PDA

View Full Version : [KT] Cần Giúp đỡ về rương chứa đồ

sitachi
10-05-12, 05:20 PM
ai cho mình hỏi Rương trang bị mình add vào rùi sao click chuột phải ko có tác dụng ? các pro nào biết làm sao cho nó hoạt động và cho đồ vào rương không :-

vipbk
10-05-12, 09:14 PM
chắc do server chưa có script để mở được mấy cái rương đó, đoán thế thôi, pro đừng chém nhé :))

Sesshomaru
10-05-12, 09:28 PM
ai cho mình hỏi Rương trang bị mình add vào rùi sao click chuột phải ko có tác dụng ? các pro nào biết làm sao cho nó hoạt động và cho đồ vào rương không :-bạn dùng rương gì.và là rương mới hay rương cũ.có script chưa.bạn nói chung chung quá

vipbk
10-05-12, 09:35 PM
bạn dùng rương gì.và là rương mới hay rương cũ.có script chưa.bạn nói chung chung quá

nghe chủ topic nói chắc là rương áo liên đấu, rương phù chúc phúc hoặc rương giày đoàn viên như của VNG :>

sitachi
11-05-12, 01:52 PM
bạn dùng rương gì.và là rương mới hay rương cũ.có script chưa.bạn nói chung chung quá
ý mình nói la rương trang bị ấy pác toại ơi , add vao rương trang bị mỡ ra nhận 1 set đồ 4% +12 chẵng hạn nhưng mình click vao k tác dụng mún no active thi phãi làm sao . Mình thì chưa bít script cũa file đó nằm ỡ đâu pã giúp dùm nhé[-O< mình xài server cua pác xoan $-)