PDA

View Full Version : [MU] Lỗi main sau khi pack file crack.dll antihack của cuocdoisp

lasker
21-04-12, 02:45 AM
Lúc chưa pack thì mình vẫn vào bình thường không bị gì , nhưng sau khi pack vào game thì nó hiện lỗi như thế này ai biết fix chỉ mình nha :) .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phoxuaxua
21-04-12, 03:55 AM
do soft pack bị làm vở source nên bị vậy. Nếu dùng winlic mà odin gì dó share sẽ bị lỗi khi pack, tìm load bản winlic 2.1.2 về pack không bị lỗi file. Khi pack nhớ chọn Virtual Machine, phần EntryPoint về 0 hay 1, sẽ kng bị vỡ source

heroviet2301
21-04-12, 04:02 AM
do soft pack bị làm vở source nên bị vậy. Nếu dùng winlic mà odin gì dó share sẽ bị lỗi khi pack, tìm load bản winlic 2.1.2 về pack không bị lỗi file. Khi pack nhớ chọn Virtual Machine, phần EntryPoint về 0 hay 1, sẽ kng bị vỡ source

anh phoxuaxua ơi client của em ko kết nối đc đến sv , lúc đăng nhập sv xong nó ko kết nối vào mu phần chọn nv anh giúp em với

lasker
21-04-12, 12:42 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phoxuaxua
21-04-12, 01:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lasker
21-04-12, 01:15 PM
Quá tốt cám ơn nhiều :D . Đã Test không bị lỗi ^.^ , mình chỉnh 0 có đc không :)

phoxuaxua
21-04-12, 01:44 PM
Quá tốt cám ơn nhiều :D . Đã Test không bị lỗi ^.^ , mình chỉnh 0 có đc không :)

Không có gì! Nếu source dll không add IP, Ver,Seri thì cứ để phần Virtual +15 cũng được, còn add ip trong dll thì phải hạ xuống 0 hoặc +1, nếu không main sẽ không đọc được IP .. trong dll (vụ này thường gọi là vỡ source khi pack)