PDA

View Full Version : [Share] Tất cả những Sever gì mình có và đã từng cài

blackcatyb
01-05-12, 08:03 PM
Ngồi chán không biết làm ji nên share tất cả những gì mình có cho mọi người dùng
Bao gồm: các sever + webgame đã từng được share
Mong các bác thông cảm đừng chê, ai dùng thì dùng không dùng thì cũng đừng ném tạ quăng bom nha ;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Like mạnh tay nha có gì mới update thêm :D

kelalung
01-05-12, 08:14 PM
ồ nhiều ghê, mà ko thấy mấy cái webgame cũ nhỉ, toàn là mấy cái gần đây

blackcatyb
01-05-12, 08:17 PM
Webgame cũ ý bác muốn nói là gì nếu có mình up lên cho :-B

hai07dv
01-05-12, 08:20 PM
Thấy bạn có cái chi shanha ...bạn có database ko ..send cho mình với...sv + client mình có rùi

Cái bạn đưa lên là src full shanha mà ...!!! mình cần database rùi ..server down bên 99uc rùi

Mà cái link ở trên bạn nên ghi chú nó là game gì ...đỡ phải click xem từng cái

LIKE

nhocluka
01-05-12, 08:21 PM
thk .................................

blackcatyb
01-05-12, 08:25 PM
Game đấy mình chỉ up suorce thôi còn lại mình chưa cài bạn có thể sang bên rage tìm thử xem chúc thành công

hai07dv
01-05-12, 08:26 PM
Game đấy mình chỉ up suorce thôi còn lại mình chưa cài bạn có thể sang bên rage tìm thử xem chúc thành công

src mình cũng down từ bên đó về :d ..tưởng bạn có database chứ

blackcatyb
01-05-12, 08:33 PM
src mình cũng down từ bên đó về :d ..tưởng bạn có database chứ
Cái này mới down về để ngâm cứu chưa cài đang cài thử cái Gunz 2

nghiadht
01-05-12, 08:37 PM
cái gunny của bác có fix j` chưa để e về dev tiếp
thanks phát

hai07dv
01-05-12, 08:40 PM
Cái này mới down về để ngâm cứu chưa cài đang cài thử cái Gunz 2

src shanha thấy cũng có data trong src ..mà ko biết build kiểu gì ...ráng test cài này dùm với...tks nhiều :D

blackcatyb
02-05-12, 12:37 AM
mấy link theo thứ tự từ trên xuống như hình ảnh ~o)

conlele101
03-05-12, 11:11 AM
Cám ơn về bài viết,mình tìm cái 12sky này lâu rồi mà không thấy ai share hết,toàn link die tìm hoài phát nãn nay kiếm được rồi thanks bạn nhiều

blackcatyb
03-05-12, 03:11 PM
Cám ơn về bài viết,mình tìm cái 12sky này lâu rồi mà không thấy ai share hết,toàn link die tìm hoài phát nãn nay kiếm được rồi thanks bạn nhiều
12Sky mình cài rồi nhưng vào đăng nhập tạo nhân vật xong vào thì bị mắc chưa biết cách fix

conlele101
08-05-12, 03:10 PM
cái game 12sky cài server chạy được nhưng không mở hết map được,mở hết map chắc Ram 4g trở lên mới được :(( bạn có biết cách fix lỗi khi tạo nv mới vào game thì bị lỗi lệch tọa độ không?hướng dẫn = hình hay video càng tốt :P

blackcatyb
08-05-12, 07:12 PM
cái game 12sky cài server chạy được nhưng không mở hết map được,mở hết map chắc Ram 4g trở lên mới được :(( bạn có biết cách fix lỗi khi tạo nv mới vào game thì bị lỗi lệch tọa độ không?hướng dẫn = hình hay video càng tốt :P
Mình cũng bị cái lỗi đó nhưng game này ít người biết nên không biết hỏi ai để fix cả

bnoifet
08-05-12, 07:33 PM
- GAme này là game gì vạy bạn cho vài pic đi đưa vậy sao giám down zia`

omomoi
08-05-12, 07:44 PM
Cái mini fighter có hướng dẫn ko bạn :D

blackcatyb
08-05-12, 08:14 PM
- GAme này là game gì vạy bạn cho vài pic đi đưa vậy sao giám down zia`
Đây là share những những sv mình đã up lên MF chứ k phải riêng 1 game nào bạn nên đọc cho kỹ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái mini fighter có hướng dẫn ko bạn :D
Chỉ có hướng dẫn china đi kèm thôi :)

omomoi
08-05-12, 08:29 PM
Đây là share những những sv mình đã up lên MF chứ k phải riêng 1 game nào bạn nên đọc cho kỹ

Chỉ có hướng dẫn china đi kèm thôi :)
cho mình xin đi ,thấy đẹp quá ,muốn đem về cài thử :D

blackcatyb
08-05-12, 10:10 PM
cho mình xin đi ,thấy đẹp quá ,muốn đem về cài thử :D
Thì nó vẫn ở trong thư mục mình share chứ đâu

razivn
08-05-12, 10:46 PM
đang ngâm cứu, thanks nhá ! 30 charrrrrrrrrrrrr

emcubu1995
09-05-12, 12:59 PM
sao nhiều thế down bao nhiu cho hết h

blackcatyb
09-05-12, 01:34 PM
Thì thích cài cái gì thì down về thôi ai bắt down hết đâu ;))

theliar123
09-05-12, 03:57 PM
Thì thích cài cái gì thì down về thôi ai bắt down hết đâu ;))

bác chủ topic xem lại cái video setup của Dragonica với, mình k mở được file video đó dù đã cài Realplayer hoặc Jetaudio...

blackcatyb
09-05-12, 04:09 PM
bác chủ topic xem lại cái video setup của Dragonica với, mình k mở được file video đó dù đã cài Realplayer hoặc Jetaudio...
sửa file ra thành rar , sau đó giải nén ra-->. xem

omomoi
09-05-12, 04:12 PM
Bác ơi ,send mình cái hướng dẫn mini figter với :(

blackcatyb
09-05-12, 04:36 PM
Bác ơi ,send mình cái hướng dẫn mini figter với :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> theo google translate

mikadohp00
09-05-12, 07:24 PM
tớ thấy cậu đã cài cả sv 12sky,cậu dẫn link giùm mình cái sv đó đc hem? Và cài xong cậu có bị lỗi gì không? Tks cậu trc

blackcatyb
09-05-12, 08:39 PM
tớ thấy cậu đã cài cả sv 12sky,cậu dẫn link giùm mình cái sv đó đc hem? Và cài xong cậu có bị lỗi gì không? Tks cậu trc
tạo đc nhân vật nhưng bị lỗi vào game

maivantam
15-05-12, 10:20 PM
server Dragonica dơn hết về lun hả

kingleo
18-05-12, 07:13 AM
Dơn thử cái Dragonica về chơi nào .

kenken1992
18-05-12, 09:19 PM
Bạn up bản Hd trong mổi cái đc ko

anhvu6
18-05-12, 09:25 PM
co dac ky ko cho xin deeeeeeeeeeeeee

blackcatyb
19-05-12, 10:55 AM
Bạn up bản Hd trong mổi cái đc kohầu hết trong các thư mục đều có hd đi kèm

co dac ky ko cho xin deeeeeeeeeeeeeeđắc kỷ đã có nhjều ng share ở box webgame rồj đó bạn chịu khó vào tìm nha mìh k càj game đấy nên k up lên

KhoaiTayLac
03-06-12, 03:57 AM
bác ơi cho mình xin cái pass giải nén nhé thanks bác nhìu

blackcatyb
03-06-12, 10:46 AM
bác ơi cho mình xin cái pass giải nén nhé thanks bác nhìupass giải nén game j thế .

lovelygt
03-06-12, 11:54 AM
cần người giúp về sever mini fighter ai giúp đc mình thì pm zshichi mình sẽ hậu tạ

KhoaiTayLac
04-06-12, 12:28 PM
cho mình xin cái pass giải nén Gunny 3.0

blackcatyb
04-06-12, 02:29 PM
cho mình xin cái pass giải nén Gunny 3.0
duthli <----- pass đấy .

hiephung01
07-06-12, 01:27 PM
Bạn có Server Khan online không (thành cái tu hãn), nếu có có thể share cho mình được không. Thank bạn !

herovn1994
07-06-12, 03:39 PM
Bạn cho mình hỏi là SV Dekaron web reg tạo như thế nào.sao mình vào toàn lỗi.sửa lại id pass mssql rồi vẫn ko dc

hoannguyet91
08-06-12, 03:13 PM
Cho mình hỏi cái hướng dẫn cài server Dragonica mình giải nén ra đuôi .ra mình convert sang mp4 ko đọc được. Bạn check lại giùm mình nhé tks.

blackcatyb
08-06-12, 04:31 PM
Cho mình hỏi cái hướng dẫn cài server Dragonica mình giải nén ra đuôi .ra mình convert sang mp4 ko đọc được. Bạn check lại giùm mình nhé tks.
.ra -> .rar mình có nói rồi mà

hoannguyet91
08-06-12, 04:57 PM
.ra -> .rar mình có nói rồi mà

cái video hơi mờ. Bạn rảnh có thể chỉ giúp mình vài chỗ đc ko?

blackcatyb
10-06-12, 12:24 PM
cái video hơi mờ. Bạn rảnh có thể chỉ giúp mình vài chỗ đc ko?
Mình đã k cài game này lâu rồi nên k nhớ rõ bạn có thể tham khảo và tìm trên google

coi_3bi_tc
15-06-12, 12:56 PM
src shanha thấy cũng có data trong src ..mà ko biết build kiểu gì ...ráng test cài này dùm với...tks nhiều :D
ngon ngon ngon có gì chỉ mình với

dannypro05
14-07-12, 12:36 AM
úp thêm Chiến quốc cho nó phê ạ

blackcatyb
21-07-12, 07:42 PM
úp thêm Chiến quốc cho nó phê ạChiến quốc đã có box hướng dẫn chi tiết rồi bạn có thể vào đó tham khảo

herovn1994
20-09-12, 10:37 PM
Bạn cho mình xin cái Pass server mini fighter fix với :(

blackcatyb
20-09-12, 11:20 PM
Bạn cho mình xin cái Pass server mini fighter fix với :(

bạn vào trong tải mấy file hd password ở trong đó

henemkieptoi
05-10-12, 12:21 PM
tiên lữ kỳ duyên là game ji vậyy bạn có server hk chỉ thay moi client thui

MU_TITA
05-10-12, 10:09 PM
alo bạn cho hỏi cái hướng dẫn Dragonica 0.13 file .ra làm sao xem đây , cho xin cái file hướng dn khac với thanks

blackcatyb
06-10-12, 05:15 PM
alo bạn cho hỏi cái hướng dẫn Dragonica 0.13 file .ra làm sao xem đây , cho xin cái file hướng dn khac với thanks
Bạn nên đọc những phần trước nữa hãy tìm trước khi hỏi nha

sửa file .ra thành .rar , sau đó giải nén ra -->. xem

tiên lữ kỳ duyên là game ji vậyy bạn có server hk chỉ thay moi client thui
Đây là tiên lữ kỳ duyên

rom1984
10-11-12, 10:38 AM
Thank bạn đã share!

Cho mình hỏi thêm cái tiên lữ kỳ duyên sao chỉ có client mà ko thấy có server vậy bạn?

moino
12-11-12, 03:37 AM
bác nào có thế làm cái video hướng dẫn setup cái minifighter em mò mấy ngày nay mà chưa được [-O<

cepnic1
25-11-12, 07:46 PM
hihihi hay wa thanks very much nha

cepnic1
26-11-12, 08:33 AM
cho mih hoi may cai pass trong sever gunny dc ko ban

kakaknight12
26-11-12, 10:29 AM
server dragontica eng hay việt hóa vậy bạn

auozoo
27-02-15, 08:42 PM
không có bộ cài Võ lâm chi mộng hả thớt