PDA

View Full Version : [KT] Giúp rs datta sever mà ko phải cài lại.

arsenalk108
23-04-12, 01:13 AM
mình mún rs dât acc mà ko muốn cài lại thì ntn . boi vi nay minh xoa het ten acc va nick nhung vo game cap nhat tai phu thi ten cac acc do van con.ai biet cach xoa het cac ten nha n vat tren bang xep hang do ko

Sesshomaru
23-04-12, 03:52 AM
bạn xóa 5 data.bao gồm 3 cái 91jx,2 cái global.không xóa jxacc và jxcoincard.sau đó chạy lại tất cả để nó creat database mới.như vậy là bạn ko phải cài lại.mà chỉ cần xóa đi là được.

mrduc121
23-04-12, 08:18 AM
bác tràntoài ơi cho tớ xin cái yahoo tớ hỏi được k :(~
sr spam topic

noten10
23-04-12, 11:52 AM
bạn xóa 5 data.bao gồm 3 cái 91jx,2 cái global.không xóa jxacc và jxcoincard.sau đó chạy lại tất cả để nó creat database mới.như vậy là bạn ko phải cài lại.mà chỉ cần xóa đi là được.

Thanks bạn, mình cũng thử theo cách này và thành công rồi. Chủ top cứ theo thế này là ok.

nguyendung2011
23-04-12, 06:41 PM

nhưng các file đó nằm ở địa chỉ nào vậy toại? ai bit chỉ giúp mình với, tks nhìu :x

arsenalk108
23-04-12, 10:12 PM
uok.thank nhé. ak mà có ai biết cách chỉnh thêm map o phầm gameseverd ko. file goc loat dc hơn 200 map rồi .mình làm theoo hướng dẫn của bác trang nhưng cu đến lúc mở thêm máy máp đó lại c công. nghe nói phải báo máp ở đâu nữa nhưng mình ko rõ.bác nào giúp em với . cầm báo máp ở những file nào

nguyendung2011
23-04-12, 10:26 PM
uok.thank nhé. ak mà có ai biết cách chỉnh thêm map o phầm gameseverd ko. file goc loat dc hơn 200 map rồi .mình làm theoo hướng dẫn của bác trang nhưng cu đến lúc mở thêm máy máp đó lại c công. nghe nói phải báo máp ở đâu nữa nhưng mình ko rõ.bác nào giúp em với . cầm báo máp ở những file nào

xóa các file data trên ở đường dẫn nào thế cậu?

hoacotu
25-04-12, 12:40 PM
xóa các file data trên ở đường dẫn nào thế cậu?

trong Navicat My SQL chứ đâu hỏi 1 câu vô cùng dễ thương ghê :|