PDA

View Full Version : [KT] Lỗi file randomitem.lua xin chỉ với

jxonline2
28-04-12, 11:14 PM
Mình sử dụng các item event thì báo lỗi này anh em chỉ cách fix với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khungvonline1
29-04-12, 01:00 PM
Bạn dùng item nào vậy mà báo lỗi ghê thế

satthulauhyh
29-04-12, 02:32 PM
Cái này hình như bạn dùng mấy cái rương có sẵn trong KTC full đúng hok, mấy cái đó chưa có script + setting nên hok chạy được thì phải. Muốn chạy phải code lại :D

ken07
29-04-12, 04:05 PM
Mình sử dụng các item event thì báo lỗi này anh em chỉ cách fix với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
theo hình ảnh này là do chưa có địa chỉ Id của cái bạn cần trong phần Randomiteam.txt thân
chứ cái này đâu cần crip j đâu !

jxonline2
29-04-12, 07:03 PM
theo hình ảnh này là do chưa có địa chỉ Id của cái bạn cần trong phần Randomiteam.txt thân
chứ cái này đâu cần crip j đâu !

Mình cấu hình lại file Randomiteam.txt rồi đúng với ID ở scriptitem.txt mà nó vẫn báo thế

Sesshomaru
29-04-12, 07:09 PM
mình chỉ biết nói với bạn như thế này.
File randomitem.lua không có lỗi nào hết.lỗi phát sinh do bạn dùng item chưa được khai báo,hoặc khai báo sai trong randomitem.txt.bạn nên xem kĩ lại scriptitem.txt và randomitem.txt

ken07
01-05-12, 02:33 PM
Mình cấu hình lại file Randomiteam.txt rồi đúng với ID ở scriptitem.txt mà nó vẫn báo thế

có lẽ do bạn chỉnh lỗi chứ không thì không thế đâu ví dụ bạn lưu file ở ASc hoặc uF8 trong khi nó luu ở dưới uf8.. cái dòng thứ 2-3 của (noterpat++) j đó thân!