PDA

View Full Version : [MU] Main chuẩn nhất cho ss6 sp3 là main nào?

Olala
13-05-12, 12:34 PM
main chuẩn nhất cho ss6 sp3 là main nào? xin các bác cho ý kiến

GooglePro
13-05-12, 12:40 PM
theo tôi dc biết từ Cena thì, đó chính là main 1.04D , support tốt nhất cho SCF 11.11.82 hiện tại!

tôi đang vua tim ban pach cho nó, "Việt Hóa không dau" sài ổn hơn, Main thi đã có!

nên giờ đành phải tự Việt Hóa lại bộ Client!

Alexandria
13-05-12, 05:05 PM
Main tui share đó là chuẩn rùi :)) có pack đâu, bác nói cũng ko đúng ko dấu hay có dấu gì nó cũng phụ thuộc vào cái người làm chứ ko phải ko dấu là ko có lổi

tradabgpro
13-05-12, 05:19 PM
In ấn – quảng cáo – rẻ - đẹp hiệu quả nhất là chúng tôi

GooglePro
14-05-12, 03:15 PM
Main tui share đó là chuẩn rùi :)) có pack đâu, bác nói cũng ko đúng ko dấu hay có dấu gì nó cũng phụ thuộc vào cái người làm chứ ko phải ko dấu là ko có lổi

Main & pach của Alexandria nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này là sau khi lam NV rồi bât bang skill master lên nhé!

vơi 1 sỗ lỗi. Item thường thôi hinh như "Bạch Hổ" thì phải... vứt ra ko dc, nem shop ko xong :D

lastpr0
14-05-12, 03:54 PM
Lỗi C++ từ main là do Class ID của nhân vật RF không đúng :D Master RF có class id là 97, không phải 98.

Main chuẩn là 1.04E+ yep !

GooglePro
14-05-12, 04:01 PM
Lỗi C++ từ main là do Class ID của nhân vật RF không đúng :D Master RF có class id là 97, không phải 98.

Main chuẩn là 1.04E+ yep !

nhưng đây mới chỉ là DW thôi chưa phải RF :)

lastpr0 viết bàn antimu thật là sau sắc :)

lastpr0
14-05-12, 04:07 PM
Ấu dè, thế thì không biết, dùng main này xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hook sẵn ttlci.dll để fixed mất tên của đồ ACC + Exc full, ngoài ra main trắng tin mơ không có gì khác

Credits for chris05 Ragazone

GooglePro
14-05-12, 04:15 PM
Ấu dè, thế thì không biết, dùng main này xem

Hook sẵn ttlci.dll để fixed mất tên của đồ ACC + Exc full, ngoài ra main trắng tin mơ không có gì khác

Credits for chris05 Ragazone

cảm ơn bạn, minh có main chuẩn rồi !

post lên cho anh em biết lỗi để fix mà :)