PDA

View Full Version : [JX] Tìm IP trong file Pak. Pro chỉ giáo !!!

mrlonelybmt
24-04-12, 08:48 PM
Mình muốn biết IP đc ẩn trong file Pak thì phải làm như thế nào mấy bạn? Minh unpack ra ma k thấy đc...có cách nào tìm chính xác k? chỉ dùm mình vs...

ngheolavaydo
24-04-12, 11:50 PM
Mình muốn biết IP đc ẩn trong file Pak thì phải làm như thế nào mấy bạn? Minh unpack ra ma k thấy đc...có cách nào tìm chính xác k? chỉ dùm mình vs...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrlonelybmt
25-04-12, 10:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có đó Anh Trai! bạn khoctham_2050 có cách tìm đg dẫn đến IP bằng phần mềm ultraEdit xem file game.exe . E gà quá nên k biết xem. nếu biết 9 xác tên serverlist A đổi là gì thì có thể tìm ra IP ngay ^^

borntolead
25-04-12, 12:11 PM
Có đó Anh Trai! bạn khoctham_2050 có cách tìm đg dẫn đến IP bằng phần mềm ultraEdit xem file game.exe . E gà quá nên k biết xem. nếu biết 9 xác tên serverlist A đổi là gì thì có thể tìm ra IP ngay ^^

hì có thật - cậu cứ dùng wpe theo dỗi lúc connect với server xem nó gửi dữ liệu tới ip nào :D - thanks tui phát nha

evjnshiva
26-04-12, 09:31 AM
nếu mình nhớ ko lầm thì có tool unpack file pak ra file text ( đã từng làm dc) nhưng ko nhớ và ko còn giữ nếu cần bạn c1 thể vào kho lưu trữ để tìm lại