PDA

View Full Version : [MU] cần hướng dẫn confing MU lên online bằng VMware

honeylovekiss
27-04-12, 01:15 AM
mình cài đặt MU sever bằng VMware các máy trong mạng LAN chơi vô tư nhưng ko cài online dc bạn nào biết có thể hướng dẫn mình ko?

AnhDangBuon
02-05-12, 10:26 PM
Bạn ơii cái mún lên online thì phải bỏ tiền ra thuê máy chủ mới đc bạn..........

Domino9990
02-05-12, 10:28 PM
Bạn ơii cái mún lên online thì phải bỏ tiền ra thuê máy chủ mới đc bạn..........

Bạn làm Trên máy chủ của bạn cũng dc vậy, Yêu cầu máy mạnh mạng mạnh là ok.....ko có thì thuê thôi.. ko nhất thiết phải thuê máy chủ :D

heroviet2301
02-05-12, 10:35 PM
Máy nhà thì ăn quả mất điện thì gamer nó ra đi ko mang theo vali luôn :))
thuê máy chủ tiện lợi hơn rẻ mạng nhanh ổn định ko dính tình trạng mất điện :)

Domino9990
02-05-12, 10:51 PM
Máy nhà thì ăn quả mất điện thì gamer nó ra đi ko mang theo vali luôn :))
thuê máy chủ tiện lợi hơn rẻ mạng nhanh ổn định ko dính tình trạng mất điện :)

mất điện thì thông báo bảo trì thôi,,, đâu phải lúc nào cũng cúp...............

honeylovekiss
08-05-12, 02:46 AM
thấy bên netbanbe có bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ko bit có confing lên online dc ko pro nào tải confing hộ dc ko??

Tuan565
16-05-12, 11:06 AM
bản này mình lấy nguồn congtruongit rồi post lên freesvn.net . Cái câu đầu tiên là chính tay mình viết + tiêu đề cũng là do mình nghĩ ra chứ đâu đến 200 món đâu
Bản này SS6 ko phải SS6.2 hay mới hơn + còn lỗi font + 1 số lỗi khác cần sửa lại mới chơi ok dc . web giao diện cũng cũ rồi . onl thì onl dc

linh_einstein
17-05-12, 02:57 PM
Có ai có bản ss7 ko :|:|:|:|:|:|

ntquang.info
17-05-12, 02:59 PM
Có ai có bản ss7 ko :|:|:|:|:|:|

Có season 8 thôi, ss7 cũ quá rồi :-"

UnderGroundK
17-05-12, 09:11 PM
VMWare thì cũng config bình thường như máy chính thôi,bạn lên mạng tìm các tut có 1 số chỗ trong server file nó yêu cầu sửa thành IP wan đó,sửa thành IP wan rồi mở port ra là được.

ngaunachay
25-05-12, 09:22 PM
bản này mình lấy nguồn congtruongit rồi post lên freesvn.net . Cái câu đầu tiên là chính tay mình viết + tiêu đề cũng là do mình nghĩ ra chứ đâu đến 200 món đâu
Bản này SS6 ko phải SS6.2 hay mới hơn + còn lỗi font + 1 số lỗi khác cần sửa lại mới chơi ok dc . web giao diện cũng cũ rồi . onl thì onl dc

Có link server trên máy ảo hok cho mình xin với , search trên google toàn bị die link cả server và client!

Tuan565
25-05-12, 10:19 PM
Bản 6.2 của phoxuaxua
1.Client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc link 4share
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2.Server

hoặc link 4share 1 link

hoặc link MF
Dùng 7zip để giải nén
Pass Giải nén : tuan565
Bản SS6.3 của Alexandria
1.Server
Pass giải nén : tuan565
2. Client
Pass giải nén : tuan565

Cài sẵn web netbanbe rồi đó . 192.168.1.200/hosting ở cả 2 cái . IP máy ảo là 192.168.1.200

Bản kia SS6 cũ quá rồi . thử tìm server files thay vào 1 trong 2 cái máy ảo xem . còn link gốc là của congtruongit.com trc down về nghịch chán xóa luôn