PDA

View Full Version : [Releases] Full VSro by Crow Team

kiepvesau96
23-04-12, 07:11 PM
Click vào nhanh còn kịp:============== <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Blitzkrieg: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn Database anh em tự kiếm nhé. dow nhanh kẻo vps sập là hết dow :D

abPro
23-04-12, 07:17 PM
Thank cái khích lệ
.................................

duytranduc_cm
23-04-12, 10:11 PM
Xem link lại coi sao một số link bị die

nghiadht
24-04-12, 03:12 PM
ủa sao đi share thế .... bỏ rồi à.. vào ug hay sao thế

volcanus
24-04-12, 04:53 PM
anh kiep ve sau pm nick yahoo dkm_kienlua dum em cái thanks

GOVietNam
24-04-12, 07:21 PM
hự.. ko có db thì "by Crow Team" cái gì? leech về hả?
Quan trọng ở cái db + media.pk2 lại giấu nhẹm. Thế mà cũng đòi share ;))

leanhducxh
24-04-12, 07:46 PM
thôi shard cho anh em cái Data là dc rồi GO ạ

kiepvesau96
24-04-12, 09:12 PM

db + media data.pk2 với map 120 chuẩn. thì cho sao đc. go lão gia =))

nghiadht
06-05-12, 04:52 PM
Share Thì Phải Share Cho đủ bộ chứ có mấy thứ này share làm j` .. ;):)>-

Alexandria
06-05-12, 05:24 PM
Chuẩn không share anh xem cái nào . Giấu hàng à

kiepvesau96
06-05-12, 05:33 PM
database thì ko share đc. nhưng link trên thì die tập thể rồi :-" để tính đã. con vps trên die lên ko lấy đc. để tính ;))

xlinh
07-05-12, 08:19 AM
database thì ko share đc. nhưng link trên thì die tập thể rồi :-" để tính đã. con vps trên die lên ko lấy đc. để tính ;))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghiadht
07-05-12, 09:06 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Công sức Cả Team Chú Ấy làm đâu phải nói share là share được đâu bạn

xlinh
07-05-12, 07:18 PM
Công sức Cả Team Chú Ấy làm đâu phải nói share là share được đâu bạn

bác ấy giải tán Team nhóm rồi . ko còn làm nữa. thì share len cho a e ở gamezone chơi thưởng thuc nhỉ? hihihi :))

kiepvesau96
07-05-12, 08:24 PM
bác ấy giải tán Team nhóm rồi . ko còn làm nữa. thì share len cho a e ở gamezone chơi thưởng thuc nhỉ? hihihi :))

ai nói là giải tán. kelly out. nhưng Cteam vẫn còn 3 ng

xlinh
08-05-12, 09:04 AM
ai nói là giải tán. kelly out. nhưng Cteam vẫn còn 3 ng

kelly out rồi , còn 3 người. trong đó có bác kiepvesau nghe nói còn làm nữa đâu mà sao ko share lên cho a e thưởng thức đi =)) ~o) (~~) hihihihi:)>- tếu tí cho a e vui vẻ tí . mà bác kiepvesau có thì lên share đi a e trong gamezone mong ngóng hoài nè ;)~o) (*)

kiepvesau96
08-05-12, 09:16 AM
kelly out rồi , còn 3 người. trong đó có bác kiepvesau nghe nói còn làm nữa đâu mà sao ko share lên cho a e thưởng thức đi =)) ~o) (~~) hihihihi:)>- tếu tí cho a e vui vẻ tí . mà bác kiepvesau có thì lên share đi a e trong gamezone mong ngóng hoài nè ;)~o) (*)

đây ko phải là thành phẩm của kelly. cũng ko phải của tôi. mà là do 1 ng trong team gây dựng. nên ko thể share. chém tẹt. :-"

Alexandria
08-05-12, 09:50 AM
Ai mua sv silkroad pm mình nha có đủ loại từ cơ bản tới nâng cao mại zô zô :))

Po_Ugly
08-05-12, 07:15 PM
Ai mua sv silkroad pm mình nha có đủ loại từ cơ bản tới nâng cao mại zô zô :))
sv ông đắt qá ai mua nỗi.................

xlinh
10-05-12, 11:40 AM
đây ko phải là thành phẩm của kelly. cũng ko phải của tôi. mà là do 1 ng trong team gây dựng. nên ko thể share. chém tẹt. :-"

đấy là nói thế thôi . chứ bạn ko share thì thôi. ôm vào bụng giữ khư khư có ngày đau bụng ..................................oái ...............oái .................=))........:-| 8-}8-} ~o)~o) ;);)

kiepvesau96
10-05-12, 11:49 AM
đấy là nói thế thôi . chứ bạn ko share thì thôi. ôm vào bụng giữ khư khư có ngày đau bụng ..................................oái ...............oái .................=))........:-| 8-}8-} ~o)~o) ;);)

đau bụng còn hơn đi share chả đc gì =)) mất công sức ngày tháng học tập =))

xlinh
10-05-12, 01:06 PM
đau bụng còn hơn đi share chả đc gì =)) mất công sức ngày tháng học tập =))

hahahahha.........=))...............=))........... ....tếu ghé............8-}.......~o)

xlinh
14-05-12, 10:47 AM
hahahahha.........=))...............=))........... ....tếu ghé............8-}.......~o)

KIEPVESAU.............CACCACCAC.................KO SHARE LINK LÊN CHO A E THƯỞNG THỨC AH............\m/ 3:-O >-) ~X( \m/.............AE CHUẨN BỊ .................BUMBUMBUM................

leanhducxh
14-05-12, 12:37 PM
Post Phát triển Silkroad ngày càng nhạt may quá trước khi sập mình vẫn thu gom được chút kiến thức

xlinh
15-05-12, 08:07 AM
Post Phát triển Silkroad ngày càng nhạt may quá trước khi sập mình vẫn thu gom được chút kiến thức

sro nhạt là do các chủ topic ko nhiệt tình share cho a e biết thôi .:-? và ko share link cho a e thưởng thức ;)) 3:-O

Alexandria
15-05-12, 08:57 AM
Ùh tại silkroad cài khó với lại cần cấu hình máy chủ quá cao nếu sài VPS ngước ngoài thỳ delay vô đối còn VN thỳ giá 1 con máy chủ ram 4G ko dưới 2m nên suy ra không có money thần chưởng mạnh không làm 1 sv pri ra hồn

kiepvesau96
15-05-12, 09:19 AM
sro nhạt là do các chủ topic ko nhiệt tình share cho a e biết thôi .:-? và ko share link cho a e thưởng thức ;)) 3:-O

ko biết thì câm cái mõm mịa đi. ko share thì thôi. nói nhiều. đi xem cái topic này những lời cmt của bạn ra cái gì k:-L:-L:-L:-L

Po_Ugly
15-05-12, 09:48 AM
KVS ơi cậu pec add ctc vào sv ko? chỉ mình vs

xlinh
15-05-12, 07:19 PM
ko biết thì câm cái mõm mịa đi. ko share thì thôi. nói nhiều. đi xem cái topic này những lời cmt của bạn ra cái gì k:-L:-L:-L:-L

bác kvs kém wa.........có thế mà đã tức rồi..............trêu tí mà đã như thế............thì làm sao làm dc việc lớn trong cuộc sống đây..........hihihi.....=P~......mình nói đừng bực mình nhé..........cứ ngẫm nghĩ mà xem.....việc nhỏ như thế này ko lên tức..........:-? \m/

kiepvesau96
16-05-12, 12:05 PM
bác kvs kém wa.........có thế mà đã tức rồi..............trêu tí mà đã như thế............thì làm sao làm dc việc lớn trong cuộc sống đây..........hihihi.....=P~......mình nói đừng bực mình nhé..........cứ ngẫm nghĩ mà xem.....việc nhỏ như thế này ko lên tức..........:-? \m/

bạn thì ghê rồi. mình tức kệ mình. ko làm đc việc lớn trong cuộc sống đâu. toàn làm việc nhỏ thôi. ng nhỏ làm việc nhỏ. :)) tài nhỏ làm việc có tài nhỏ. ai như bạn quản lý bao nhiêu game. tài cao vô tận =))

xlinh
17-05-12, 02:04 PM
bạn thì ghê rồi. mình tức kệ mình. ko làm đc việc lớn trong cuộc sống đâu. toàn làm việc nhỏ thôi. ng nhỏ làm việc nhỏ. :)) tài nhỏ làm việc có tài nhỏ. ai như bạn quản lý bao nhiêu game. tài cao vô tận =))

hahahah................:bz:bz.................kvs tếu ghê nhỉ..................:).....cười lên cho cs nó tốt đẹp nhé