PDA

View Full Version : Post lại sever off của cuilui cho newbie!!!

private
22-04-12, 07:11 PM
thấy các bạn spam bên tonic kia ko bik cài server thục sơn off để chơi rãnh ngồi post lại server của cuilui cho các bạn ko cài dc
Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây Là Game 2 part: ''part 1''
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

''part 2'':

pass giải nén game vs server nếu có :
cuilui2010

đây là video hướng dẩn

còn đây là phần mềm nối file game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lesj%2fFSJSetup.exe
còn muốn chơi với bạn bè thì bài sau rãnh post típ :D

VND2012RS
23-04-12, 12:55 PM
ngon nhờ mà cho hỏi ông có phải là admin thần thánh đinh gì gì k

private
23-04-12, 01:54 PM
ngon nhờ mà cho hỏi ông có phải là admin thần thánh đinh gì gì k

ko phãi tớ chỉ làm admin vài game thục sơn thoi ko có làm admin than thánh

chrischaos
23-04-12, 02:06 PM
bạn post thêm hd làm online được không :)

close
25-04-12, 11:19 AM
@Private : ông chạy được Colinux trên win7 à ? chỉ tôi với tôi cứ bật cái Start.bat lên được 1,2 giây là nó mất tiêu

talamadayoo
25-04-12, 12:16 PM
bác nào biết cách cài đường dẫn cho coLinux.exe mà nó vẫn chạy ngon lành cành đào hok:)

VND2012RS
25-04-12, 01:42 PM
ai cho hỏi cái :cái bản unback nằm ở đâu vs sửa exp cho nó cao lên làm sao

private
25-04-12, 03:21 PM
@Private : ông chạy được Colinux trên win7 à ? chỉ tôi với tôi cứ bật cái Start.bat lên được 1,2 giây là nó mất tiêu
chất máy ông chạy win 7 64 bít những máy chạy 64 bít thì nhận mới đủ RAM ngược lại thì 64 bít ko công cụ or phần mềm nào chịu hợp tác với nó :D cài lại 32 bít đi :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác nào biết cách cài đường dẫn cho coLinux.exe mà nó vẫn chạy ngon lành cành đào hok:)

bạn ném vào ổ nào cũng dc ko nhất thiết ổ Đ nhé yêu cầu bạn ko chạy win 64 bít là ở nào cũng ok :-@

ai cho hỏi cái :cái bản unback nằm ở đâu vs sửa exp cho nó cao lên làm sao

đăng nhập = yahoo với tải dc

bạn post thêm hd làm online được không :)

giờ tớ ko chỉ ai làm online nữa vì nhìu ng` bít thì thíu suy nghĩ mở server rút tiền ae vài bửa off server tội lỗi lắm :D

close
25-04-12, 04:09 PM
chất máy ông chạy win 7 64 bít những máy chạy 64 bít thì nhận mới đủ RAM ngược lại thì 64 bít ko công cụ or phần mềm nào chịu hợp tác với nó :D cài lại 32 bít đi :D[COLOR="Silver"]

ko hiểu câu trả lời của ông nhưng máy tôi win7 32 bit chứ ko phải 64.

private
25-04-12, 04:29 PM
ko hiểu câu trả lời của ông nhưng máy tôi win7 32 bit chứ ko phải 64.

nếu z thì cài lại máy or xóa colinux cài lại colinux khác or cài này vào OTK2010V216

close
25-04-12, 04:41 PM
nếu z thì cài lại máy or xóa colinux cài lại colinux khác or cài này vào OTK2010V216

Office 2010 Toolkit cái này dùng để active Office mà ?

private
25-04-12, 05:05 PM
Office 2010 Toolkit cái này dùng để active Office mà ?

hiz post nhầm qua cái Microsoft active Office

resconam
19-05-12, 12:03 PM
cai nay co su dung dc tool gm k