PDA

View Full Version : [MU] Cho Minh Hoi Ve Van Đề Hiển Thi Số Người ONLine Tren Sub trong clien

nhoxstar
19-04-12, 12:33 PM
tinh hinh là sv e cung khoãn vài chuc người. :D ma nó chi hiển thì vài người trên cái sub ah. :| mà đặt biệt chỉ có sub 1 hiển thì số ng (gần như đúng) còn lại các sub khac mặc dù full nguoi nhug k hien cuc màu xanh nao ca? :D các pro cho ý kiến giúp mình fix lổi này nhé :D
đây là ảnh demo :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Thank all

heroviet2301
19-04-12, 09:37 PM
tinh hinh là sv e cung khoãn vài chuc người. :D ma nó chi hiển thì vài người trên cái sub ah. :| mà đặt biệt chỉ có sub 1 hiển thì số ng (gần như đúng) còn lại các sub khac mặc dù full nguoi nhug k hien cuc màu xanh nao ca? :D các pro cho ý kiến giúp mình fix lổi này nhé :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Thank all

bạn ơi cho mình hỏi sao mình làm theo hướng dẫn để mở thêm sub cho SCF mà ko vào đc sv mới tạo nhỉ , mình đổi các port + thêm sub mới vào nhưng lúc vào game chỉ nhìn thấy có thêm sv thôi chứ click vào đăng nhập thì diss ,sub mới tạo đó có cần chạy thêm cái sub-1/gameserver/shortcutgameserver ko bạn

bistro007_hp
19-04-12, 10:05 PM
Thank all
xem lại code ở
connectsv
mapserverinfo
gameserver/data
xem sao