PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Xác nhận máy chủ mở

cubi33
11-05-12, 06:22 PM
Mình mở onl cho lúp chơi.. Config đúng hết chạy bằng gameserver.exe và gameserverd.exe thì vào game bt chỉ mỗi tội k full được map... nên mình chuyển sang gameserverd4.exe và gameserverd5.exe nhưng vào game là báo "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận sever đang mở"

Lúc trước mình có dùng gameserver.exe và gameserverd.exe thì cũng chả vào được nó cũng báo "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận sever đang mở" .. Mình mới edit file servercfg.ini (1,2,3,4,5,6) sửa dòng InIp= thành IP của VPS và OutIp= mình để trống thì vào game k có vấn đề gì cả...

Mình dùng gameserver4.exe và gameserver5.exe cũng báo lỗi

Nói tóm lại mình chỉ dùng được gameserver.exe và gameserverd.exe :((

Các bạn giúp mình với

nhoxkjo
11-05-12, 10:19 PM
Mình mở onl cho lúp chơi.. Config đúng hết chạy bằng gameserver.exe và gameserverd.exe thì vào game bt chỉ mỗi tội k full được map... nên mình chuyển sang gameserverd4.exe và gameserverd5.exe nhưng vào game là báo "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận sever đang mở"

Lúc trước mình có dùng gameserver.exe và gameserverd.exe thì cũng chả vào được nó cũng báo "Kết nối bị lỗi, vui lòng xác nhận sever đang mở" .. Mình mới edit file servercfg.ini (1,2,3,4,5,6) sửa dòng InIp= thành IP của VPS và OutIp= mình để trống thì vào game k có vấn đề gì cả...

Mình dùng gameserver4.exe và gameserver5.exe cũng báo lỗi

Nói tóm lại mình chỉ dùng được gameserver.exe và gameserverd.exe :((

Các bạn giúp mình với

Bạn vào servercfg4 và servercfg5 đổi lại dòng này: "OutIp= "

cubi33
11-05-12, 10:30 PM
Bạn vào servercfg4 và servercfg5 đổi lại dòng này: "OutIp= "

Đổi thành gì bạn ??? Mình để trống dòng đó

cubi33
12-05-12, 12:16 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppp

quoctuan2712
12-05-12, 12:24 PM
cho mình xin cái yh được ko kubi...nhờ bạn xíu

khungvonline1
12-05-12, 12:52 PM
Để trống tất cả cho server tự nhận Ip