PDA

View Full Version : [TLBB] Share Lại Server TLBB3 + Client

HuyKhang
06-05-12, 06:05 PM
Do cái Topic bên kia có mấy part die.Nên hôm nay ngồi up lại cho mọi người

Mọi thứ giống bên này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .Hoặc có thêm 1 số thứ.Down về tìm hiểu nhá ;))

Đây là files Server VMWare + Client + Server + Billing + Hình ảnh + Hướng dẫn :|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass giải nén cái đám 21 file này là 168868858
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vào máy ảo = pass haichun2006 thì phải :D

( Đang up chưa xong )

Lập Topic sẵn để đỡ ai tranh cướp ;))

danviphp_hp
06-05-12, 06:27 PM
Tem Tem!Thanks bạn rất nhiều :D.Down về chiến thôi :D.Làm cách nào để giảm ram ở máy chủ ở vmware được hả bạn.Mình định giảm ram sever xuống 1 GB mà k đc :(.Nó bị tối đi k chỉnh đc

HuyKhang
06-05-12, 06:38 PM
Trong đó có HD = hình ảnh hết đó.Hoặc kèm thêm HD của lecaotri là đc

legend1250
06-05-12, 08:23 PM
Tem Tem!Thanks bạn rất nhiều :D.Down về chiến thôi :D.Làm cách nào để giảm ram ở máy chủ ở vmware được hả bạn.Mình định giảm ram sever xuống 1 GB mà k đc :(.Nó bị tối đi k chỉnh đc

Power off nó đi là chỉnh bình thường. Chắc cậu toàn chạy sv rồi mới chỉnh nên bị vậy ;))

danviphp_hp
06-05-12, 08:33 PM
Power off nó đi là chỉnh bình thường. Chắc cậu toàn chạy sv rồi mới chỉnh nên bị vậy ;))

Ừ thanks bạn đã hướng dẫn.Cám ơn nhiều nha :D.Mình đang down đợi test mà lâu quá T.T

sikaku
06-05-12, 09:18 PM
Mọi thứ đều ổn , trừ việc ko thấy npc q123 và toàn tiếng trung #21

lekhanh456
07-05-12, 06:23 PM
sao ko có server trong 21 part vậy !!
dơn về có phần mềm cái máy ảo chứ có thấy máy ảo đâu :-s

k0nhul0i.emn0i
07-05-12, 07:25 PM
HuyKhang ơi, cho mình hỏi sao có file TLBB3.Part2 mà không có Part1 vậy? Mà cái đó là client à cậu.????

HuyKhang
07-05-12, 07:33 PM
HuyKhang ơi, cho mình hỏi sao có file TLBB3.Part2 mà không có Part1 vậy? Mà cái đó là client à cậu.????

Part 1 bên china đang die.Nên chưa có.Trong 2 parrt đó có client + sv + billing + hướng dẫn

danviphp_hp
07-05-12, 07:43 PM
Mình down toàn bộ về toàn thấy tiếng Trung.Cả hướng dẫn cũng tiếng Trung.Nhìn chả hiểu gì nên cũng chả biết làm T_T

k0nhul0i.emn0i
07-05-12, 07:44 PM
Vậy cái client trong Folder GZ trong 21Part kia có dùng được không cậu 8->

sikaku
07-05-12, 10:30 PM
Thêm đc thằng q123 , thằng chế đồ = vải bông , bí ngân với cả việt hóa nữa thì ^^!

HuyKhang
08-05-12, 07:08 AM
Đang VH dở dang cái sv này.Có thời gian thì mình up và share cho các bạn dùng :)
Còn bản Mộ Dung thì mình chưa tìm hiểu tý nào cà :D

ankol479
08-05-12, 10:24 AM
anh chị ơi sao em không thể Việt Hóa Cilent TLBB3 giống như topic các anh chị tạo, nó cứ bị lỗi như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hic hay là phải Việt hóa theo cách khác
................................................

à sao em chỉnh IP cho Server lại theo ý mình lại không được, em đã edit SV của VMware và IP trong 5 file
- /home/tlbb/Server/Config/LoginInfo.ini
- /home/tlbb/Server/Config/ServerInfo.ini
- /home/tlbb/Server/Config/ShareMemInfo.ini
- /etc/odbc.ini
- /Billing/etc/host.lst

Launch.ini trong folder games.
/var/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> trong Server.
nhưng khi vào game lại bị lỗi đường truyền ( e đã đợi 30p và add billing khác vào thay thế trước đó SV off vẫn hoạt động bình thường ) hic giúp e với

freelancer
08-05-12, 02:10 PM

Bạn có thể download part1-2 ở đây:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TLBB3.part1.rar
TLBB3.part2.rar

sikaku
08-05-12, 07:25 PM
Đang VH dở dang cái sv này.Có thời gian thì mình up và share cho các bạn dùng :)
Còn bản Mộ Dung thì mình chưa tìm hiểu tý nào cà :D

Mong bản việt hóa lắm lắm ^^!

P0900
09-05-12, 04:30 PM
Thêm đc thằng q123 , thằng chế đồ = vải bông , bí ngân với cả việt hóa nữa thì ^^!

ông vào bằng client nào vậy. với xem tài khoản đã dăng ký ở đâu vậy. tim trong linux và win đều ko thấy hic. với cả file patch và loginserver.txt ko thấy đâu luôn

sikaku
09-05-12, 07:37 PM
ông vào bằng client nào vậy. với xem tài khoản đã dăng ký ở đâu vậy. tim trong linux và win đều ko thấy hic. với cả file patch và loginserver.txt ko thấy đâu luôn

Client đây bạn
( client của HuyKhang )

Xem tài khoản + tạo tài khoản mới + modify nhân vật bằng navicat bạn nhé

P0900
10-05-12, 09:47 AM
navicat thông tin nhân vật thì dc. nhưng oracle ko dc .1.3 hay .1.66 gì cũng ko dc. hic. àh file patch và loginsarver ở chổ nào vậy ông

sikaku
10-05-12, 02:03 PM
navicat thông tin nhân vật thì dc. nhưng oracle ko dc .1.3 hay .1.66 gì cũng ko dc. hic. àh file patch và loginsarver ở chổ nào vậy ông

Vào game bằng shotcut game.exe đó bạn. Patch ở ngay thư mục giải nén ra đó.
muốn vào oracle thì đừng start sever vội. bật máy ảo lên thôi.

shilzu
11-05-12, 11:48 AM
Bạn có thể download part1-2 ở đây:

TLBB3.part1.rar
TLBB3.part2.rar

cho mình hỏi 2 cái link ở trên làm sao down vậy toàn tiếng tàu chẳng biết down ở đâu

jamihp
15-05-12, 08:41 AM
thanks bac nhe :D dang down rui hiiiiiiiiiiiiiiiiii

anhtuanz
15-05-12, 12:13 PM
cho em hỏi 21 part của bác Huy khang còn cái TLBB3.part2.rar (8) là client tiếng trung ko ạ?
Em dow về rùi nhưng chạy ./tlbb.sh không được , tìm file hướng dẫn không thấy bác Khang giúp em nốt nhé!!

HuyKhang
15-05-12, 06:08 PM
Config đúng là chạy được thôi.Và hơn nữa là.Chạy từng lệnh.chạy tlbb.sh thì sẽ báo lỗi là điều đương nhiên

hongphongh2011
16-05-12, 02:51 PM
cho mình password cua file TLBB3.part1.rar +2 voi giai né nó đòi pass bó cách ^:)^^:)^

jkjk888
16-05-12, 04:06 PM
ồ server này dc đấy mấy pác dowl về tét thử dj

sikaku
16-05-12, 10:54 PM
Vẫn chờ việt hóa :(

P0900
24-05-12, 09:00 AM
muốn vào oracle thì đừng start sever vội. bật máy ảo lên thôi.

cũng ko dc ông ơi. ông hướng dẫn sơ cái. cả pas oracle cũng ko thấy topic nói

Challenger
27-05-12, 09:14 AM
Part 3 của Client 3 việt hóa hỏng link không down được. Up lại cái8-x

danglaanh
21-02-13, 07:27 AM
ai còn file này upload lại hộ em với, chứ cái link tiếng TQ kia là em bó hand rồi!:-s

le_minh
21-02-13, 05:15 PM
Do cái Topic bên kia có mấy part die.Nên hôm nay ngồi up lại cho mọi người

Mọi thứ giống bên này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .Hoặc có thêm 1 số thứ.Down về tìm hiểu nhá ;))

Đây là files Server VMWare + Client + Server + Billing + Hình ảnh + Hướng dẫn :|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass giải nén cái đám 21 file này là 168868858

Vào máy ảo = pass haichun2006 thì phải :D

( Đang up chưa xong )

Lập Topic sẵn để đỡ ai tranh cướp ;))

Đại ca sao tui bấm vào link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chả thấy gì hết vậy xin coi lại dùm thanks