PDA

View Full Version : [MU] Share Loading MU cho ai cần ! ^^

phusang
08-05-12, 02:39 PM
Hôm nay share cho các bạn một số loading game cho bạn nào cần, tuy ko đẹp gì nhưng đây cũng là chút ít đóng góp, mình ko để dòng bản quyền nào cả nên các bạn lấy về có thể thêm vào rồi convert nó thành file ozt nhé! ai xai thì xài ko xài thì đừng ném gạch ném đá nhé! =D>

Hình ảnh một vài loading:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)h ttp://nl0.upanh.com/b5.s26.d1/192098b88ed1e0c052b19a22d8bf8910_44455960.02.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)h ttp://nl2.upanh.com/b4.s29.d2/b49623567dcdd73338c283ec1e695628_44455972.03.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link download cả 3 loading trên: các bạn tải về chép vào Client/Data/Interface nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Loading 04 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sẽ còn một vài loading nữa ! ...

Domino9990
08-05-12, 02:40 PM
có công cụ sữa ãnh loading ko bác????

phusang
08-05-12, 02:41 PM
có công cụ sữa ãnh loading ko bác????

Photoshop mà làm thôi bạn ^^ ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

legendaryntq
08-05-12, 02:41 PM
đây nè bác :D
trong thư mục có 2 cái bác dùng cái nào cũng oke

P/S: em quên đây là phần mềm get file mu ra ảnh và ngược lại :D
còn chỉnh sửa ảnh thì PTS :D

Domino9990
08-05-12, 02:42 PM
Photoshop mà làm thôi bạn ^^ ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ý tớ là công cụ chuyển flie ák chứ photoshop thì thường thôi.......

legendaryntq
08-05-12, 02:44 PM

hờ hờ thế thì link của em nhé :D

phusang
08-05-12, 02:45 PM

Đã up soft rồi nhé! :"> 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Domino9990
08-05-12, 02:45 PM

ok thank nhé..................

vuhaihoang
10-05-12, 01:44 AM

ntquang.info
10-05-12, 04:54 AM
đẹp + .................................................. ...............

deplaoprao
10-05-12, 07:48 AM
Đẹp Đấy =D>

phusang
10-05-12, 09:02 AM

Tất cả đều dùng photoshop để thiết kế bạn ạ! :">

kahn210
10-05-12, 09:09 AM
phusang cho hỏi cái. hơi ngoài lề nhưng mấy topic kia chẳng ai trả lời. cái server ss6ep2 của bạn. giúp chỉnh lv 1 sử dụng được tất cả các skill dùm đi. EditMAgicHand mình xài k dc, up lên nó toàn loading k có edit dc.

lasker
11-05-12, 03:51 AM
sài ss2 bỏ nó vào đâu bây giờ ??????????????????????

phusang
11-05-12, 08:22 AM
sài ss2 bỏ nó vào đâu bây giờ ??????????????????????

Nếu SS2 thì dùng soft đã up trên đầu toipic convert sang , nhớ chọn season 2 nhé ! đã up thêm loading nữa ^^ :P

lasker
11-05-12, 10:55 AM
Nếu SS2 thì dùng soft đã up trên đầu toipic convert sang , nhớ chọn season 2 nhé ! đã up thêm loading nữa ^^ :P

Trojan-spy là con gì vậy phusang ?

Domino9990
11-05-12, 11:01 AM
Trojan-spy là con gì vậy phusang ?

convirus chứ con gì ....................

896588
11-05-12, 11:06 AM
tool toàn trojan và auto run mà củng đem sharre haizzzzzzzz cái này năm sưa avatar củng đưa chả khác j nhau 1 kho virus... Dù sao cũng thanks vì mấy cái loading

lasker
11-05-12, 11:07 AM
Vừa lụm về KIS nó tém đầu :)) ...
Click vào không đc :| ...
Mà Trojan loại nào mới là ăn cắp thông tin vậy ?
Spy hả còn nữa hong ?

phusang
11-05-12, 11:23 AM
Tui cũng có biết đâu, soft này lâu lắm rồi nên cũng ko biết có virus ko nua7~ có gì bo qua cho nhé!

lasker
11-05-12, 01:57 PM
Tui cũng có biết đâu, soft này lâu lắm rồi nên cũng ko biết có virus ko nua7~ có gì bo qua cho nhé!
Nói như vậy là không đúng , người share phải có trách nhiệm và kiểm tra nó trước khi share, chứ đâu phải lụm về share xong anh em dính virus lại nói là "tôi có biết đâu" ...

phusang
11-05-12, 02:23 PM
Vậy thì đành xóa cái soft đó đi vậy, chỉ up loading thôi ^^

francaiseo3
11-05-12, 02:24 PM
up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.

Domino9990
11-05-12, 02:26 PM
Nói như vậy là không đúng , người share phải có trách nhiệm và kiểm tra nó trước khi share, chứ đâu phải lụm về share xong anh em dính virus lại nói là "tôi có biết đâu" ...

solf này cũng chỉ coppy từ đâu đó thôi, có là hên rồi :D

896588
11-05-12, 11:24 PM
coppy từ bài thằng avata...............................

huythao229
12-06-12, 05:38 PM
đẹp + .................................................. ...............

Quá tuyệt thì hay hơn...............:D

mrpham295
02-07-12, 03:17 PM

Cám ơn bạn. mình đang cần cái này

quyen194
02-08-12, 09:11 AM
Các pro ơi ơi các bác có biết làm thế nào để tạo nhiều loading screen k ạ?

longdtskn
02-08-12, 09:15 AM
cái thứ 3 đẹp nhể......................thank

sieugame
04-08-12, 10:24 AM
Toàn Loading đẹp, có thể share file psd được ko :x

phusang
04-08-12, 01:25 PM
Toàn Loading đẹp, có thể share file psd được ko :x

File PSD hơi nặng đấy bạn, rảnh thì share cho ^^, thêm cái loading nữa cho vui hehe

sieugame
04-08-12, 01:54 PM
File PSD hơi nặng đấy bạn, rảnh thì share cho ^^, thêm cái loading nữa cho vui hehe

Hôm nay thứ 7 rảnh mà ^^ upload luôn cho nóng hổi, ae vừa xem vừa thổi :x

phusang
04-08-12, 01:58 PM
Hôm nay thứ 7 rảnh mà ^^ upload luôn cho nóng hổi, ae vừa xem vừa thổi :x

hoainiemclub
11-08-12, 07:30 PM

dùng chương trình j cover ozj ra đc z.mình chuyển ra.chỉnh sửa xong chuyển lại vào game toàn lỗi

phusang
11-08-12, 09:47 PM
dùng chương trình j cover ozj ra đc z.mình chuyển ra.chỉnh sửa xong chuyển lại vào game toàn lỗi

pemtiumtool thôi, quan trọng là phần design kìa ^^