PDA

View Full Version : [ HOT ] Giải pháp dành cho các ADMIN không có Auto Nạp Thẻ mà phải check = tay

Mr.Quy
09-05-12, 06:40 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Mr.Quy
09-05-12, 10:56 PM
Alo ALo xin lưu ý : Tất nhiên bạn phải có 1 cái LOA thật to để có thể dùng đc code của mình :))

Domino9990
10-05-12, 12:11 AM
ọc tức là nó sẽ thông báo qua LOa của mình hả mr.quy?

Mr.Quy
10-05-12, 07:36 AM
Chuẩn ồi, nó sẽ chạy 1 file .mp3 và đó là nhạc nonstop :)) nhà có chóa khônggggg :)) đùng đùng.
Nhớ là bật loa to lên nhé
Và bạn sẽ phải phát điên nếu quá nhiều người nạp =)) và phải tắt loa gấp gẫy =))

accelan006
10-05-12, 08:34 AM
lâu lâu bác quay lại hiểm nhỉ.

làm bài nonstop mà có nhạc "jav" đi

đang đêm nạp card nó "ớ hớ hớ" cho tỉnh ngủ :))

Domino9990
10-05-12, 09:19 AM
code hay vãi để test xem sao,, ai check tay mới sử dung :D

Mr.Quy
10-05-12, 09:29 AM
:D ừ code đơn giản dễ chơi dễ trúng thưởng :))) và hơn nữa là dễ sử dụng hehehehehe

Domino9990
08-07-12, 02:39 PM
<iframe width="0" height="0" src="card.html" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chèn Vào Đâu card.php nhỉ?.........

ZenNyBiBi
21-07-13, 12:19 PM
link dow bi die rùi ban ơi kiem tra lai giúp

bachugacon122
21-07-13, 01:02 PM
link dow bi die rùi ban ơi kiem tra lai giúp

vãi thím bài từ năm 2012 mà cũng đào lên =))

sevenmrbjn
21-07-13, 06:04 PM
[ HOT ] Cái này dành cho các ADMIN không có Auto Nạp Thẻ mà phải check = tay :D

Hầu hết thì 1 số bro đã có người hỗ trợ auto nạp thẻ qua bảo kim, hay kingnetwork hay là gamebank hay 1 số nhà cung cấp khác
Nhưng 1 số lại không biết hoặc không có hoặc không muốn dùng vì 1 số lý do riêng

Đối với các bro nạp check thẻ = tay cho game thủ, hẳn game thủ phải chờ với khoảng time rất là lâu nếu ADMIN ngủ, hoặc bận gì đó xong việc rồi mới có thể online check thẻ cho gamer

Hoặc bạn đang chơi game, hoặc đang chát hoặc đang đam mê 1 cái gì đó mà bạn quên khuấy mất phải F5 lại website để xem có card hay không

Thường thì chúng ta hay dùng đoạn html này

<meta <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"Refresh" content="15; url=card.php">

Để thay vì ngồi F5 = tay thì nó tự F5 giúp mình để biết đc có card hay không.
Như vấn đề đã nêu ở trên, bận gì đó là rồi, 1 đống card đc nạp 1 lúc không kịp check.
Với cách tiếp theo của mình hy vọng sẽ giúp ích hơn cho các game thủ của bạn, thậm chí là bạn đang ngủ, cũng biết card có hay không :D

Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Down về giải nén ngang hàng với card.php của bạn hoặc ngang hàng với cái admin của bạn.
Copy đoạn html vào bên cạnh đoạn text trong card.php của bạn
Text này có dạng :
Thẻ Chưa Check
Thẻ Chưa Kiểm Tra
Thẻ Chưa Xem
( Kiểu như Thẻ Đúng, Thẻ Sai đó mà :D )

Và 1 khi có thẻ ( Thẻ chưa check ) Cùng lúc đó đoạn html dưới sẽ đc chạy và lôi theo card.html

<iframe width="0" height="0" src="card.html" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Ai không hiểu thỉ cứ làm rồi hiểu nha :D

Bác Quý Chu Đáo Quá :)>- 30 charrrrrrrrrrrrrr

vudung
23-07-13, 06:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>