PDA

View Full Version : [KT] giúp mình về visual với

lyxuonghau
30-04-12, 09:36 AM
cho minh xin link down update visual c++ 2005 của bản china đi các bác mấy bản trên forum đều die hết rồi\m/

lyxuonghau
30-04-12, 10:04 AM
cho mình hỏi sao lúc start server mấy cái kìa thì chạy được nhưng đến gamesever thì báo lổi cái gì mà memory can not read
mong cac bác giải đáp giùm mình với

Sesshomaru
30-04-12, 12:53 PM
cho minh xin link down update visual c++ 2005 của bản china đi các bác mấy bản trên forum đều die hết rồi\m/
của bạn đây:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link ko bao giờ die nhé.chẳng qua bạn ko chịu tìm thôi

cho mình hỏi sao lúc start server mấy cái kìa thì chạy được nhưng đến gamesever thì báo lổi cái gì mà memory can not read
mong cac bác giải đáp giùm mình với
cho 500 hình và viết thread mới đi bạn

lyxuonghau
30-04-12, 01:04 PM
ủa bác mình đã làm như video của bác rồi nhưng đến đăng nhập game thì nó nói sever đang bảo trì xin vui lòng quay trở lại sau. Là sao vậy bác trantoai

Sesshomaru
30-04-12, 03:31 PM
ủa bác mình đã làm như video của bác rồi nhưng đến đăng nhập game thì nó nói sever đang bảo trì xin vui lòng quay trở lại sau. Là sao vậy bác trantoai
mình nghĩ bạn nên đọc hết tất cả các bài viết ở box kiếm thế tự sẽ có câu trả lời cho vấn đề này và vô vàn vấn đề khác.thông cảm mình ko trả lời được vì bạn hỏi quá khơi khơi.ko có hình ảnh.và thực sự là có rất nhiều người trả lời rồi.sr nhé