PDA

View Full Version : [KT] Help Về web Kiếm Thế

huybekool
28-04-12, 01:41 PM
mn nhìn web này xem tại sao nó bi như thế nhi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Trang web toan mau trắng

khactai
28-04-12, 03:07 PM
coi lại định dạng của file css đường dẫn hình ảnh bị sai

thiensujx
28-04-12, 03:41 PM
sai đường dẫn thôi cofig lại là ổn.có sourcode đó không share với..

huybekool
28-04-12, 04:09 PM
config như nào hả bạn . Mình chạy trên localhost website van bt. Chay online thì bị như thế. Up web = cute FTP

khactai
28-04-12, 04:31 PM
config như nào hả bạn . Mình chạy trên localhost website van bt. Chay online thì bị như thế. Up web = cute FTP
chạy trên local bình thường nhưng khi up lên host bạn phải chỉnh đường dẫn cho phù hợp với dg dẫn host.
cái này bạn mở file css lên chỉnh lại.mình đã kiểm tra bạn thiếu file hình ảnh!

dragonkent
28-04-12, 10:43 PM
sai đường dẫn thôi cofig lại là ổn.có sourcode đó không share với..

Của bạn đây. Source này do Mr.QuangHuy share mà :D

Download Code : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Import file account.sql trong file rar vào mysql.
Quản lý tin tức tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
User + Pass Admin : admin-123456
Phần tin tức đc sử dụng mà nguồn mở của CuteNews
Các bạn chỉnh sửa User + Pass Mysql ở file #config.php cho phù hợp .
Chỉnh sửa cấu hình Firewall tại laivt_firewall_conf.php ( antiddos đơn giản, đỡ đc 1 phần nho nhỏ :) )

Demo :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>