PDA

View Full Version : [KT] Giúp em về NPC Xa Phu

luumin
30-04-12, 01:37 PM
Vì CPU của em cùi lên ko thể hết tất cả các Máp được vì vậy bác nào biết cái file.lua của mấy thằng Xa Phu ở Thôn+Thành+TDC+Bạch Hổ+Quân Doanh+ Tần Lăng+Tống Kim ở đâu không em muốn xóa bớt 1 số Map mà em ko mở vì em sợ các bạn nhỡ tay phù về Map chưa mở dẫn đến Kẹt Acc mong các bác giúp đỡ

minbukyo
30-04-12, 01:52 PM
Vì CPU của em cùi lên ko thể hết tất cả các Máp được vì vậy bác nào biết cái file.lua của mấy thằng Xa Phu ở Thôn+Thành+TDC+Bạch Hổ+Quân Doanh+ Tần Lăng+Tống Kim ở đâu không em muốn xóa bớt 1 số Map mà em ko mở vì em sợ các bạn nhỡ tay phù về Map chưa mở dẫn đến Kẹt Acc mong các bác giúp đỡ

Xài túi tân thủ đi bạn ơi ! Full chức năng bay nhảy cho nó sướng. Đi xa phu chi cho mệt :D
Down về chép vào thư mục "gameserver/script/event/minievent/"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luumin
01-05-12, 09:17 AM
ai mà chả biết dùng Phù nhưng có một số Map không dùng được phù như "Bạch Hổ Đường"+ TDC +Tần Lăng đâu có dùng được Vô Hạn Truyền Tống Phù đâu lên mới phải nhờ anh em chỉ giúp mấy cái file xaphu để sửa