PDA

View Full Version : [KT] Làm thế nào lôi được acc bị kẹt ra ngoài

minbukyo
13-05-12, 10:43 PM
Vừa mới nghịch server của Xoan giờ bị kẹt cái acc . Mà tìm trong maplist full không thấy cái tên của cái chổ kẹt đó . Bây giờ mình muốn lôi cái acc đó ra ngoài thôn nào đó thì làm như thế nào ? Dùng chức năng GM sao nó ko được >"<

vipcuonghy
14-05-12, 12:25 AM
Vừa mới nghịch server của Xoan giờ bị kẹt cái acc . Mà tìm trong maplist full không thấy cái tên của cái chổ kẹt đó . Bây giờ mình muốn lôi cái acc đó ra ngoài thôn nào đó thì làm như thế nào ? Dùng chức năng GM sao nó ko được >"<

sang chơi SV <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem ko hề kẹt acc,

minbukyo
14-05-12, 08:35 AM
sang chơi SV <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem ko hề kẹt acc,

Mình chơi offline mà bạn ! :D
Nghiên cứu và tập dev những thứ linh tinh í mà

Anh2SiTinh
14-05-12, 09:04 AM

Ba này tào lao người ta hỏi lôi acc bị kẹt ra lại đi quảng cáo server. :-t:-t:-t:-t

nguyendung2011
14-05-12, 09:11 AM
bạn có thể nói tên map rồi mình tìm id map cho, hoặc dùng trong thẻ GM chức năng cho lên đảo, sau đó lôi nó ra thì được chứ j :D

minbukyo
14-05-12, 09:30 AM
bạn có thể nói tên map rồi mình tìm id map cho, hoặc dùng trong thẻ GM chức năng cho lên đảo, sau đó lôi nó ra thì được chứ j :D

Cái map có tên là "Thần bí huyệt đạo" . Nó nằm trong map "thanh loa đảo" . Vì acc của mình đang test nhiệm vụ phụ tuyến của thiên vương bang nên mình chạy qua đó . Nhưng lỡ tay bấm nó chạy vào đó rùi kẹt lun . Dò hoài mà ko thấy nó nằm ở đâu . Hjx .
Mình củng đã thử dùng GM đẩy nó vào thiên lao nhưng ko hiện ra gì cả . Kéo lại gần acc admin luôn mà củng ko đc

nguyendung2011
14-05-12, 09:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào đó mà tìm ID nà, còn dùng thẻ GM kéo lại thì sao mà kéo được do nó có online đâu mà kéo :D

minbukyo
14-05-12, 09:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào đó mà tìm ID nà, còn dùng thẻ GM kéo lại thì sao mà kéo được do nó có online đâu mà kéo :D

khổ cái nỗi làm sao mà log vào đc mà kéo hở bạn ! log vào là nó báo server đang bảo trì rồi
tức ghê !

p/s : Mình đã xem cái bảng Full ID map mà vẫn ko có cái tên đó . Bạn vào game chạy thử đến chổ đó xem . Nằm ở map thanh loa đảo --> góc trên cùng gần cái ông lão thu thập khoáng á.

Anh2SiTinh
14-05-12, 09:47 AM
khổ cái nỗi làm sao mà log vào đc mà kéo hở bạn ! log vào là nó báo server đang bảo trì rồi
tức ghê !

Tạo 1 tài khoản mới rồi đưa lên làm GM rồi online đồng thời 2 acc . lấy acc GM lôi acc kẹt ra thôi

VNGameZoneVN
14-05-12, 09:48 AM
tức ghê !

báo SV bảo trì là chưa mỏ máp đó. bạn mở máp đó là vô dc mà.

nguyendung2011
14-05-12, 09:48 AM
tức ghê !

thì chỉ còn 1 cách duy nhất (theo kiến thức hạn hẹp của mình) là mở cái map đó ra, nếu bạn tìm trong id full của toại mà cũng ko có id map đó thì mình cũng chiụ :D

ami00
14-05-12, 10:24 AM
Bạn bật sv4 lên kéo về thôn thành bất kỳ rồi bất sv 1 lên chơi tiếp đảm bảo lấy được acc kẹt:)>-

francaiseo3
14-05-12, 10:33 AM
up qua up lại cho mau hết hàng nhé bác

minbukyo
14-05-12, 01:21 PM
Bạn bật sv4 lên kéo về thôn thành bất kỳ rồi bất sv 1 lên chơi tiếp đảm bảo lấy được acc kẹt:)>-

vậy có nghĩa là mở thêm cái GS4 nữa hả bạn ?
mình tưởng chỉ mở có 1 2 3 thôi chứ
tại thấy ghi là 1 2 3 là full map

mrkutepro
22-05-12, 05:08 PM

Cái sever cùi cũng đi quảng cáo.