PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về Tống kim và chinh phạt lãnh địa trong Jx

mrkubot
30-04-12, 04:30 PM
*Tống kim*

có bác nào test dc thêm 1 vài máp tống kim nữa + 1 số phương thức mới ( Vận lương + đoạt cờ ) trong phiên bản Jx ko ??
share cho e với

* Chức năng Chinh phạt lãnh địa or Công Thành Chiến*

Đã có pác nào làm dc 1 trong 2 cái này chưa
về hinh phạt lãnh địa thì e tìm dc cái Jx này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các pác help e với - cảm ơn trước ạ:x:x:x:x:x

assaa
01-05-12, 10:32 AM
*Tống kim*

có bác nào test dc thêm 1 vài máp tống kim nữa + 1 số phương thức mới ( Vận lương + đoạt cờ ) trong phiên bản Jx ko ??
share cho e với

* Chức năng Chinh phạt lãnh địa or Công Thành Chiến*

Đã có pác nào làm dc 1 trong 2 cái này chưa
về hinh phạt lãnh địa thì e tìm dc cái Jx này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các pác help e với - cảm ơn trước ạ:x:x:x:x:x
Chức năng tống kim như bạn nói thì hiện tại mình chưa thấy. Nhưng chức năng chinh phạt lãnh địa thì nằm trong sv TSBD v0.3 của ohishu
xem tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrkubot
01-05-12, 01:05 PM
làm sao để mìn tích hợp chức năng lãnh địa của bản này vào 1 số bản jx khác ạ ?? liệu có làm dc ko??

assaa
01-05-12, 01:35 PM
làm sao để mìn tích hợp chức năng lãnh địa của bản này vào 1 số bản jx khác ạ ?? liệu có làm dc ko??
Chỉ cần bạn có kiến thức về ngôn ngữ lua thì việc kết hợp vào các sv khác không khó

mrkubot
04-05-12, 01:36 PM
nhìn về phía tổng quát thì mình phải chỉnh sửa những file nào để lấy dc tình năng công thành ạ????
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pác nói rõ hơn dc ko

assaa
04-05-12, 01:39 PM
nhìn về phía tổng quát thì mình phải chỉnh sửa những file nào để lấy dc tình năng công thành ạ????
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pác nói rõ hơn dc ko
Mình không rõ nhưng liên quan đến những file đại khái là thư mục maps, maplist.ini, npcs,....
Còn thêm npc đảm nhận chức năng thì dùng hàm AddNpcEx mà add vào