PDA

View Full Version : Share Web đăng nhập phong cách Gunny 3.4++

trminhpc
19-04-12, 02:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--- Thế nên Web đăng nhập phong cách Gunny 3.4++ ra đời. :)

Trang Default đẹp mắt đính kèm phần cập nhật Phòng cao thủ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tính năng dăng ký nhanh được cải thiện và đẹp hơn.

Bổ xung thêm phần đổi Mật khẩu tiện lợi.

Tính năng quên mật khẩu an toàn hơn.

Trang loading hoành tráng, sài Loading.swf của bác romworld cho đồng bộ.

Bonus: Việt hóa giao diện game Hoàn chỉnh.Chỉ demo 2 hình, các hình khác đã được Bác zZK3yL0v3Zz kheo hàng hết rồi

Link down:

Hướng dẩn cài đặt:
---Giải nén ra bạn được 3 folder gunny, Register, SQL_Query và 2 file crossdomain.xml, index.html.
+ Copy 2 folder gunny, Register và 2 file crossdomain.xml, index.html vào folder <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của IIS.
+Tạo web application cho 2 folder trên với tên lần lượt là gunny và Register (thực hiện như folder Request)
+ Lần lượt mở 9 file trong folder SQL Query bằng SQL Server Management Studio Express và Execute!
( lưu ý mở từng file nhé mở 1 lần nhiều khi lổi)
---Mở file Web.Config trong folder Register chỉnh lại địa chỉ SQL server. ( thực hiện như folder Request)
---Bạn muốn chỉnh lại số Vcoin, Vàng , lễ kim lúc đăng ký mới thì mở file Default.aspx.cs chỉnh lại,
---Hoàn tất, mở trình duyệt web lên gỏ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>índex.html, tự xướng.
Do trình độ và kiến thức về .Net còn hạn chế nên còn nhiều thiếu xót! Mong các pro bỏ qua cho.
Sẽ tiếp tục cập nhật và cải thiện trong thời gian tới.
Chúc các bạn vui vẻ và thành công!

romworld
19-04-12, 03:00 PM
chúng ta hãy nhấn thanks cho bạn mình 1 cái đí nhé!
mà sửa lại cái tên mình nhé "romworld" hihi

duyhungvt
19-04-12, 03:01 PM
Ngon đấy hé hé, tks thôi các bác..., kể ra hơi lắm application nhỉ ;))

cararylove
19-04-12, 03:04 PM
cảm ơn nhiều nhá đang rất cần cái nè . bạn có thể làm cái trò chơi giong V.n.G không hoặc trò khác . tks nhiều

bachugacon122
19-04-12, 03:21 PM
Em xin chân thành "cốm" ơn bác rất nhìu .................................................. .................................................. .................................

nghiadht
19-04-12, 03:36 PM
Thật ko biết nói thế nào khi bác share bản này ra ... Xin Chân thành cảm ơn bác ...
Chúc bác có những bước tiến trong những tháng tiếp theo của năm 2012

nhloiagu
19-04-12, 03:38 PM
sp pro quá đi. Không biết chừng nào dt pro như sp đây nửa =))
Cám ơn sp đã share!

phamngochai2
19-04-12, 03:45 PM
chủ topic có bít cách fix lỗi đi phó bản ko ? Nếu biết thì hướng dẫn cho mọi người vs.

zin1007
19-04-12, 03:47 PM
very gút ...........................\m/

trminhpc
19-04-12, 03:53 PM
chủ topic có bít cách fix lỗi đi phó bản ko ? Nếu biết thì hướng dẫn cho mọi người vs.

tình hình là đang nghiên cứu nếu biết chắcc chắn share bắc yên chí. [-(

zZK3yL0v3Zz
19-04-12, 04:04 PM
Thanks for share chúc mừng bạn đã làm đc nhé ..................................................
Ps: mà sao nó giống bản việt hóa mình đang onl thế nhỉ ????????

VND2012RS
19-04-12, 04:27 PM
+Tạo web application cho 2 folder trên với tên lần lượt là gunny và Register (thực hiện như folder Request)
cai nay la sao hieu die lien

zin1007
19-04-12, 04:41 PM
Thanks for share chúc mừng bạn đã làm đc nhé ..................................................
Ps: mà sao nó giống bản việt hóa mình đang onl thế nhỉ ????????

=)) =)) =)) cùng 1 ui chả lẽ nó khác =))

trminhpc
19-04-12, 04:46 PM
có bản khác nhưng cái này hoàn chỉnh hơn không lổi vị trí như cái 3.1 nên share cái này :D

nhokhuynhpq
19-04-12, 05:00 PM
có bản khác nhưng cái này hoàn chỉnh hơn không lổi vị trí như cái 3.2 nên share cái này :D
Ông Bạn Có Team Chưa Nhỉ ????????

trminhpc
19-04-12, 05:07 PM
Ông Bạn Có Team Chưa Nhỉ ????????
chưa! mà để làm gì? từ trước giờ toàn solo, lý do là nhiều bác không share nên tự mày mò làm tất ca? chán muốn die

nhokhuynhpq
19-04-12, 05:11 PM
chưa! mà để làm gì? từ trước giờ toàn solo, lý do là nhiều bác không share nên tự mày mò làm tất ca? chán muốn die
Vào Team Tôi Không Hiên Cần Tuyển thêm 1 người ,do chỉ có 1 nguoi dev sever nên tóc độ chậm quá nên team quyết định tuyển dev cho sever :D

modbibi
19-04-12, 05:14 PM
rất đẹp, thanks chủ thớt :D, nếu có thêm nút thanks nữa cũng nhấn

trminhpc
19-04-12, 05:35 PM
Vào Team Tôi Không Hiên Cần Tuyển thêm 1 người ,do chỉ có 1 nguoi dev sever nên tóc độ chậm quá nên team quyết định tuyển dev cho sever :D

Sẽ suy nghỉ về đề nghị của bạn, thank!

cararylove
19-04-12, 05:41 PM
ai bik chỉnh hợp thành không miss không . hoặc hợp thành liên tiếp cũng được . tks

zZK3yL0v3Zz
19-04-12, 06:14 PM
Giống cách chỉnh file config.xml ................................................

duthli
19-04-12, 06:15 PM
I like this
thanks bạn nhé ;))

trminhpc
19-04-12, 06:29 PM
Giống cách chỉnh file config.xml ................................................
Mấy dòng kia không thấy tác dụng gì nên bỏ, ua? mà giống trang nào vậy?

zZK3yL0v3Zz
19-04-12, 06:50 PM
Giống i chang cái của tui chứ cái nào nữa ak mà ông fix đc cái lỗi lễ đường chưa 1 đống người zô chung 1 phòng nhưng chẳng thằng nào nhìn thấy thằng nào =))

duyhungvt
19-04-12, 06:57 PM
Dụ dỗ nhân tài há há

Giống i chang cái của tui chứ cái nào nữa ak mà ông fix đc cái lỗi lễ đường chưa 1 đống người zô chung 1 phòng nhưng chẳng thằng nào nhìn thấy thằng nào =))
Công nhận ;))

minhhung999
19-04-12, 07:28 PM
chủ thớt fix giùm lỗi của mình cái nhe
em cần gấp!!!
hjchjchjchcjhjch
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

btt204
19-04-12, 08:03 PM
Làm theo chủ topic ko hiểu sao nó bị lỗi tải vật phẩm thất bại . COnfig đúng hết .^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .700x0.png

Giúp với

nhokhuynhpq
19-04-12, 08:22 PM
Dụ dỗ nhân tài há há

Công nhận ;))
Sao Dụ Dỗ Được Mình Mời vào thì vào

minhkienxh
19-04-12, 08:26 PM
đã thanks mặc dù chưa cài đc nhờ mấy bác team sang cài hộ nhưng chẳng ai hộ nản

duongst1
19-04-12, 11:13 PM
Bác nào biết cài Gunny bản 3.0 trên win 7 thì chỉ giáo mình cái.

8xonline
19-04-12, 11:48 PM
em cần gấp!!!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai biết thì lên tiếng hộ cái, mấy ông biết được toàn chơi bài lờ làm những người ko biết như chúng tôi cứ mò mãi ko ra.. Không hiểu não của mấy người đó biết rồi đem dấu đi để thờ chắc?
Cũng xin chân thành cảm ơn trminhpc đã share những cái vô cùng quý giá cho anh em, không như những người có để rồi đem ra kinh doanh.

global1
20-04-12, 12:03 AM
em cần gấp!!!
hjchjchjchcjhjch
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
Source Error kìa.Bạn thử xem đã config file Web.Config chưa.config thành tên SQL Server với pass sql của bạn á.

trminhpc
20-04-12, 07:10 AM
em cần gấp!!!
hjchjchjchcjhjch

Bạn chưa config lại địa chỉ SQL hoặc chưa tạo web application cho em nó, tạo web application giống Folder Requset ý mà.

Làm theo chủ topic ko hiểu sao nó bị lỗi tải vật phẩm thất bại . COnfig đúng hết .^^

Bạn copy folder requset "ZIn" chép đè lên folder requset đang xài xem (nhớ cogfig lại nhé). Nếu không được thì Teamview thôi.

zZK3yL0v3Zz
20-04-12, 08:30 AM
Ê trminhpc ông có bik cái lỗi vào lễ đường không nhìn thấy nhau là phần nào không tui nghĩ do swf

iloles741
20-04-12, 10:13 AM
cái link trên là bản full hử mấy a, dơ về rồi làm theo chỉ dẫn là chơi dc fải ko8-}...NB ko biết hỏi ngu nên mấy a thông cảm ^:)^

bistro007_hp
20-04-12, 01:14 PM
cái link trên là bản full hử mấy a, dơ về rồi làm theo chỉ dẫn là chơi dc fải ko8-}...NB ko biết hỏi ngu nên mấy a thông cảm ^:)^

rất đẹp Mình k cài nhưng nhìn đã phê ròi
Tks:-|

juliano_am
20-04-12, 01:32 PM
bạn có thể thực hiện một video? please

Mr.Phát
20-04-12, 05:23 PM
ngon lành cành đào :)
chờ mấy bản fix lỗi nữa :">

Mr831
20-04-12, 05:32 PM
P/s các bác admin. "các bác đang giết diễn đàn mình bằng quy định post 5 bài đấy. 4rum toàn rác"

811659
20-04-12, 11:20 PM
lỗi này là gì hả mấy bác giúp với
Cài sever duthli ok rồi qua đây lấy của chủ thớt và làm theo như hướng dẫn thì vào game bị như trên

811659
21-04-12, 07:26 AM
lỗi này là gì hả mấy bác giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cài sever duthli ok rồi qua đây lấy của chủ thớt và làm theo như hướng dẫn thì vào game bị như trên
ai giúp với zzzzzz charrrrrrrrrrrrr

811659
21-04-12, 07:43 AM
u[pppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

romworld
21-04-12, 07:52 AM
bạn có internet không, dùng resource của trminhpc hay là resource online của VNG nếu dùng của VNG thì không có hình ảnh gì đâu khi nào có mạng mới hiện lên dc

811659
21-04-12, 08:01 AM
mình đang ngồi ở nha có net mà . vào chơi = 127.0.0.1:90 thì ok còn /index.html thì ko đc bị lỗi như trên

thantainho
21-04-12, 12:42 PM
Mình lại bị lỗi chạy 83% rồi hiện cái này. Ảnh bên dưới
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hoặc ai chạy được web này up cho mình xin file Request với..........thankss

trminhpc
21-04-12, 01:50 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình đang ngồi ở nha có net mà . vào chơi = 127.0.0.1:90 thì ok còn /index.html thì ko đc bị lỗi như trên

thantainho
21-04-12, 01:59 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình chạy server nó vẫn như thế... Lúc trước cũng có bạn gửi cho mình cái thư mục Request mình chép đè lên thì chạy được mà...
Cậu up cho mình cái thư mục Request với.. thankksss

phamngochai2
21-04-12, 02:21 PM
ai giúp với zzzzzz charrrrrrrrrrrrr

Thiếu folder resource rồi bạn ạ,nếu bạn đã có folder resource và đã up nó lên iis rồi thì bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem lại file config.xml bạn nhé.Chúc thành công !

bachugacon122
21-04-12, 02:59 PM
Ai giúp mình với
TÌnh hình là cài dc roài nhưng mà ko cập nhật phòng cao thủ dc:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((

romworld
21-04-12, 03:36 PM
cái này bạn nào có cài appche hay vitre gì đó thì không dc nhé.
bạn nên coi lại mấy cái ip của bạn xem sao không kết nói dc với sql server đó còn gì

thangnd10
21-04-12, 03:48 PM
sao minh cai` thi lai hok vo dc 127.0.0.1:90 nhi? toan bao' dictionary listend jịi do chan vD" ai byt chi mnih cai :((

thantainho
21-04-12, 05:49 PM

UPPPPPPPPPPPPPPPP cho ai giúp mình

memberscf
21-04-12, 07:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
giúp em với lỗi gì vậy ậh :(

8xonline
21-04-12, 08:07 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn tạo tài khoản mới đi, tài khoản cũ của bạn ko đăng nhập được đâu

anhdung311019
21-04-12, 11:25 PM
(< 5 bài không up được hình)

bác dùng tính năng Quên mật khẩu hoặc vào SQL đổi pass thành e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e ( tức là 123456 ) rồi login pass 123456

memberscf
22-04-12, 08:20 AM
Bạn tạo tài khoản mới đi, tài khoản cũ của bạn ko đăng nhập được đâu

giớ tới cái này bị gì vậy anh

zZK3yL0v3Zz
22-04-12, 08:31 AM
giớ tới cái này bị gì vậy anh
Nhà bạn ko có mạng thì down resource về mà sài

memberscf
22-04-12, 08:33 AM
Nhà bạn ko có mạng thì down resource về mà sài
cho mìh xin đi :( giờ chả biết ở đâu

zZK3yL0v3Zz
22-04-12, 08:39 AM
cho mìh xin đi :( giờ chả biết ở đâu
Vào đây kiếm nhé bạn

memberscf
22-04-12, 09:12 AM
Vào đây kiếm nhé bạn
bạn giúp mình với overwrite là gì vậy bạn giúp mình với yahoo beaty_andthe_beast

modbibi
22-04-12, 10:38 AM
bạn giúp mình với overwrite là gì vậy bạn giúp mình với yahoo beaty_andthe_beast

là copy paste đè lên file cũ...vãi quá, cái này cũng ko bik thì làm sao mà làm đc gunny vậy bạn (:|

811659
22-04-12, 10:52 AM
xong bị thế này là sao mọi người nhĩ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

memberscf
22-04-12, 01:42 PM
xong bị thế này là sao mọi người nhĩ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Cònig SQL chưa vào DB server list ấy

vjpluckystar
22-04-12, 03:30 PM
giup minh loi nay voi
dang ky
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2331pm.png
dang nhap
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3053pm.png

anhdung311019
22-04-12, 04:41 PM
bác trminhpc sửa cái lỗi phó bản không đi được nhanh lên, (:|

memberscf
22-04-12, 08:01 PM
bác trminhpc sửa cái lỗi phó bản không đi được nhanh lên, (:|
Đúng rúi tính hỏi nè :( sau khi cài hết đi phó bản :(

lukang
22-04-12, 09:04 PM
chơi lun đc à các bác =P~ .

minhhailc
23-04-12, 03:25 PM
vào xong bị lỗi 10% là sao!!! (này thì 30 ký tụ)

bachugacon122
23-04-12, 03:28 PM
Đúng rúi tính hỏi nè :( sau khi cài hết đi phó bản :(

vẫn đi được bình thường mà:):):):):):):):):):):):)

memberscf
23-04-12, 06:44 PM
em bị lỗi rỳu chỉ sửa với :((

duyhungvt
23-04-12, 07:03 PM
Cho gunny vs index vs register vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rùi lại tạo tiếp app nữa mới đc :)

zZK3yL0v3Zz
23-04-12, 07:59 PM
Đơn giản là chưa chạy query......................................

811659
23-04-12, 08:49 PM
ai cho xin thư mục gunny 3.4 đi cái 3.0 của duthli ko mua đc mấy món trong shop + Super ná bazoka + ..+...

nhoksock97
23-04-12, 09:45 PM
em fix lai cai trang dang nhap voi loading thoy ma sao no cu vay ne` 99% ket noi that bai
ai chi em fix loi nay voi help la hoai ma no cu vậy à ai giup voi<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
hình em nó đây ai bit chỉ em nhá
với lại ai có video chuyen ofline thanh online thi share cho em de lam gunny cho moi nguoi chơi em tk nhìu em nó day đăng nhìu lần ma ko ai giup hết

bachugacon122
24-04-12, 06:57 AM
ai cho xin thư mục gunny 3.4 đi cái 3.0 của duthli ko mua đc mấy món trong shop + Super ná bazoka + ..+...

add mấy món đó zo server là mua được

kandylee
24-04-12, 10:24 AM
1111111111111111111111111111111111

hattu03tm
24-04-12, 05:55 PM
cho em hoi thu muc IIS la nam o dau the cai mai ko duoc

memberscf
24-04-12, 07:27 PM

Mình chạy server nó vẫn như thế... Lúc trước cũng có bạn gửi cho mình cái thư mục Request mình chép đè lên thì chạy được mà...
Cậu up cho mình cái thư mục Request với.. thankksss

config Web.config trong Request là ok

hai07dv
24-04-12, 11:20 PM
Ai biết thì lên tiếng hộ cái, mấy ông biết được toàn chơi bài lờ làm những người ko biết như chúng tôi cứ mò mãi ko ra.. Không hiểu não của mấy người đó biết rồi đem dấu đi để thờ chắc?
Cũng xin chân thành cảm ơn trminhpc đã share những cái vô cùng quý giá cho anh em, không như những người có để rồi đem ra kinh doanh.

Source Error kìa.Bạn thử xem đã config file Web.Config chưa.config thành tên SQL Server với pass sql của bạn á.

Mới vừa chuyển qua vọc Gunny ...cài xong update cái web 3.4 ++ này ..ok ..đến phần click nút đăng ký nhanh hiện lỗi như hình

Cách fix: Xong vô control cpanel => IIS tạo add appli ..Xem hình đánh dấu màu đỏ ( Lúc đầu mình tạo virutual nên bị lỗi giống thế =)) )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Add Applications => alias : registor => path chọn registor trong www of IIS ...

phamngochai2
26-04-12, 02:18 PM

Những bạn nào bị lỗi loading 83% bị đơ như hình trên thì qua đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Sẽ fix được lỗi trên + Lỗi không nhìn thấy item ( phải có folder Resource ).Đừng post nhiều bài làm loãng topic hết. ( Lưu ý: các bạn nên tìm kiếm trước khi đặt câu hỏi.)

xauiudep
26-04-12, 02:30 PM
tks bác chủ thớt nhá hay ák ;)

nghiadht
26-04-12, 06:51 PM
Ai Biết đây là lỗi gì ko ... đã làm đúng theo chủ topic rồi mà vẫn ko vào dc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

silop1d
27-04-12, 09:27 AM
Tran minh pc cho minh xin cái YH mình hỏi tí nhé. tks cậu

nghiadht
27-04-12, 02:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

Up lên cho các pro giúp.........................

silop1d
27-04-12, 03:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Cậu vào SQL kiếm server_list kick chuột phải chọn edit top 200row nhìn phần online nếu là số 0 thì sửa thành mấy cũng dc miễn # 0 rồi run server lại ( nhớ tắt server trc khi làm)

nghiadht
27-04-12, 03:42 PM
cũng Bị Như Vậy à bạn .. bạn team qua dùm mình được ko..
YH: super_virus101

superman434
27-04-12, 04:10 PM

nghiadht
27-04-12, 06:07 PM
Up .lên nào ........

Lên .. Mong Các Pro Xem Đùm e

hehahuho
28-04-12, 10:17 PM
sao em xem ko dc bai viet charrrrrrrrrrrrrrrrrr

bachugacon122
29-04-12, 08:23 AM
cho em hoi thu muc IIS la nam o dau the cai mai ko duoc

thì ở C:\interput\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu bạn cài win ở ổ khác thì đổi chữ C đi là được

kiepvesau96
29-04-12, 08:25 AM
thì ở C:\interput\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu bạn cài win ở ổ khác thì đổi chữ C đi là được

bạn ơi. rảnh giúp mình cài gunny trên vps ram 68G với :D làm online free anh em :)

cararylove
29-04-12, 08:39 PM
chữ Erro ao checai ! Tente Novamente Mais Trade! lỗi này la sao mọi người bấm vào bắt đầu hiện lên 1 bảng màu đen dưngd im luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e002.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hangson3100
29-04-12, 10:52 PM
Có ai gặp lỗi như vầy không
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nói chung cài xong chạy tốt,nhưng đăng nhập dc vài lần là bị

Xoá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đi làm lại thì lại bị,

Với cách đăng nhập cũ thì lại chạy tốt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyz4
30-04-12, 11:10 AM
Bạn ơi cho mình hỏi lúc đăng kí xong nó tự ghi PvePermission là 11, mÌNh muốn chuyển thành FFFFF thì làm thế nào

thanhbeokute
01-05-12, 02:24 PM
ai cài đc chưa cho xin cái yahoo giúp mình phát:D

duyhungvt
01-05-12, 04:34 PM
Có ai gặp lỗi như vầy không
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Nói chung cài xong chạy tốt,nhưng đăng nhập dc vài lần là bị

Xoá <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đi làm lại thì lại bị,

Với cách đăng nhập cũ thì lại chạy tốt <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ở webconfig trong root rùi, sai ở cái dòng vào game:
127.0.0.1/gunny/Default.aspx?user=&key=d&site=&sitename= rùi ;))

thanhbeokute
01-05-12, 04:40 PM

cài giúp mình với đc không yahoo
gapgailafe_thangnhawedideple

thanhbeokute
01-05-12, 09:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 27f8f356f0000debaa9a64d7.png
mình bị thế này là sao vậy ai chỉ giúp với

thanhbeokute
02-05-12, 10:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 27f8f356f0000debaa9a64d7.png
mình bị thế này là sao vậy ai chỉ giúp với

upppp ai giúp với tk..........................

hangson3100
02-05-12, 10:51 AM
Hic mù web.mà bạn chỉ rồi chỉ rõ giúm luôn đi "user=&key=d&site=&sitename= " sau = la j.không ràng code web.Để nguyên không run dc

Thank!

onlyone90
04-05-12, 01:37 AM
Khó hiểu quá
Cài đặt cái này phức tạp vậy sao

MinYeuVy
05-05-12, 04:26 AM

Lỗi này là lúc mình đăng nhập, lỗi gì vậy các bro ?

alexpro
05-05-12, 05:10 AM
goood :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D[-X[-X[-X[-X[-X

MinYeuVy
05-05-12, 11:52 AM

Lỗi này là lúc mình đăng nhập, lỗi gì vậy các bro ?

Up cho các bro giúp đỡ :-s ....................

KenPro02
05-05-12, 01:11 PM
xem cai nao ! ^^^^^^^^^^^^^^^! sadsadsadasdasd

nhoksock97
05-05-12, 01:13 PM
giúp em chạy query làm sao hay ai co query cho em với hướng dẫn em làm tkk nhiu` nó cứ vậy ko bit sao
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.bmp

cái này nữa

sửa giúp em mấy lỗi này với lỗi Line 67 chỉ em sửa lại với
Line 67:IExecuteResult result = this.ExecuteMethodCall(this, ((MethodInfo)(MethodInfo.GetCurrentMethod())), userName, passWord, nickName, sex, money, gold, giftToken);
EM ĐANG XÀI WIN XP CHẠY QUERY NHƯ THẾ NÀO

longrongpy
05-05-12, 03:51 PM
tksssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss

linhcentrio
05-05-12, 06:01 PM
thank for share!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

pikeman20
21-05-12, 07:23 AM
Ai có bản dành cho mysql không share mình với

wil_150910
21-05-12, 08:56 AM

vanminhit
21-05-12, 09:14 AM
chào bạn bạn có thề làm video demo được không bạn hii mình gà quá làm không được

tainh0kng0k_98
24-05-12, 07:54 PM
chào bạn bạn có thề làm video demo được không bạn hii mình gà quá làm không được
đọc nick yahoo mình làm cho :)

ngocsohn
05-06-12, 10:21 AM
Cảm ơn.

s2bac95
05-06-12, 10:36 AM
Cảm ơn.

lập lại acc khác là ok;))............

ngocsohn
05-06-12, 12:20 PM
cũng không được lun bạn ơi. dùng nick default cũng không được! lập nick mới cũng vậy.8-|
cảm ơn.

tainh0kng0k_98
05-06-12, 12:52 PM
cũng không được lun bạn ơi. dùng nick default cũng không được! lập nick mới cũng vậy.8-|
cảm ơn.
ghost máy đi chắc sài lâu quá lỗi nhìu :)):)):))

vuvanthai01
05-06-12, 02:22 PM
Bạn nào biết để đưa Gunny này lên online cần mở những port nào không?
và ai có thể sửa được những phó bản trong gà này.
Vẫn lỗi shop nhiều nước kinh nghiệm bán bằng lễ kim cứ lập nhiều nhân vật là send nước kinh nghiệm sang. 1 giờ lên đc tầm 40 cấp.
Ai biết vui lòng chỉ dùm mình với nick yahoo langtutinhyeu_v2t

hoduchuy113
13-06-12, 07:06 PM

cararylove
13-06-12, 07:09 PM
chủ thớt ơi, add nhân vật vô phòng cao thủ thì làm sao nhỉ???:-*

aceshy
14-06-12, 04:08 PM
Tks Chủ Thớt Nhìu Nhìu :)......

kenbi
14-06-12, 08:14 PM
gunny dùng hosting có được không nhỉ các bác