PDA

View Full Version : [KT] Lỗi kẹt acc

arsenalk108
21-04-12, 03:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai thông thạo về log sever giúp mình với .xem co cáchgiari quyết nào cho kẹt acc ko

tuidangvui
21-04-12, 03:35 PM
đang down, sẽ sớm có câu trả lời, hj
log của gameserver, ko paj log này bạn ơi

arsenalk108
21-04-12, 07:10 PM
vay la o cho nao.ban chi ro cho minh di
ma bạn bít tại sao mật tích trung và cao luyệnmaaxxx có đc cấ p5 thui ak .chỉ cách fixx cho mình lun nhé ^6

Sesshomaru
21-04-12, 07:16 PM
vay la o cho nao.ban chi ro cho minh di
ma bạn bít tại sao mật tích trung và cao luyệnmaaxxx có đc cấ p5 thui ak .chỉ cách fixx cho mình lun nhé ^6
mật tịch cấp 5 hay skill mật tịch cấp 5.nếu skill mật tịch cấp 5 thì bạn luyện max khoảng 4 cuốn là sẽ lên cấp 10,ko thì dùng hàm addfightskill cho nhanh.
Còn vấn đề kẹt acc là vấn đề đau đầu cho tất cả các private.đặc biệt là server shinichi tỷ lệ kẹt acc gấp nhiều lần server Phiên

arsenalk108
21-04-12, 10:52 PM
mật tịch cấp 5 bạn ak . ban có giúp mình cách fixx dc ko .minh vua mở online thanh cong nhưng thấy cái đo lỗi .mà bạ n có biết cách check pas ko chỉ cho mình với. mình thử mãi ko dc theo các hướng dẫn trên eb roi.( cho minh hoi cai dât trong video check pass cua trantoai hay phien nha trang do) thi cai dât ma copy vao mýql lay o dau vay

tuidangvui
22-04-12, 08:03 PM
tham khảo cái này
forum.gamezone.vn/showthread.php?t=81556