PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi 1 chút về Forum

luutrunhac
17-04-12, 10:34 PM
Tình hình là cái ChatBox không biết làm sao để nó hiển thị cho cả mem không đăng nhập mà vẫn có thể nhìn thấy nội dung. Hơn nữa nghe nói cmd /prune để xóa ShoutBox nhưng nó không hoạt động. Vấn đề nữa là thanh menu nằm ngang trên diễn đàn kia làm sao có thể thêm được các menu mới?
Bác nào biết chỉ giáo chút;)) Hậu tạ bằng 10 cái thanks!!!

123abc
17-04-12, 11:15 PM
Tình hình là cái ChatBox không biết làm sao để nó hiển thị cho cả mem không đăng nhập mà vẫn có thể nhìn thấy nội dung. Hơn nữa nghe nói cmd /prune để xóa ShoutBox nhưng nó không hoạt động. Vấn đề nữa là thanh menu nằm ngang trên diễn đàn kia làm sao có thể thêm được các menu mới?
Bác nào biết chỉ giáo chút;)) Hậu tạ bằng 10 cái thanks!!!
1>để chat box hiển thị cho mem không đăng nhậo vẫn có thể thấy bạn chỉnh trong admincp/Setting của chatbox bạn chú cái dòng ==>Danh sach nhom' khong duoc chat, ngan cach boi da^u' , (VD: 1,3,4,8). bạn bỏ số 1 đi là được
2>Cai /prune mình cũng không biết không dùng lệnh thì xóa trên host cũng được
3>Để thêm thanh công cụ trên navat thì dùng mod nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không biết phải cái này không Vbb 4 ak bạn coppy không click vào link nhé
:D

luutrunhac
17-04-12, 11:18 PM
;)) cái chatbox đc rồi
Cái cmd /prune thì bó tay, vẫn phải xóa thủ công.
Cái Menu thì nghiên cứu sau vậy:-?

Justa
18-04-12, 11:01 PM
;)) cái chatbox đc rồi

Xin cái Version VBulletin
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

DJMaster
19-04-12, 12:19 AM
;)) cái chatbox đc rồi
Cai prune thi tuy` ban dung chatbox nao thoi,co loai cho phep dung command de clear,co loai phai thao tac bang tay.

Kira.VT
19-04-12, 10:11 AM
chatbox bạn để lại yahoo mình giúp ^^