PDA

View Full Version : [KT] Help "bị buff điểm tiềm năng+ Kỹ năng

luumin
06-05-12, 06:23 AM
Tình hình là em mở server chạy qua hamachi.Sao có nhưng thằng nó có thể vào hack buff điểm Tiềm Năng được vậy bạn mặc dù mình đã đổi tên Admin rồi và Ko kick hoạt Thẻ GM nữa nhưng tại sao vẫn có thằng nó vào Buff được điểm Tiềm năng và Kỹ năng vậy .bác nào biết cách giúp em vụ này nha

huylouis1996
06-05-12, 07:34 AM
Tình hình là em mở server chạy qua hamachi.Sao có nhưng thằng nó có thể vào hack buff điểm Tiềm Năng được vậy bạn mặc dù mình đã đổi tên Admin rồi và Ko kick hoạt Thẻ GM nữa nhưng tại sao vẫn có thằng nó vào Buff được điểm Tiềm năng và Kỹ năng vậy .bác nào biết cách giúp em vụ này nha

bạn thử test lên đảo tẩy tủy tẩy điểm xem point kỹ năng có lên vài trăm k :-ss . còn bug tiềm năng thì k có . chỉ có là dùng hàm ở trong túi tân thủ hoặc thẻ GM add vào thôi . chắc server bạn để lộ thẻ GM hoặc túi tân thủ của bạn chưa xóa chức năng nhận Kỹ năng + tiềm năng :D

hoacotu
06-05-12, 08:29 AM

bug là do bạn viết script nhận level chưa giới hạn nhận 1 lần duy nhất nên thế

nhoxkjo
06-05-12, 08:44 AM

Thì kick cho nó rớt mạng. Thế thôi....

VNGameZoneVN
06-05-12, 10:57 AM
bug tiềm năng là như vậy. ví dụ bạn để trong túi tân thủ là lên lv 100 chẳng hạn. bọn nó train lên lv 101 nó lại vào túi tân thủ nhấp bào hàng lên lv 100 lần nữa rồi nó out mạng sau đó vào game thì điểm tiềm năng nó lên vài tỉ. nó làm vài lần như vậy thì ko ai đỡ nổi.
cách khắc phục là bạn
làm như sau
đảm bảo không hack được điểm tiềm năng nữa
bạn ko cho nhận lv nữa
hay bạn chỉ cho nhận 1 lần là được.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình như ông là ông hùng bạn ông sang đúng không?

luumin
07-05-12, 02:32 PM
ùh tui chứ ai vào đây nữa. hóa ra là nó buff = cách đấy hả tưởng bọn nó có tool hack chứ buf == cách đấy thì... chém chết nó được rồi