PDA

View Full Version : [MU] Làm sao để chat kênh thế giới (/post) khi ấn phím F2 k bị mất -????

vuhaihoang
22-04-12, 03:45 AM
Làm sao để chat kênh thế giới (/post) khi ấn phím F2 k bị mất -???? vì như vậy sẽ rất khó chat khi đang train -> mọi người giúp mình với, mình dùng CSF 11.00.00

Kira.VT
22-04-12, 07:02 AM
Làm sao để chat kênh thế giới (/post) khi ấn phím F2 k bị mất -???? vì như vậy sẽ rất khó chat khi đang train -> mọi người giúp mình với, mình dùng CSF 11.00.00

tùy main
thay main xem cái nào dùng đc cái đó thì dùng :D

bistro007_hp
22-04-12, 08:39 AM
cái này thì chưa hiểu nó lắm.
Đang cần tìm ra cái này
Mình nghĩ do file SCFdata trong MuServer thì phải
Tại hôm đó có ngịch lúc đầu là màu vàng và như mọi Mu F2 là nó chỉ hiện đoạn post ấy. Nhưng thay đi nó thành màu xanh và f2 nó biến mất hết khi post thì nó hiện cùng kinh nghiệm train lên rất khó.
Đang tìm xem nó ở đâu
ai rành vào chỉ cho với

vuhaihoang
22-04-12, 11:17 AM
cái này thì chưa hiểu nó lắm.
Đang cần tìm ra cái này
Mình nghĩ do file SCFdata trong MuServer thì phải
Tại hôm đó có ngịch lúc đầu là màu vàng và như mọi Mu F2 là nó chỉ hiện đoạn post ấy. Nhưng thay đi nó thành màu xanh và f2 nó biến mất hết khi post thì nó hiện cùng kinh nghiệm train lên rất khó.
Đang tìm xem nó ở đâu
ai rành vào chỉ cho với
đổi màu post thì đơn giản mà -> nhưng của mình đổ về màu vàng vẫn k F2 đc ;)) ảo quá

bistro007_hp
22-04-12, 11:33 AM
đổi màu post thì đơn giản mà -> nhưng của mình đổ về màu vàng vẫn k F2 đc ;)) ảo quá
Ý mình là đang nói đến cái mà F2 nó ở SCFdata. nhưng chưa biết sửa ở đâu.up tiếp cho pro vào giúp.Tìm scfdata hoài rồi chưa thấy. Thấy hơi ảo :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đang kiếm lại SCFdata ngày xưa..hình như bản đó của ông godhoang repack thì phải (:|

Kira.VT
22-04-12, 11:36 AM
Ý mình là đang nói đến cái mà F2 nó ở SCFdata. nhưng chưa biết sửa ở đâu.up tiếp cho pro vào giúp.Tìm scfdata hoài rồi chưa thấy. Thấy hơi ảo :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đang kiếm lại SCFdata ngày xưa..hình như bản đó của ông godhoang repack thì phải (:|

có 1 bản 10.9.12 bên vnzoom ngày trước tui cài là có cái này nè
mà quên mất link rồi :(

godhoang
22-04-12, 12:10 PM
lạy các đồng chí
cái này đã từng xảy ra ở main ss6.1 có ENCclient.dll hook sẵn để chuyển F2 chỉ dành cho /post
ai giỏi thì hook đi, nhưng trình độ hiện tại chắc khó.

chicken1
22-04-12, 12:17 PM
cái này mình có cách này
các bạn tham khảo nhé
các bạn chơi bt chẳng cần thay mian nhé
các bạn chỉ cần tích vào mấy cái ô của khung chát của nhân vật trong game rồi F2 là sử dụng bình thường mà
F2 hiện ra các dòng post như trước đây
chúc các bạn thành công

vuhaihoang
22-04-12, 01:17 PM
cái này mình có cách này
các bạn tham khảo nhé
các bạn chơi bt chẳng cần thay mian nhé
các bạn chỉ cần tích vào mấy cái ô của khung chát của nhân vật trong game rồi F2 là sử dụng bình thường mà
F2 hiện ra các dòng post như trước đây
chúc các bạn thành công

ý mình là ấn F2 chỉ cho hiện /post nhưng k hiện tăng kinh nghiệm đánh quái í...

chicken1
22-04-12, 01:31 PM
ý mình là ấn F2 chỉ cho hiện /post nhưng k hiện tăng kinh nghiệm đánh quái í...

thì mình đã nói rồi mà
ví dụ nhé
bạn ấn enter rồi tích vào 1 trong số cái ô của khung chát nhân vật đó
rồi bạn ấn F2 chỉ hiện riêng dòng post thôi
tôi làm nhiều rồi mà

kenpro7777
22-04-12, 08:58 PM
có cách nào tắt post ko nhỷb-)