PDA

View Full Version : [KT] Ai giúp em với!!!

ngaunachay
09-05-12, 07:05 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy server nó không load được file kinnpc.lua .Trong khi đó trong máy em có file kinnpc.lua mà ,ai giúp em với thank nhiều !

vipbk
09-05-12, 07:42 AM
Chạy server nó không load được file kinnpc.lua .Trong khi đó trong máy em có file kinnpc.lua mà ,ai giúp em với thank nhiều !

bạn dùng file này của mình chép vào theo đường dẫn gameserver\script\kin

file của mình dùng mãi mà chưa có lỗi gì, file đã việt hóa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngaunachay
09-05-12, 08:15 AM
bạn dùng file này của mình chép vào theo đường dẫn gameserver\script\kin

file của mình dùng mãi mà chưa có lỗi gì, file đã việt hóa

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn có biết nó bị lỗi gì hok vậy !
Mà cái bị bạn chỉnh lại chỉ cần 1 người thui cũng lập được gia tộc hok vậy bạn !

vipbk
09-05-12, 08:57 AM
Bạn có biết nó bị lỗi gì hok vậy !
Mà cái bị bạn chỉnh lại chỉ cần 1 người thui cũng lập được gia tộc hok vậy bạn !

có mà bạn, mở file đó lên (notepad++) để ý dòng 29, 30:

if not anPlayerId or not nPlayerNum or nPlayerNum < 1 or me.nLevel < 50 then
Dialog:Say("Bạn phải có trên 1 người và tối thiểu cấp <color=yellow>50<color>. Cấp độ hiện tại của bạn là <color=gold>%s<color>", nItemLevel)
return 0
end

ngaunachay
09-05-12, 03:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình nhấn vào dòng quyết định đó nó không ra gì hết cứ ra 2 dòng y củ, bạn nào giúp mình sữa lỗi với hoặc bạn nào có file tongnpc.lua nào hok lỗi cho mình xin với!!!Với lại ai có Túi Tân Thủ full có chức năng GM,res ngựa cho mình xin luôn nha!!!

ngaunachay
09-05-12, 06:17 PM
mình nhấn vào dòng quyết định đó nó không ra gì hết cứ ra 2 dòng y củ, bạn nào giúp mình sữa lỗi với hoặc bạn nào có file tongnpc.lua nào hok lỗi cho mình xin với!!!Với lại ai có Túi Tân Thủ full có chức năng GM,res ngựa cho mình xin luôn nha!!!
vipbk có trên mạng hok cho minh xin file tongnpc.lua của bạn đi!

vipbk
09-05-12, 07:08 PM
vipbk có trên mạng hok cho minh xin file tongnpc.lua của bạn đi!