PDA

View Full Version : [ragezone] DDTank 3.0 - MySQL Version

linhcentrio
05-05-12, 06:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thấy ragezone share cái này, anh em nào tải về test thử đi.
hôm nay mình tải xampp 1.7.7 rồi nhưng không import database vào mysql được, ai cài được share với nhé.

biendong1980
05-05-12, 07:23 PM
bạn tải đươc về à mình không tải được bạn có thể ap lên cho mình tải về được không.Sao mình không dl về được nhì ai dl được chỉ mìng với thankssssssssssss

nghiadht
05-05-12, 07:38 PM
Hot đấy .................................

Vuhuytruong
05-05-12, 07:59 PM
ai có map mấy ải viễn chinh new ko cho mình xin.đi gà với kiến buồn vãi tè.
toàn solo với nhau chán quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ai rảnh xem bọn tàu đi ải nè!

Edward_Newgate
05-05-12, 08:16 PM

thấy ragezone share cái này, anh em nào tải về test thử đi.
hôm nay mình tải xampp 1.7.7 rồi nhưng không import database vào mysql được, ai cài được share với nhé.

Mình chưa thử cài, nhưng thấy import DB đc mà :)
Bạn cho cái link ở RZ đi

nhloiagu
05-05-12, 08:21 PM
Mình chưa thử cài, nhưng thấy import DB đc mà :)
Bạn cho cái link ở RZ đi
Đây em nó nè bạn

zZK3yL0v3Zz
05-05-12, 08:37 PM
Đây mới là topic chính nè bản này ngoài chạy đc trên nền mysql còn fix gió luôn luôn = 0
Đăng kí nó mới cho đọc nhé

linhcentrio
05-05-12, 09:56 PM
bản này tác giả nói là phiên bản đầu tiên trên MySql, và bản này(bản free) tác giả sẽ không fix hết lỗi nên sẽ luôn luôn có lỗi nào đó(chắc là ít thôi), tác giả đang bán bản hoàn chỉnh và update trên forum bồ đào nha "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>".
mình không cách nào import db vào mysql được, dùng phpmyadmin trong xampp.

MinYeuVy
05-05-12, 10:11 PM
bản này tác giả nói là phiên bản đầu tiên trên MySql, và bản này(bản free) tác giả sẽ không fix hết lỗi nên sẽ luôn luôn có lỗi nào đó(chắc là ít thôi), tác giả đang bán bản hoàn chỉnh và update trên forum bồ đào nha "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>".
mình không cách nào import db vào mysql được, dùng phpmyadmin trong xampp.

Mình không download đc, bạn có link mediafire không ?

boyz4
05-05-12, 10:48 PM
Mình không download đc, bạn có link mediafire không ?
Cái này download đơn giản thôi mà
bạn vào link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi nhấn Download anyway là được

linhcentrio
06-05-12, 09:04 AM
đã ai chạy dc chưa, viết tut cho ace với!

boyz4
06-05-12, 10:24 AM
đã ai chạy dc chưa, viết tut cho ace với!

Cài MySQL và SQLYog,tạo db và import.Config lại server rồi chạy là xong :D

8xonline
06-05-12, 11:49 AM
Cài MySQL và SQLYog,tạo db và import.Config lại server rồi chạy là xong :D

Bác có file DB web php cho MySQL ko? chay xong het roi ma ko co web để vào, lấy web của duthli mà lại ko có DB cho MySQL nên ko sao vào reg acc được :H
Tiện hỏi bác dùng bản SQLYog bản nào?

boyz4
06-05-12, 01:06 PM
Bác có file DB web php cho MySQL ko? chay xong het roi ma ko co web để vào, lấy web của duthli mà lại ko có DB cho MySQL nên ko sao vào reg acc được :H
Tiện hỏi bác dùng bản SQLYog bản nào?

Thêm acc thì vào chỗ DB Sys_Users_Detail tự add được mà
Mình dùng SQLYog bản 9.0

8xonline
06-05-12, 01:37 PM
Mình dùng SQLYog bản 9.0

Bác có link bản SQLyog 9 ko share cho tôi, Ko có crack dùng khó chịu quá

linhcentrio
06-05-12, 01:38 PM
Mình dùng SQLYog bản 9.0

bạn chạy ngon lành rồi hả, thấy thế nào, có phải gió bị chỉnh về 0, co cách chỉnh lại mặc định không?

MinYeuVy
06-05-12, 02:09 PM
Vừa đọc được, phiên bản Mysql báo lỗi tùm lum nên không làm :D

phamngochai2
06-05-12, 03:21 PM
Các bạn không nên dùng SQLyog, hãy dùng Navicat ý.

linhcentrio
08-05-12, 09:59 PM
@boyz4 : bạn ơi server chạy ok rồi nhưng log vào game thế nào nhỉ. vào game qua 127.0.0.1 à, mình làm không dc.
mình coppy folder New_Flash vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tạo aplication Request trỏ tới New_Request, làm thế nào nữa mình lại không biết.
notes: cần mysql-connector-net-6.5.4 để chạy server.
chỉnh lại server dòng Pwd=' ' với pass mysql.
bạn cho mình hỏi làm sao điền pass vào sys_users_detail
ví dụ 21232F297A57A5A743894A0E4A801FC3 làm sao dịch ra. mã hex à bạn.

phamngochai2
09-05-12, 07:27 AM
@boyz4 : bạn ơi server chạy ok rồi nhưng log vào game thế nào nhỉ. vào game qua 127.0.0.1 à, mình làm không dc.
mình coppy folder New_Flash vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tạo aplication Request trỏ tới New_Request, làm thế nào nữa mình lại không biết.

đó là mã MD5 đấy bạn.Bạn vào đây để chuyển nè.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Dòng trên bạn nhập pass mà bạn muốn, rồi ấn vào generate là nó sẽ ra 1 đoạn mã MD5 cho bạn thôi.Chúc vui !

linhcentrio
09-05-12, 08:54 AM
đó là mã MD5 đấy bạn.Bạn vào đây để chuyển nè.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Dòng trên bạn nhập pass mà bạn muốn, rồi ấn vào generate là nó sẽ ra 1 đoạn mã MD5 cho bạn thôi.Chúc vui !

cảm ơn bạn nhé, một vấn đề đã dc giải quyết!

HeavenGames
09-05-12, 09:05 AM

21232F297A57A5A743894A0E4A801FC3 is type hash md5. it's not hex 8->

linhcentrio
09-05-12, 02:29 PM
đã có ai vào game chơi đc chưa, cao nhân đâu cả rồi làm dc bày em với, loay hoay mãi không biết vào game thế nào, nó chỉ có folder new_flash, new_request phải cài thế nào nhỉ.

boyz4
09-05-12, 06:31 PM
Ai vào đc chưa,toàn bị mắc ở 99% :(

nguyenvip
09-05-12, 08:49 PM
hiện tại mình đã chạy được sever nhưng mà login kiểu gì đây ko hiểu bon nó chơi xỏ anh em mình rồi

linhcentrio
10-05-12, 08:15 AM
hôm vào hỏi ExtremsX thì ổng bảo cài theo cách của mssql thì vào game qua 127.0.0.1/newflash/, trong new flash toàn đuôi ashx là aspnet thì phải, tạo handler mappings là aspnet giồng cài trên mssql.

nguyenvip
10-05-12, 09:52 AM
hôm vào hỏi ExtremsX thì ổng bảo cài theo cách của mssql thì vào game qua 127.0.0.1/newflash/, trong new flash toàn đuôi ashx là aspnet thì phải, tạo handler mappings là aspnet giồng cài trên mssql.

Bạn đã làm được chưa? nếu làm được thì share Wed cho anh em sài thử xem nào

nhocluka
10-05-12, 10:22 AM
chưa bố nào làm dc cả , tình hình ko khả thi tí nào .:-L