PDA

View Full Version : [JX] Ai có sv Thiện Ác mà no font không nhỉ ?

dovanhungkh
11-05-12, 07:42 PM
Hiện tại em đang cần cái sv Thiện Ác nofont tìm mà không có !

Các pác có link cho em zới nhá ! Thank trước

Hay các bác có sv nào có đồ Huyền Thoại hay Thiên Tử , ..... thì link cho em luôn nhá
còn cái Share Server Tình Huynh Đệ Kết Hợp SV NhoxYeuNhac By HunterTeam thỳ không chỉnh sữa đc IP nên không chơi đc !

Mong các pác có link sv nào đồ ngon send cho em với nhá !

Thank !

Mà SV No Font đó nhá

sky.light9530
11-05-12, 08:07 PM
Lấy option của thiên tứ , rồi làm 1 set bên sv ưng ý cũng được mà

dovanhungkh
11-05-12, 08:17 PM
Làm sao nói cụ thể hơn nữa đi cậu !

Carlisle
11-05-12, 08:28 PM
Làm sao nói cụ thể hơn nữa đi cậu !

Bạn copy cái option vũ khí ở server Thiện Ác sang server của bạn, trong diễn đàn có 3 tools có thể convent từ font sang no font, bạn chịu khó tìm server nào có font thật good rồi convent.

sky.light9530
11-05-12, 08:33 PM
bạn pm sky.light9530 , mình sẽ làm giúp .mình con giữ item thôi

dovanhungkh
11-05-12, 08:38 PM
Bạn copy cái option vũ khí ở server Thiện Ác sang server của bạn, trong diễn đàn có 3 tools có thể convent từ font sang no font, bạn chịu khó tìm server nào có font thật good rồi convent.

gửi link luôn cho mình đi nhá !

VD: vào phần setting rồi item đó à ?

Cold.Blood
11-05-12, 09:23 PM
Mình là code của Server Thiện Ác đây có gì hỏi về Server không ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tienhung15
12-05-12, 06:45 AM
Cho mình xin dowload với :( . Tình hình là gamezone có sever nào cũng cài rồi .ko bug thì cũng ko vừa ý 1 số cái...nghe nói thiện ác hay...Cho em xin dowload với :D .No font càng tốt .

sky.light9530
12-05-12, 07:49 AM
Có thì upload lên cho người ta download đi , đã chắc chắn rồi thì cần gì xem server nữa

Phong_JxOnline
12-05-12, 07:57 AM
dùng tool chuyển no font vs có font ngược lại đấy

dovanhungkh
12-05-12, 08:03 PM
dùng tool chuyển no font vs có font ngược lại đấy

Hướng dẫn cụ thể luôn đi :D có ảnh thì càng tốt nếu có linkdowload nofont thì send cho em luôn đe , mà cái hướng dẫn chuyển fon sang nofon mà link nó bị hư rồi

Có ai hướng dẫn không ?

vipbk
12-05-12, 09:50 PM
Hướng dẫn cụ thể luôn đi :D có ảnh thì càng tốt nếu có linkdowload nofont thì send cho em luôn đe , mà cái hướng dẫn chuyển fon sang nofon mà link nó bị hư rồi

Có ai hướng dẫn không ?

Up lại link soft chuyển mã nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (by FanLoveJX)

Máy phải có .Net FrameWork 2.0, link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn sử dụng:
- chọn trong ô Option, chọn xong sẽ hiện là font => nofont hay ngược lại (chuyển đổi 2 chiều)
- ấn Open chọn đường dẫn đến folder server
- chọn xong ấn OK.
- chờ nó convert là xong
- Vào ổ D trong folder EncoderJXFileName

CHÚ Ý: Nên Copy toàn bộ server mình cần chuyển ra chỗ khác rồi convert cái vừa copy đó (vì sau khi chuyển mã thì toàn bộ file trong server gốc sẽ mất, giống như Cut - Paste)

Xem thêm bài viết này (FanLoveJX): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đã test 22h00 12/05/2012 link vẫn down được bình thường :)

Chúc bạn thành công b-)

Thấy hay bấm THANKS cho mình lấy tinh thần :D