PDA

View Full Version : [KT] Ai giúp mình chỉnh thời gian vượt ải trong TDC với ???

huylouis1996
03-05-12, 10:07 PM
Bác nào có thể chỉ dẫn cho em cách chỉnh thời gian qua 1 ải đc không , như VNG hiện giờ đó . VD như đánh xong ải đó phải đợi 6p hoặc hết thời gian mặc định của ải đó . nhưng em muốn xong ải đó thì chỉ việc đợi có vài giây là sang ải khác .

Các bác giúp em với nhé :D em cám ơn

khungvonline1
03-05-12, 11:21 PM
Chà câu hỏi này xoàn ghê nha . Muốn xong rồi mà còn phải vài giây qua ải nữa xoán quá chắc mấy pro ở đây biêt đó up cho cậu để có người trả lời cũng muốn xem làm thế nào

Sesshomaru
04-05-12, 12:13 AM
Bác nào có thể chỉ dẫn cho em cách chỉnh thời gian qua 1 ải đc không , như VNG hiện giờ đó . VD như đánh xong ải đó phải đợi 6p hoặc hết thời gian mặc định của ải đó . nhưng em muốn xong ải đó thì chỉ việc đợi có vài giây là sang ải khác .

Các bác giúp em với nhé :D em cám ơn
yêu cầu của bạn cao quá mình nghĩ chắc ko ai biết đâu.mình chỉ biết là GS nó hiểu Tiêu dao cốc như sau
ví dụ thời gian quy định của ải 1 là 4p:thì bạn phải ở trong ải 1 4p.nếu bạn hoàn thành ải 1 3p59s thì chỉ phải chờ 1s.còn nếu hoàn thành trong 10s thì bạn phải chờ 3p50s.
nó có các mức.ải 5 là 7p.ải 1 là 3 hay 4p gì đó.chỉ chỉnh được thời gian qua ải.không chỉnh được thời gian chờ sau hoàn thành

khungvonline1
04-05-12, 12:59 AM
1 bác đã bó tay :))
30 char up lên tìm xem có ai không giúp bạn

huylouis1996
04-05-12, 12:19 PM
chắc bác nào chơi bên KT VNG cũng biết cái này :-s . khó quá nhỉ :( bác nào pro giúp em với ... uppppppppppppppppp