PDA

View Full Version : Cách chạy Mortal Xiuxian Biography Server nhanh gọn nhất {HOT}{HOT}

nhocluka
19-04-12, 07:59 PM
Vào đây dow những thứ cần thiết về
Link client 1.07G copy dán vô IDM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6%B8%B8%E6%88%8F%E8%80%85%E4%B9%8B%E5%AE%B6%E4%B8% 93%E7%94%A8%E5%88%B6%E5%AE%9A%E7%89%88.exe.%E9%87% 8D%E5%91%BD%E5%90%8D?key=5a43d9ccfabbe49e0ea9ea0f0 41fb546&file_url=%2Fgdrive%2Fresource%2F22%2FA9%2F22077307 A895CE1B3F05603BF3D5985349C039A9&file_type=0&authkey=03B16A1D686753804F38FE62B39825D87381995D5E C01DD5B2128C11B2047A3C&exp_time=1336768016&from_uid=4047156&task_id=5731939348961581058&get_uid=1000064425&f=lixian.vip.xunlei.com&fid=Y1GkhKuGcz4K1JlSgAGLzb2jVfF+mKBEAAAAACIHcweolc 4bPwVgO/PVmFNJwDmp&mid=666&threshold=150&tid=088CCDC041DAA6C791D2CB70877D46DA&srcid=7&verno=1
Cài xong client update các version sau, up theo thứ tự các link nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link đả dc chuyển Mediafire thk hai07dv

Sever

Nào ta bắt đầu nhé.

Clien dow về ta dc file
凡人客户端 游戏者之家专用制定版.exe.重命名
ta bỏ chử .重命名 còn lại
凡人客户端 游戏者之家专用制定版.exe như vầy mới cài đặt được.

1.Pacth dow về như hình
pacth theo thứ tự nhé.

2. sever
Dow về giải nén ra

Chạy SQL
Click vào file FR 2 lần ta dc như hình
xong SQL

3. Chay sever nhé
Ra file FR lại
chạy theo thứ tự nhé

4.Clien
Coppy file này vào clien

nhokhuynhpq
19-04-12, 08:20 PM
làm online được không thế , mà không cần cài sql à

nhocluka
19-04-12, 08:24 PM
làm online được không thế , mà không cần cài sql à

nhanh gọn nhất là dùng sql của bọn china , 1click là xong cai sql
đang tét sql tự cài ,khi nào làm ok rồi hướng dẩn tip

Anh em tham gia việt hóa nào, game khá hay.Kill đẹp hơn kiếm thế nhiều,.

thientruongdx
19-04-12, 08:39 PM
Chưa có tool unpack Client :))

duthli
19-04-12, 08:41 PM
leech sang MF đi các pro
ko download đc link tàu khựa

hai07dv
19-04-12, 08:45 PM
leech sang MF đi các pro
ko download đc link tàu khựa

Đã up server + update link MF ...<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocluka
dang tiềm cái tool , chạy lòng vòng nảy giờ .:|:|:|

kuldo
Chủ topic cho xin thêm hình demo. Nhìn nhân vật thì khá thích vì nó khá giống game Vua Pháp Thuật (game mà mình thích ^^) nhưng ko biết đồ họa trong game thế nào. Cái game WoWo làm mình thất vọng vì cứ tưởng đc game giống game Vua Pháp Thuật rùi mà vào game rõ chán. Mong là game này sẽ hay hơn! Thanks chủ topic.

hai07dv
19-04-12, 08:48 PM

Cái này edit mấy shortcut chạy cho đúng thứ tự đã được đánh dấu sẵn ...;))

nhocluka
19-04-12, 08:52 PM
Chủ topic cho xin thêm hình demo. Nhìn nhân vật thì khá thích vì nó khá giống game Vua Pháp Thuật (game mà mình thích ^^) nhưng ko biết đồ họa trong game thế nào. Cái game WoWo làm mình thất vọng vì cứ tưởng đc game giống game Vua Pháp Thuật rùi mà vào game rõ chán. Mong là game này sẽ hay hơn! Thanks chủ topic.

ăn đức vua pháp thuật đợi quay video demo nhé

kuldo
19-04-12, 08:56 PM
ăn đức vua pháp thuật đợi quay video demo nhé

Để chờ xem demo coi sao. Ăn đứt thật thì chuẩn bị việt hóa thôi.

hai07dv
19-04-12, 09:21 PM
Sao login không được nhỉ =))

Mà có cần cài card mạng ảo 192.168.1.100 ko ta ...mình đang xài mạng:-*

nhocluka
19-04-12, 09:24 PM
Sao login không được nhỉ =))

Mà có cần cài card mạng ảo 192.168.1.100 ko ta ...mình đang xài mạng:-*

ko cần cconfig thêm bất kì cái gì nửa xem lại sql sem
lúc nảy post sai hình chạy sql anh em xem lại nhé

hai07dv
19-04-12, 09:32 PM
ko cần cconfig thêm bất kì cái gì nửa xem lại sql sem
lúc nảy post sai hình chạy sql anh em xem lại nhé

chạy sql thì nhìn 1:数据库 là bjt chạy cái nào rùi :))

Mình nghĩ login pass bất kỳ đều vô được chắc do file này

日志服务器配置文件.rar => giải nén ra được logserver.ini

[Database]
DBHOSTNAME=127.0.0.1
DBUSER=root
DBPASSWORD=123456
DATABASENAME=acc_db
; 日志数据库
DBHOSTNAME_LOG=127.0.0.1
DBUSER_LOG=root
DBPASSWORD_LOG=123456
DATABASENAME_LOG=acc_db

sửa lại pass ...chắc login game nó sẽ check pass :D

hoặc chạy file này AccountServer_Passpod.exe

nhocluka
19-04-12, 09:42 PM
Để chờ xem demo coi sao. Ăn đứt thật thì chuẩn bị việt hóa thôi.

demo cho bạn lag wa nen hoi giực giực

nó đẹp hơn nhiều

đang test tip :|:|:|:|

hai07dv
19-04-12, 10:12 PM
demo cho bạn lag wa nen hoi giực giực

nó đẹp hơn nhiều

đang test tip :|:|:|:|

Cái này có cần cái font PRC ko ta ..8-}

Mình cài font PRC rùi ..chạy server ok ..nhưng vô client thì cái tên server name nó màu xám chứ ko phải màu xanh

login báo lỗi thui

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhocluka
19-04-12, 10:25 PM
tình hình là vừa phát hiện 1 lổi ko biết ai bị ko , khi tắt AHNetServer nó ko vào dc clien nửa , lúc đầu vào dc nhưng ko có khung cảnh nói chung là bị lổi tè le . Khi chạy AHNetServer lên váo sever ngon lành cành đào , hai07dv chạy thêm file AHNetServer sem sao.:|:|:|:|:|:|:|

hai07dv
19-04-12, 10:32 PM
tình hình là vừa phát hiện 1 lổi ko biết ai bị ko , khi tắt AHNetServer nó ko vào dc clien nửa , lúc đầu vào dc nhưng ko có khung cảnh nói chung là bị lổi tè le . Khi chạy AHNetServer lên váo sever ngon lành cành đào , hai07dv chạy thêm file AHNetServer sem sao.:|:|:|:|:|:|:|

Uk để test thử .........

thấy trong folder tùm lum file .exe mà cái clip nó chạy có 6 cái shortcut =))

hai07dv
19-04-12, 11:14 PM
Theo như chủ pic nói nhập pass nào cũng vô được ....ai bị thế thì cách fix như sau

+++++++++++++++++++++++++++
xóa folder data trong mysql đi => ko xóa đc thì bật task manage ra stop cái mysql-nt.exe đi nhé ;))
giải nén data.rar trong đó ra
chạy lại mysql
----------
vô navicat account=>table account đổi pass = 123456 (tự tạo pass MD5 nhé)

chạy server chỉ cần 6 cái nhé

login nick bất kỳ xem có login được ko =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Giờ mới chạy được game công nhận gameplay đẹp skill cũng đẹp lun...DEV thui =)) haizzzzzzzz 8-}

Game này có sẵn auto nhé =)) xem hình sẽ thấy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hai07dv
20-04-12, 12:46 AM
Có ai việt hóa database tiếng việt có dấu hem

Mình việt hóa có dấu ..chạy server ok => login game lỗi =)) haizzz.....làm sao ta

Chắc việt hóa NPC giống thằng Nhất Kiếm quá...convert utf8 qua mã khác 8-}

nhocluka
20-04-12, 03:53 AM
ko cai font vẩn vào dc nhưng đối thoại npc ko hiên chử :D:D

nhocluka
20-04-12, 04:20 AM
mới tạo nhân vật nó se hiên lv 8x , bat minh chạy lòng vòng làm q ,ý của nó là kể lại câu chuyên làm phản giữa tiên và ma ,nó nêu ra cốt truyện , làm hết q nó xong là hiện về lv 1:D:D

thientruongdx
20-04-12, 06:31 AM
mới tạo nhân vật nó se hiên lv 8x , bat minh chạy lòng vòng làm q ,ý của nó là kể lại câu chuyên làm phản giữa tiên và ma ,nó nêu ra cốt truyện , làm hết q nó xong là hiện về lv 1:D:D

Chuẩn cmnr :))............................................... ...

hai07dv
20-04-12, 08:37 AM
Chuẩn cmnr :))............................................... ...

Ai dịch NPC name chưa ....Mình dịch uft-8 hay convert Unicode to NCR-Decimal but login game NPC name vẫn như cũ (:|

abPro
20-04-12, 09:35 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai help minh` ti' loi~ gi thế minh` chạy ok het' rồi đã đổi pass trong db của user 1 là 123456 rồi mà vẫn ko cho login
lỗi gì thế ai biết chỉ với

hai07dv
20-04-12, 09:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai help minh` ti' loi~ gi thế minh` chạy ok het' rồi đã đổi pass trong db của user 1 là 123456 rồi mà vẫn ko cho login

Tui cũng hay bị lỗi nhập pass...gõ lại mấy lần mới vô được ...nó còn lỗi nhập pass bug ra ngoài lun 8-}

Ủa usert có sẵn là : isea mà ta ...

Mà chú ý: nếu xài mysql của nó mỗi lần reset máy phải chạy lại đó nghen ;))

LeVjs
20-04-12, 01:27 PM
Cho mình hỏi cách connect vào MySQL cái
Mình connect = navicat với user là root , pass là spm123 nhưng ko connect được

abPro
20-04-12, 01:50 PM
pass là root
sssssssssssssssssss

hai07dv
20-04-12, 01:52 PM
Cho mình hỏi cách connect vào MySQL cái
Mình connect = navicat với user là root , pass là spm123 nhưng ko connect được

dùng cái mysql trong server pass: root

Tự cài thì pass theo soft or tự đặt

Đừng có nghe pác phien nói pass: spm123 mà làm theo =))

Server đã config sẵn rùi ..xài mysql của nó ý ;))

LeVjs
20-04-12, 02:15 PM
Mình cám ơn , làm được roài
Nhưng mà cho mình hỏi chút là đã cài font China , Nhưng Client vẫn có 1 số chỗ ko hiện chữ tiếng trung mà cứ kiểu này nè : ·²ÈËÐÞÏÉ´«Online
Bạn nào biết hướng dẫn với

mua_bien84
20-04-12, 03:00 PM

Lỗi này là lỗi gì vậy mọi người?
Xài data có acc 1, data acc isea + đổi pass 1 ( 123456 ) vẫn k vào dc!

tonwind113
20-04-12, 03:15 PM

mình cũng bị tương tự như vậy !!!! help me ^^!

hai07dv
20-04-12, 03:44 PM

Server còn bug nhiều ;)) ..lỗi này mình cũng gặp qua rùi ...

bạn stop cái mysql đi ...=> xóa folder mysql\.\.\data đi ..giải nén data.zip lại ...vô navicat chỉ được đổi pass (MD5) ...login lại

Hum qua mình bị lỗi này riết ..sau làm cách đó vô lại được

Giờ nó phát sinh lỗi mới ....đăng nhập lại nick ..chục lần mới vô được =))..............

Việt hóa database + ini vô game vẫn china font 8-}

Game này chưa bjt đường nào để dev :))

nhocluka
20-04-12, 03:54 PM

Server còn bug nhiều ;)) ..lỗi này mình cũng gặp qua rùi ...

bạn stop cái mysql đi ...=> xóa folder mysql\.\.\data đi ..giải nén data.zip lại ...vô navicat chỉ được đổi pass (MD5) ...login lại

Hum qua mình bị lỗi này riết ..sau làm cách đó vô lại được

Giờ nó phát sinh lỗi mới ....đăng nhập lại nick ..chục lần mới vô được =))..............

Việt hóa database + ini vô game vẫn china font 8-}

Game này chưa bjt đường nào để dev :))

user 1
pass 1
ko được out ra trang đăng chọn kênh vào lại , gõ lại user 1 pass 1 sẽ vào được thôi.(:|(:|

abPro
20-04-12, 04:50 PM
Chỉ một câu

Game quá đẹp

Thêm câu nữa cho đủ 30 char

Game đẹp quá

hai07dv
20-04-12, 05:03 PM
user 1
pass 1
ko được out ra trang đăng chọn kênh vào lại , gõ lại user 1 pass 1 sẽ vào được thôi.(:|(:|

Đã tìm được nguyên nhân + fix vì sao login nó lại hay báo lỗi bị văng ra =)) ..giờ login 1 phát vô lun ;)) ..

Nếu ai vô lúc chọn server mà cái ....[..1] ko hiện màu xanh đảm bảo login dễ lỗi hơn 8-} => login phải login cái đó mới ko lỗi..còn cái clip trong server nó login cái name server phía trên =))

duthli
20-04-12, 05:17 PM
leech hộ sang MF cái client đi mấy pro

nhocluka
20-04-12, 06:25 PM
leech hộ sang MF cái client đi mấy pro

chờ hai07dv leech hộ sang MF ssao chưa xong nhỉ :D:D

hai07dv
20-04-12, 06:30 PM
chờ hai07dv leech hộ sang MF ssao chưa xong nhỉ :D:D

Ké lap người # ;)) nên ko có file để up ....giờ về nhà mới đụng vô cái máy ...đang upload đây :D

nhocluka
20-04-12, 06:41 PM
:D
Ké lap người # ;)) ....giờ về nhà mới đụng vô cái máy ...đang upload đây :D

he he tại tui hok có thời gian nhiều , lái xe sáng đêm , nếu ko up phụ bạn òi :D:D

abPro
20-04-12, 06:44 PM
@haidv07 có biết cách up skill chưa tôi max level và point rồi mà sao ko cho up skill chán

hai07dv
20-04-12, 06:51 PM
:D

he he tại tui hok có thời gian nhiều , lái xe sáng đêm , nếu ko up phụ bạn òi :D:D

Lái xe sáng đêm ..mà pác cũng comment nhiều thế nhỉ :))

hai07dv
21-04-12, 01:31 AM
Đã upload full server + client link Mediafire.dot.com =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

@haidv07 có biết cách up skill chưa tôi max level và point rồi mà sao ko cho up skill chán

Chưa test nhiều nên chưa rõ cậu uiiiiiiiiiiiii ...đang nghịch cái server cent ;))

nhocluka
21-04-12, 05:59 AM
[QUOTE=hai07dv;592106]Đã upload full server + client link Mediafire.dot.com =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[COLOR="Silver"]

thanh kiu sô mếch ;));));))

abPro
21-04-12, 06:12 AM
Cách làm nhiệm vụ trò này như sau
Thấy bảng nhiệm vụ có tên nhân vật tiếng trung bên góc cứ kích dupe vào đó.Nếu kích ko chịu đi tức là cần phải bay
vô db chỉnh diamond lên sau đó vào shop góc bên trên mua cây kiếm để bay rồi lại kích dupe ah chỉnh speed lên cở 500 nhân vật chạy nhanh như điên làm cho nhanh
nếu hết nhiệm vụ bấm chữ q chọn tab 2 rồi thấy bảng nhiệm vụ cứ kích dupe rồi làm.

Nói một câu
Server này mà ko có tool mở cái server.dat trong client thì ko chơi online được.
chỉ có offline bởi nó khóa cứng ip thì chịu

thientruongdx
21-04-12, 06:30 AM
Thấy bảng nhiệm vụ có tên nhân vật tiếng trung bên góc cứ kích dupe vào đó.Nếu kích ko chịu đi tức là cần phải bay
vô db chỉnh diamond lên sau đó vào shop góc bên trên mua cây kiếm để bay rồi lại kích dupe ah chỉnh speed lên cở 500 nhân vật chạy nhanh như điên làm cho nhanh
nếu hết nhiệm vụ bấm chữ q chọn tab 2 rồi thấy bảng nhiệm vụ cứ kích dupe rồi làm.

Nói một câu
Server này mà ko có tool mở cái server.dat trong client thì ko chơi online được.
chỉ có offline bởi nó khóa cứng ip thì chịu
Có tool sửa Ip file .dat mà. Nhưng ko có tool unpack client

abPro
21-04-12, 08:26 AM
tool nào share cái coi
..............................

hai07dv
21-04-12, 01:49 PM

Khi xuống trần gian ...Q1 đầu tiên nhận xong ..click vô con chim phượng hoàng => chọn dòng đầu tiên => nó cho mình cái long chim để bay ra đảo =)) ..like

hai07dv
21-04-12, 04:21 PM
Mãi mới việt hóa có dấu ...tên quái ;)) chuẩn bị qua việt hóa NPC =))
up cho pà con vô dev game này tiếp nào =D>

abPro
21-04-12, 04:25 PM
Bác share cách việt hóa đi tôi việt hóa cho nhanh lắm :))

hai07dv
21-04-12, 05:40 PM
Bác share cách việt hóa đi tôi việt hóa cho nhanh lắm :))

Chờ tý ...mới nghịch linh tinh ...mcmn cái title của quái =)) ...để fix lại rùi chỉ sau

phamkhoa185
21-04-12, 05:44 PM
:( mình bị cái lỗi Client.dat has stopped working :(( mọi người chỉ mình fix lỗi này với..có phải nó liên quan đến IP ko?

hai07dv
21-04-12, 06:42 PM
:( mình bị cái lỗi Client.dat has stopped working :(( mọi người chỉ mình fix lỗi này với..có phải nó liên quan đến IP ko?

Cái này mình tìm được 1 cách fix ..để test xem còn lỗi ko sẽ cm sau ;))

p/s: Mình đã việt hóa tên quái trong database thì nhận xét sau: =))

PRC=>OK
ENG=>OK
Tiếng việt ko dấu =>OK
Tiếng việt có dấu => hiện nhưng chữ nào có dấu nó sẽ thành ???
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> v.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình chuyển tv có dấu sang NRC => lỗi ko hiện thị lun =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

abPro
21-04-12, 06:46 PM
việt hóa db là xong ah
........................................

hai07dv
21-04-12, 07:18 PM
việt hóa db là xong ah
........................................

1 phần nào đó ...Trước mắt chỉ cần chú ý mấy table NPC, quái là đủ rùi ...Còn lại từ từ vh xong ;))

Còn nữa ...table item trong database ko thấy chỗ nào việt hóa ..nên vô server mà vọc nhé ;))

hai07dv
21-04-12, 07:35 PM

Nếu thấy ""MsgServer""" giống trong hình thì login sẽ không or ít lỗi client.dat ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khuek8b
21-04-12, 08:25 PM
sao nhìn ảnh giống sv 1k thế .hai07dv ko on yahoo à :(

nhocluka
21-04-12, 10:34 PM

giống là giống thế nào chứ , game này khác xa ăn đức 1k nhé.>:)>:)>:)

hai07dv
21-04-12, 10:56 PM
giống là giống thế nào chứ , game này khác xa ăn đức 1k nhé.>:)>:)>:)

Có tools unpack .mpq ko ....ko có thì khỏi việt hóa client lun

Down về 1 đống soft ...open toàn bị lỗi ..........haizzzzzzzzzz

Down lun cả cái soft open mpq của diablo + ww mà ko extra mpq game này dc =))

nhocluka
22-04-12, 07:06 AM
Có tools unpack .mpq ko ....ko có thì khỏi việt hóa client lun

Down về 1 đống soft ...open toàn bị lỗi ..........haizzzzzzzzzz

Down lun cả cái soft open mpq của diablo + ww mà ko extra mpq game này dc =))

tui củng đả thử tất tần tật những tool có trên mạng nhưng load bị lỗi ko. Chán thế ko biết nữa.Đang mò vào wed nó sem có gì.(:|(:|(:|

MrChuCong
22-04-12, 08:17 AM

MrChuCong
22-04-12, 11:25 AM
Hình Test em nó trong khá bắt mắt

-- ai dau tu viet hoa & mo Sv cho ae choi di, =P~

hai07dv
22-04-12, 02:01 PM
Hình Test em nó trong khá bắt mắt

-- ai dau tu viet hoa & mo Sv cho ae choi di, =P~

Đã test việt hóa :D

Quái thì việt hóa được trong database => việt hóa có dấu lỗi , chuyển mã NRC mất tên quái => eng + tv ko dấu + PRC thì bình thường

NPC việt hóa trong database + ini => thì vô game vẫn PRC

Client thì phải có tools unpack file .mpq mới làm tiếp được được ( kiếm nhiều soft rùi mà chưa unpack được nó )

MrChuCong
22-04-12, 05:32 PM
cố gắng tìm tool nhé !
tìm cả ngày dòng chưa có cái nào unpack dc mpq 8-x

hai07dv
22-04-12, 05:36 PM
cố gắng tìm tool nhé !
tìm cả ngày dòng chưa có cái nào unpack dc mpq 8-x

Qua vọc cái Cent OL đi =)) có vẻ dễ vọc hơn

nhocluka
25-04-12, 10:55 AM
loay hoay 3 ngày nay , chả ra cái mô tê gì hết nản :|:|:|:|

brussh
28-04-12, 05:49 PM
Sao thấy anh em nãn nhanh vậy ta. Đang thấy cũng hay hay nên down về vọc thử. Anh em có tin gì mới CM nhanh nhanh để có game mới cho ae chơi trước :)) 30/4

hai07dv
28-04-12, 10:41 PM
Sao thấy anh em nãn nhanh vậy ta. Đang thấy cũng hay hay nên down về vọc thử. Anh em có tin gì mới CM nhanh nhanh để có game mới cho ae chơi trước :)) 30/4

Không có tools thì ko thể dev tiếp được =)) ...chơi PRC thì cũng tạm ổn 8-}

cuibapvodanh
05-05-12, 05:03 PM
Cái này có cần cái font PRC ko ta ..8-}

Mình cài font PRC rùi ..chạy server ok ..nhưng vô client thì cái tên server name nó màu xám chứ ko phải màu xanh

login báo lỗi thui

bạn ơi cái đó bạn phải cài card mạng ảo và chỉnh sửa ip theo sau
192.168.1.100
255.255.255.0
192.168.1.100
xong vào game voi acc 1
pass là 1 chúc bạn thành công