PDA

View Full Version : [JX] Về skill trong jx

kurobakaito
08-05-12, 03:52 PM
mình muốn edit skill lại VD như chỉnh lại damage + cách thức của skill( cho rồng rượt ) vậy thì chỉnh ở đâu có phải trong source hay chỉ trong script

thaihoa91
08-05-12, 05:41 PM
mình muốn edit skill lại VD như chỉnh lại damage + cách thức của skill( cho rồng rượt ) vậy thì chỉnh ở đâu có phải trong source hay chỉ trong script

damage giá trị bao nhiu là do ở trong skills.txt có quy định .lua về mảng damage ! Rồng dí là dạng fải quy định từ source !

Tham khảo toàn bộ về skills ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kurobakaito
08-05-12, 05:55 PM
tks thaihoa , thaihoa có cách nào có thể chỉnh những gì trong source không về C++ thì mình cũng biết chút ít :D

thaihoa91
08-05-12, 06:58 PM
tks thaihoa , thaihoa có cách nào có thể chỉnh những gì trong source không về C++ thì mình cũng biết chút ít :D

Đã làm source thì bắt buộc làm lại từ đầu, chứ ko thể dùng bản awjx hiện tại mà làm dc !

kurobakaito
08-05-12, 09:05 PM
mình xem trong các *.cpp của source võ lâm full rồi code built ra đúng k thaihoa :D . có nói gì sai thì chỉ mình

vipbk
09-05-12, 10:32 AM

chỉnh damage (lực tay) thì trong script (cái này dễ nhất) :))