PDA

View Full Version : [MU] Video Hướng Dẫn Cơ Bản Cài Đặt Server 11.11.81 ( SS6 Ep3) [ Dành Cho Noob]

cuocdoisp
09-05-12, 09:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Phiên bản SS6 Ep3 11.xx..81 vừa mới được share cuocdoisp thấy khá nhiều anh em quan tâm mà ko chạy được . Cuocdoisp có thời gian lên làm cái video cài đặt Server này cho anh em .
Video gồm có :

Attack DB

Config để server chạy được trên máy của các bạn ( những cái cần sửa )

Config để Clien kết nối được với Server

Đổi Port Connect của main.exe và của Connectserver theo ý bạn

Video ngắn gọn , kiến thức hết sức cơ bản chỉ dành cho các bạn mới tham gia gamezone chưa có thời gian tìm hiểu kỹ về Muserver không dành cho các cao thủ . Anh em ai dùng thì tks cho cuocdoisp cái lấy tinh thần làm tiếp các hướng dẫn khác , không dùng xin " lặng lẽ " tắt trình duyệt hoặc thoát ra khỏi Topic

Để xem được video các bạn cần cài bbflas ( có đính kèm bên trong ) .
Hosting đi mượn lên có thể diea bất cứ lúc nào , anh em ai có thời gian upload lên hosting khác giùm mình nhé . Video quay bằng BB lên dung lượng hơi nặng , lười làm cái video khác lên anh em cố gắng download về xem vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thêm cái ODBC nếu anh em cần :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
09-05-12, 10:56 PM
:-* bóc tem cho bác
Rất tốt đối với newbie :D

strancongtu2
09-05-12, 11:37 PM
Host bác mượn nhanh phết chốc, down thử tận 4MB.s đó

ByHackker
09-05-12, 11:45 PM
Cực Kì Chuẩn Ko Cần Chỉnh Tks Bạn :D

6558503
13-05-12, 12:55 PM

Phiên bản SS6 Ep3 11.xx..81 vừa mới được share cuocdoisp thấy khá nhiều anh em quan tâm mà ko chạy được . Cuocdoisp có thời gian lên làm cái video cài đặt Server này cho anh em .
Video gồm có :

Attack DB

Config để server chạy được trên máy của các bạn ( những cái cần sửa )

Config để Clien kết nối được với Server

Đổi Port Connect của main.exe và của Connectserver theo ý bạn

Video ngắn gọn , kiến thức hết sức cơ bản chỉ dành cho các bạn mới tham gia gamezone chưa có thời gian tìm hiểu kỹ về Muserver không dành cho các cao thủ . Anh em ai dùng thì tks cho cuocdoisp cái lấy tinh thần làm tiếp các hướng dẫn khác , không dùng xin " lặng lẽ " tắt trình duyệt hoặc thoát ra khỏi Topic

Để xem được video các bạn cần cài bbflas ( có đính kèm bên trong ) .
Hosting đi mượn lên có thể diea bất cứ lúc nào , anh em ai có thời gian upload lên hosting khác giùm mình nhé . Video quay bằng BB lên dung lượng hơi nặng , lười làm cái video khác lên anh em cố gắng download về xem vậy

thêm cái ODBC nếu anh em cần :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đã thank ! Mong có thêm Ae như thế này nữa . share chưa hản đã tốt . Tốt hơn cả là dạy và hướng dẫn để họ tự là và tự phát triển , Có ngày ta lại đc nhờ những người như thế

clackkein
13-05-12, 08:32 PM
Ủa hình như sv này ko có GS_CS hả?

HRain
13-05-12, 08:43 PM
đã thank ! Mong có thêm Ae như thế này nữa . share chưa hản đã tốt . Tốt hơn cả là dạy và hướng dẫn để họ tự là và tự phát triển , Có ngày ta lại đc nhờ những người như thế
hey, lão này có thái quá không dzậy ;))
bỏ chữ "tự phát triển" nghen :D
uppppppp

mattroilan
13-05-12, 08:48 PM
"tự config" được ko nhỉ ;))

Scofield9x
12-06-12, 10:33 PM
phiên bản SS6 ep3 vừa share bị die rồi bác ơi , bác có thể share lại thì rất cám ơn ..đã tk

hoainiemclub
15-06-12, 05:09 PM
hình như bản scf 11.11.81 bị lỗi cái pháo đài sói.ai test thử chưa.mình test thử thấy k kết nối ELF vs bệ thờ đc.

Superman
15-06-12, 05:50 PM
có thêm video hướng dẫn cài win 7 64bit +sql 2005 nửa là ngon luôn
thank chu top nhiu

hoainiemclub
17-06-12, 05:43 PM
có thêm video hướng dẫn cài win 7 64bit +sql 2005 nửa là ngon luôn
thank chu top nhiu
như z là đc rùi cần j thêm nữa đâu .=))

votrjthjensu
06-07-12, 10:19 AM
Bác cho em xin hướng dẫn cài server trên máy ảo có đc ko? em tìm trong 4rum nhưng ko dùng đc

alobabyday
16-07-12, 02:52 PM
Link Chết rồi chủ thớt ơi............. lày thì đủ 30 kí tự

hungtnvn
20-07-12, 11:45 PM
ai còn clip post lên cho em xin cái

BigBoss
21-07-12, 12:36 PM
mình còn giữ clip nè. nhưng mà up lên youtube thì hơi lâu =.=
=((

congtugia
22-07-12, 11:20 AM
BigBoss oi cho minh xin cai Yahoo di
minh can cai video do lam
giup minh ti nha ban

hungtnvn
22-07-12, 11:35 AM
ai còn úp lên cho minh xin với . minh học hỏi chút

hungtnvn
22-07-12, 02:23 PM
ai có up cho minh xin với . biết thê này vào sớm mấy ngày trước

BigBoss
22-07-12, 04:23 PM
để mình up thử xem lâu hok. đc mình gửi lên cho

--- Chế độ gộp bài viết ---

sorry các bạn nhé. link MF không up đc quá 200MB mà file gần 700mb lận:-s

hungtnvn
22-07-12, 08:22 PM
co cách nào ko các pro. hay bạn chia file ra giúp mình với dc ko . mình cần quá . bạn có gắng tý nhe s
cảm ơn ban nhiều
:-?

hungtnvn
23-07-12, 01:24 AM
các pro giúp ra với
cho e học hỏi chút

hungtnvn
23-07-12, 03:47 PM
upp . ai up cho to với. uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

hungtnvn
24-07-12, 09:48 PM
ai có lòng tốt up cho a e học hỏi chút

hungtnvn
25-07-12, 09:56 AM
để mình up thử xem lâu hok. đc mình gửi lên cho

--- Chế độ gộp bài viết ---

sorry các bạn nhé. link MF không up đc quá 200MB mà file gần 700mb lận:-s

bạn chia file ra up lên giúp mình dc ko . buồn quá

BigBoss
26-07-12, 07:40 AM
mình hem bik chia file thế nào cả :((=((

vboyntv
26-07-12, 10:30 AM
Link bị die rui .......................................
có bác nào up giúp tụi Noob tụi em học hỏi với :|
muốn nghiên cứu cũng không đc
nhờ vả các bro chẳng giúp đã dzậy còn bị mắng....

hungtnvn
26-07-12, 07:39 PM
mình hem bik chia file thế nào cả :((=((
bạn cố gắng up lên youtube đi . giúp minh chút cho minh xin cái yahoo bạn ơi ->> BigBoss

zim3_zim3
24-09-12, 04:13 PM
ac link die rồi :(
bạn nào up dùm với :D

kidthanh86
20-10-12, 01:29 PM
Có bạn nào đã có rồi thì mong upload lên cho anh em load về học hỏi với.. thank you

pekubu
20-10-12, 04:58 PM
xin lại cái link đc không ..........

kixboc
09-11-12, 12:05 PM
link die rùi, reup dùm với. có cái link hướng dẫn xài sv trên vmware thì càng tốt

vitaminzaj
14-11-12, 01:00 PM
mấy bạn ơi,up cho mình xin với,mình năn nỉ đó
chia file thì dùng hj-split
chân thành cảm ơn