PDA

View Full Version : Link Data server silkroad v1.188!! Ai cần thì vào! MF nhe!

duytranduc_cm
22-04-12, 09:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hay thì hãy nhấn thanks!!!!!
Update part 3 đây (cho bạn nào down ko dc ) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chú ý: nhớ giải nén hả chép vào thư mục chứa mấy Part kia nha
Pass Download: duytranduc

014025
22-04-12, 10:14 AM
thank dai ja nhe'..............................

nodie
23-04-12, 08:53 AM
thank dai ja nhe'..............................

sao data nay nang the. cai data củ có 200m mà. hjx

duytranduc_cm
23-04-12, 12:44 PM
Đại k ah, Data chuẩn link nước ngoài đó, em down 3 part tới 1.6GB nay em chép nhửng cái cần thiết của Alex hướng dẫn vô luôn, em chép đè vô luôn rồi, em làm chạy nên em up lên MF cho Anh em download, nếu cảm thấy sàm thì thôi, ai cần thì cho họ down. những file data sever có đủ hết chỉ cần config lại là được, Ai làm không được thì PM yahoo: duytranduc_cm làm hộ cho, win7 nha Xp chưa làm thử, máy Ram 3GB trở lên ha.:-c

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mà 200MB đó của sauthienthu chứ gì thiếu tum lum hết,

leanhducxh
23-04-12, 01:17 PM
Đại k ah, Data chuẩn link nước ngoài đó, em down 3 part tới 1.6GB nay em chép nhửng cái cần thiết của Alex hướng dẫn vô luôn, em chép đè vô luôn rồi, em làm chạy nên em up lên MF cho Anh em download, nếu cảm thấy sàm thì thôi, ai cần thì cho họ down. những file data sever có đủ hết chỉ cần config lại là được, Ai làm không được thì PM yahoo: duytranduc_cm làm hộ cho, win7 nha Xp chưa làm thử, máy Ram 3GB trở lên ha.:-c

Mà 200MB đó của sauthienthu chứ gì thiếu tum lum hết,
bạn xem lại cái Data của mình bao nhiêu G cái trước khi nói thì phải nghĩ nhé. Data sever hiện giờ mình đang dùng 4G nhé đã add sẵn Jupiter.không biết thì dừng có dở cái giọng đó ra đây
mà cho mình hỏi luôn data của mình thiếu cái gì hả bạn.

duytranduc_cm
23-04-12, 03:55 PM
bạn xem lại cái Data của mình bao nhiêu G cái trước khi nói thì phải nghĩ nhé. Data sever hiện giờ mình đang dùng 4G nhé đã add sẵn Jupiter.không biết thì dừng có dở cái giọng đó ra đây

Ái trà! mấy cài link hôm trưoc post lên rồi sao xóa hết nhỉ, tôi nói mấy cái link ông đưa chú cái hiện giờ ông có ah, zậy ai cài hộ cho tôi bảo la Data sever lôi kìa, cục 200MB đó, tôi nói là cục 200MB ông nội, giờ 4GB chứ cục trước 200MB không thiếu ah,

Không thích thì thôi, ai cần thì họ down, thế thôi, để toppic hướng dẫn làm mà không có link, không thấy comment sao?:)

Ái trà! mấy cài link hôm trưoc post lên rồi sao xóa hết nhỉ, tôi nói mấy cái link ông đưa chú cái hiện giờ ông có ah, zậy ai cài hộ cho tôi bảo la Data sever lôi kìa, cục 200MB đó, tôi nói là cục 200MB ông nội, giờ 4GB chứ cục trước 200MB không thiếu ah,

Không thích thì thôi, ai cần thì họ down, thế thôi, để toppic hướng dẫn làm mà không có link, không thấy comment sao?:)
Ai thích Chém Thì chém>>>>>>>>>>>>>.........................................[-(

leanhducxh
23-04-12, 06:26 PM

Ai thích Chém Thì chém>>>>>>>>>>>>>.........................................[-(
địt con mẹ cần tao Pót lại link ko con cái link xóa ko phải bố mày Post nhé mày coi lại dùm tao
Ngu thì đừng có to họng mà bố nói cho máy biết bố cũng chả nói với mày là Data sever nào 200mb cả.dis mẹ data của bố cài cho 5 thằng vẫn chạy bình thường con ạ

duytranduc_cm
23-04-12, 07:06 PM
địt con mẹ cần tao Pót lại link ko con cái link xóa ko phải bố mày Post nhé mày coi lại dùm tao
Ngu thì đừng có to họng mà bố nói cho máy biết bố cũng chả nói với mày là Data sever nào 200mb cả.dis mẹ data của bố cài cho 5 thằng vẫn chạy bình thường con ạ
Dịch mẹ chưi luôn.địch mẹ bảo không thiếu mà, địch mẹ muốn chơi ah,

kiepvesau96
23-04-12, 07:06 PM
chỗ này không phải để chửi nhau. thích làm sro thì có ngay thôi. h ta sẽ cho full. còn thích tự làm gì thì làm. ko có link download đâu nhé

leanhducxh
23-04-12, 09:03 PM
Dịch mẹ chưi luôn.địch mẹ bảo không thiếu mà, địch mẹ muốn chơi ah,
cái địt con mẹ cái loại mày đã ngu thì đừng có to mồm nhé.cái loại r2 như máy bố ko chấp.giờ quay lại cắn bố mày à.mày Post hộ bố cái link data 200mb cái.

duytranduc_cm
23-04-12, 10:14 PM
cái địt con mẹ cái loại mày đã ngu thì đừng có to mồm nhé.cái loại r2 như máy bố ko chấp.giờ quay lại cắn bố mày à.mày Post hộ bố cái link data 200mb cái.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây nguồn nằm ở đây:
part1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

leanhducxh
24-04-12, 12:46 PM
Đây nguồn nằm ở đây:
part1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thế mày có biết nhân ko con 10 part 90mb thế 200mb nhà mày đâu con dis con mẹ cái loại ngu nhà mày mà cái data đó mày xem lại dùm tao ko phải tao post nhé.còn cái data đó D11 thôi con trai từ bé đến giờ tao mới thấy có cái loại ngu như mày đó

minhkienxh
24-04-12, 01:22 PM
chú đức đừng nóng 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

duytranduc_cm
24-04-12, 05:42 PM
thế mày có biết nhân ko con 10 part 90mb thế 200mb nhà mày đâu con dis con mẹ cái loại ngu nhà mày mà cái data đó mày xem lại dùm tao ko phải tao post nhé.còn cái data đó D11 thôi con trai từ bé đến giờ tao mới thấy có cái loại ngu như mày đó

leanhducxh
24-04-12, 05:46 PM
cái dis mẹ tao ngu mà con chó PM suốt ngày bảo cài hộ sever đó đéo cài cho chó nó cắn ấy mà

duytranduc_cm
25-04-12, 09:34 AM
cái dis mẹ tao ngu mà con chó PM suốt ngày bảo cài hộ sever đó đéo cài cho chó nó cắn ấy mà

Lại cắn nửa chứ Win7 không cài được hả

kiepvesau96
25-04-12, 09:49 AM
chưa ai là giỏi nhất đâu mà suốt ngày chửi nhau. cần thận ăn sẹo đấy. ra đảo ko ai thương đâu

leanhducxh
25-04-12, 10:04 AM
Lại cắn nửa chứ Win7 không cài được hả
uhm dis mẹ tao ko biết cài Win 7 mà sever tao vẫn đang chạy trên Win 7 đó con trai

duytranduc_cm
25-04-12, 07:05 PM
uhm dis mẹ tao ko biết cài Win 7 mà sever tao vẫn đang chạy trên Win 7 đó con trai

ủa chứ không phải kghososhosst lại XP hả bổ, :-$:-$:-$:-$:-$:-$[-([-([-([-([-([-(
Chắt giúp được nhiều người lắm chả thấy ai thank zậy ta:bz:bz:bz:-??:-??

Misure
03-06-12, 09:05 PM
moi vao game zone thoi. Đọc đc bài này hay đấy. Hữu ích

mmzl2222
17-06-12, 04:00 AM
bạn ơi :( Có mấy file có pass Bạn cho pass unlock được hơm? Thanks nha :D

@Cái ông phá đám: Ông nói cái gì thế? Chả hiểu ông nói cái gì cả! Hâm!

southpride
17-06-12, 06:06 PM
chán nhỉ :(
đúg là Gà Mờ thì đéc làm nên trò trống gì

duytranduc_cm
17-06-12, 09:37 PM
chán nhỉ :(
đúg là Gà Mờ thì đéc làm nên trò trống gì

Gà mờ thì rán mà tìm hiểu người ta làm sẳn hết chỉ việc làm lại thôi mà

xlinh
17-06-12, 09:43 PM
Gà mờ thì rán mà tìm hiểu người ta làm sẳn hết chỉ việc làm lại thôi mà

lâu lắm rồi mới thấy bác lên diễn đàn...có j mới up lên cho a e thưởng thức với nhé........>:D<\m/\m/..........kakakk...chúc bác một ngày tot lành

satthumeminh
18-06-12, 09:43 PM
Buồn quá win xp ko ai giúp mình cài server hết, càin đến cái phần IIS chạy server là ăn lỗi

nodie
27-06-12, 04:24 PM
data đó có 2 thư mục k cần tới
- 9_22
- download_files
2 thư mục đó nặng chắc cũng ít lắm. 8-}

minhkienxh
06-07-12, 08:29 PM
Buồn quá win xp ko ai giúp mình cài server hết, càin đến cái phần IIS chạy server là ăn lỗi

pm yahoo boynhan0ngcuoibolenmang mình giúp cài trên win xp cho

duytranduc_cm
01-08-12, 01:24 PM
dit me da chia xe thi chia xe cho dang hoang di . dm con giau giau giem giem . haiz vl . qua part 3 . dm co íntalien con cac y dm mat cong download dm ngu vl

Ngu vãi, part 3 die up lại MF up không cho up nên nén lại lần nửa,ngu đòi ăn cức bự đòi ăn khúc đầu nửa ấy.>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
giải nén part 3 rồi mới giải nén toàn bộ.

MU_TITA
22-08-12, 11:43 PM
Hay thì hãy nhấn thanks!!!!!
Update part 3 đây (cho bạn nào down ko dc ) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chú ý: nhớ giải nén hả chép vào thư mục chứa mấy Part kia nha

cho mình xin pass unlock để load thanks
va cho hỏi có thể xài client nào được vậy , nếu tiện bạn cho xin client lun

duytranduc_cm
23-08-12, 07:32 PM
cho mình xin pass unlock để load thanks
va cho hỏi có thể xài client nào được vậy , nếu tiện bạn cho xin client lun
Đâu có pass đâu bạn. down không đc pm yahoo: duytranduc_cm mình gởi link cho

MU_TITA
23-08-12, 10:25 PM
Đâu có pass đâu bạn. down không đc pm yahoo: duytranduc_cm mình gởi link cho

co mấy cai đòi pass bạn ơi cho xin client lun
va cho hoi bản này có khác gì với bản này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không vậy