PDA

View Full Version : [KT] Tìm người làm server KT

Ducan
01-05-12, 01:55 PM
Như tiêu đề, mình đang muốn làm 1 server KT mà chưa có kinh nghiệm nhiều.

Ai có kinh nghiệm làm sv KT, muốn làm chung thì pm nhé.

Yahoo: nbt_ducan

Đang có tham vọng làm thêm sv TLBB :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khungvonline1
01-05-12, 09:42 PM
Đang tìm người làm cùng đã có server tự dev Từng lên online dc nhiều AE ủng hộ Kiemthepy.com
Nhưng Khoản Vps chưa có có gì pm tun.jnfo cùng làm nếu bạn có hứng thú

lamborghiniGP
04-05-12, 12:42 AM
mình cũng như chủ topic .cũng hơi gà nên có thể làm team 3 đi

maximhoa
04-05-12, 01:26 AM
Đang tìm người làm cùng đã có server tự dev Từng lên online dc nhiều AE ủng hộ Kiemthepy.com
Nhưng Khoản Vps chưa có có gì pm tun.jnfo cùng làm nếu bạn có hứng thú
Bạn PM cho tôi.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
để cùng hợp tác nhé

ngosonlam
04-05-12, 06:05 AM
Mình cũng gà cần tìm người làm sv chung. Nếu tiện bạn có thể PM mình tại địa chỉ YM! duaconcuarung. :D

leo_tran
06-05-12, 09:42 PM
e tham gia với :D
yahoo : boykhocnhe_2307

khungvonline1
06-05-12, 10:20 PM
Đề nghi close topic tại đây đi rao lâu lắm rồi . Nếu muốn hợp tấc tin tưởng nhau mua 1 con Vps 10gb VN về làm ko thể nói xuông dc . kiến thức thì mình ko thiếu ai làm gì dc mình lam dc còn hơn hay chưa thì chưa biết vì có nhiều người pro hơn Event như Vng luôn làm dc