PDA

View Full Version : [Scoure] Game Age of knight Offline By Easyvns

0251325123
25-04-12, 09:09 PM
Bài viết được làm bởi easyvns xin coppy hãy để dòng text này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - nơi chia sẻ soft và game miễn phí

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
easyvns - ảnh thử

Hướng dẫn chơi offline
( Password : easyvns )
Tải toàn bộ scoure này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( dung lượng 70mb )

Hướng dẫn cài đặt
Thứ nhất click vào age of knight.exe sau đó ấn install và tải phần ở dưới về bật file xampp control panel click vào 2 nút star như hình dưới .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi thông tin xin vui lòng ghi easyvns.blogspot.com

wolfe
26-04-12, 06:11 AM
ơn bác rất nhìu ...... =D> =D> =D>

cauchu8ss
03-07-13, 08:50 PM
Bài viết được làm bởi easyvns xin coppy hãy để dòng text này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - nơi chia sẻ soft và game miễn phí

easyvns - ảnh thử

Hướng dẫn chơi offline
( Password : easyvns )
Tải toàn bộ scoure này về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( dung lượng 70mb )

Hướng dẫn cài đặt
Thứ nhất click vào age of knight.exe sau đó ấn install và tải phần ở dưới về bật file xampp control panel click vào 2 nút star như hình dưới .
Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi thông tin xin vui lòng ghi easyvns.blogspot.com

pass tải về sai rùi...
ai có pass hay file này cho e xin...

concu11358
03-07-13, 08:53 PM
easyvn lúc trước cũng có nhiều game hay h chẳng còn :( kéo về thử

sunhide
03-07-13, 08:54 PM
pass tải về sai rùi...
ai có pass hay file này cho e xin...

Mình bỏ password rồi nhé thím :3 tải về mà test khá hay đấy.

satthumeminh
03-07-13, 09:22 PM
Chủ thớt sher cái database đi, ko có data sao chơi ba.

hayhaylonton
03-07-13, 10:28 PM
đề nghị ban nick chủ toppic share link tầm bậy

blog gì mà toàn post truyện người lớn

concu11358
04-07-13, 07:51 AM
đề nghị ban nick chủ toppic share link tầm bậy

blog gì mà toàn post truyện người lớn

vậy 2 cái link MF trên kia là link gì sao không vào link đó mà download , ai mượn vào blog chi rồi là chia sẻ link bậy

cauchu8ss
04-07-13, 06:08 PM
tại sao t không run được apache và mysql nó toàn kêu busy

sunhide
04-07-13, 08:48 PM
tại sao t không run được apache và mysql nó toàn kêu busy

Bạn xem windows có run thêm gì không nhé :) hãy tắt nó đi và run ôk

cauchu8ss
05-07-13, 03:25 AM
Bạn xem windows có run thêm gì không nhé :) hãy tắt nó đi và run ôk

nhắc tới mới nhớ... sáng tay test xm máy có key lock ko?
t cài đặt không cho truy cập mạng

cauchu8ss
05-07-13, 03:46 AM
ơ tại sao khi e ấn apache chạy rùi nhưng nó lại tự stop là sao ạ.... a hd e đy....

satthumeminh
05-07-13, 08:04 AM
Các bạn không cần phải dow làm gì, nó ko muốn sher chỉ sher code để quảng cáo wed nó thôi, ko có data thì vào game = răng à .

gathang
05-07-13, 09:19 AM
có ai chơi đc không(:|rtfhtjtrjrt

Mi$$_$p@m
05-07-13, 10:25 AM
Các bạn không cần phải dow làm gì, nó ko muốn sher chỉ sher code để quảng cáo wed nó thôi, ko có data thì vào game = răng à .
Thấy full bộ cả data mà bác trẻ. 8-x

concu11358
05-07-13, 06:24 PM
bạn nhìn lại đi man....data bộ không tự vào myphpadmin export ra được à...phán cũng phải vừa thôi....

xẵn tiện thôi mình nói là các bác copy cái floder xampp qua ổ D: mà chạy đi vì link hủ thớt send mình chạy không dược nên chạy tay thì báo lỗi thành ra move qua ổ D: nó chạy.

demo cho các bác thành nào còn phán

satthumeminh
05-07-13, 07:03 PM
bạn nhìn lại đi man....data bộ không tự vào myphpadmin export ra được à...phán cũng phải vừa thôi....

xẵn tiện thôi mình nói là các bác copy cái floder xampp qua ổ D: mà chạy đi vì link hủ thớt send mình chạy không dược nên chạy tay thì báo lỗi thành ra move qua ổ D: nó chạy.

demo cho các bác thành nào còn phán

Ko cài xampp đó nên hem thấy data trong đó :)) tính up qua host khác.

DEMO:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chán wai~ chả có gì cả, ko biết chơi :(.

Mi$$_$p@m
06-07-13, 08:22 AM
Ko cài xampp đó nên hem thấy data trong đó :)) tính up qua host khác.

DEMO:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chán wai~ chả có gì cả, ko biết chơi :(.
Coi thấy tù tù vậy ta?:-o Chơi chả biết có hay k

kenjfujma
06-07-13, 12:13 PM
Coi thấy tù tù vậy ta?:-o Chơi chả biết có hay k

vào game bằng cái gì hả bác
này thì 30 char

Mi$$_$p@m
06-07-13, 12:14 PM
vào game bằng cái gì hả bác
này thì 30 char
Trình duyệt chứ cái gì nữa bạn. Webgame mà:(

kenjfujma
06-07-13, 12:22 PM
Trình duyệt chứ cái gì nữa bạn. Webgame mà:(

ko mình hỏi địa chỉ web ý mình chả thấy đâu cả

Mi$$_$p@m
06-07-13, 12:28 PM
ko mình hỏi địa chỉ web ý mình chả thấy đâu cả
Thử coi sao. :) Chưa chơi thử. Tại coi hình thấy nhàm nhàm :(

kenjfujma
06-07-13, 12:35 PM
Thử coi sao. :) Chưa chơi thử. Tại coi hình thấy nhàm nhàm :(

chuẩn rồi sau khi vào thấy nhàm quá thoát luôn :D