PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi Host free nào cho up file autoupdate?

luutrunhac
25-04-12, 03:46 PM
Mình làm autoupdate cho MU nhưng chỉ làm đc ở xampp còn host thì chưa đc vì chưa tìm đc host nào cho up file update lên.
Bạn nào biết xin chỉ giúp nhé. Thanks!!!

lastpr0
25-04-12, 04:53 PM
Tất cả các host free có hỗ trợ tạo account ftp đều có thể làm host để chạy autoupdate.

Cái quan trọng là nó cho cậu dung lượng upload và lưu trữ/file là bao nhiêu, "ví dụ byethost nó hỗ trợ rất tốt, nhưng nó không hỗ trợ định dạng media, .rar, .exe up lên nó tự động xóa sạch, các file có dung lượng lớn hơn 4mb nó cũng xóa luôn."

luutrunhac
25-04-12, 05:58 PM
:| Chẳng hiểu luôn. Thế mới hỏi Host nào cho phép up file update MU. Ai chẳng biết là up lên đc nhưng nó xó đi thì gọi gì là được?

bistro007_hp
26-04-12, 12:28 PM
:| Chẳng hiểu luôn. Thế mới hỏi Host nào cho phép up file update MU. Ai chẳng biết là up lên đc nhưng nó xó đi thì gọi gì là được?
40k 1 tháng với 1 cái host vn ngon sao phải dùng free.

luutrunhac
26-04-12, 02:53 PM
BW có 5GB hit 1 phát hết veo rồi :(
Update với xampp thì server tự nhiên đơ vãi, mặc dù đường truyền vẫn max.

phoxuaxua
26-04-12, 03:23 PM
co cai host này unlimit bandwitch, dung lượng được 250MB, nhưng chỉ làm update qua ftp thôi chứ không cho upload file lên để download. Đặc life foreve không bao giờ die, thích hợp làm web dự phòng:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienhoangyb
26-04-12, 06:43 PM
tham khảo dịch vụ host của mình nhé, uy tín.nếu không hài lòng sẽ hoàn lại tiền cho anh em