PDA

View Full Version : [MU] Xin full file serve1.00.16 PROTOCOL VTM FULL SEASON II FINAL VERSION BY CUONGLEE

lucky113
03-05-12, 12:01 PM
Đang muốn mở lại Mu ss2 ai còn SV này của cuonglee share đầu năm 2011 cho mình xin với gồm client,main nữa nhé...tks all

LionKingPQ
04-05-12, 02:06 AM
Bạn qua topic mu SSII ver2 của cuonglee lấy rồi chép GS của bản final vào là được mà.

mr.tee113
08-05-12, 01:05 PM
Của bạn đây.may là mình còn giữ lại nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

coldsun198
25-01-13, 11:44 PM
bản này không có cashop nhỉ?...........
- Xài Client nao vay ban!

thieniu
20-06-13, 09:19 AM
Của bạn đây.may là mình còn giữ lại nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

server này có virus ko bạn, mình có cả 3 cái sv khác nhau của cuonglee nhưng đều bị adware nãn, máy ko cày phần mềm chống thì chạy dc 2 3 lần reset máy là đơ lun, phải cài win lại, cài lại lấy kav quét thì nó xóa cái Exdb .exe , johnserver với cái gamesever_cs.exe rồi, giờ tìm mãi ko thấy bản nào no-virus, ai có bản sạch cho mình xin với, tks all

hoaiphong79
20-06-13, 09:34 AM
server này có virus ko bạn, mình có cả 3 cái sv khác nhau của cuonglee nhưng đều bị adware nãn, máy ko cày phần mềm chống thì chạy dc 2 3 lần reset máy là đơ lun, phải cài win lại, cài lại lấy kav quét thì nó xóa cái Exdb .exe , johnserver với cái gamesever_cs.exe rồi, giờ tìm mãi ko thấy bản nào no-virus, ai có bản sạch cho mình xin với, tks all
Cũng là có virut luôn làm gì có cái nào không có vr