PDA

View Full Version : Server Game Online Trên Mobile (Java)

033718730
14-04-12, 09:04 PM
Trò này mình đã build thành công và đã chạy thử nhưng đồ họa còn kém và chưa tìm cách add quái nên mình bỏ giờ share lên đây cho các pro ngâm cứu :)
Hướng dẫn:
Cài visual studio 2010
Sau đó truy cập link:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhấn vào chữ download ở đó hoặc vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đề down source code của nó

còn đây là toàn bộ hướng dẫn của nó về server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong đó có hướng dẫn build code và client
ở đây mình có source code đã build, các bạn tải source code ở trên vào phần Server lấy data import vào mysql và xóa pass ở mysql đi
còn cái clien thì mình ghost máy quên backup lại.
[CENTE] DEMO GAME
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/CENTER]

Fucker9x
14-04-12, 09:13 PM
để cài game này thì làm ntn ? hả anh hd chi tiết đi

033718730
15-04-12, 10:06 AM
để cài game này thì làm ntn ? hả anh hd chi tiết đi

Bạn xem trong wiki của nó đấy phần build đó

dungby4
15-04-12, 10:14 AM
Tét thử phát xem t éế nào đã

chrischaos
15-04-12, 04:49 PM
bạn làm ơn làm một video hướng dẫn được không ?

pekubu
20-04-12, 05:42 AM
Share luôn client đc không :-w :x

abPro
20-04-12, 08:01 AM
client vào trang chủ mà down

pekubu
20-04-12, 07:13 PM
down về rồi nhưng client thuộc dạng chấm j' jar hay jdk

sevenmrbjn
06-05-12, 07:20 PM
cảm ơn bạn đã share mình sẽ nghiên cứu đang học J2ME Develop

anmivn
17-05-12, 08:51 PM
có bản cho game avatar không vậy bạn ơi , tìm mãi không ở đâu có nhỉ

033718730
07-06-12, 08:36 AM
có bản cho game avatar không vậy bạn ơi , tìm mãi không ở đâu có nhỉ

Avatar sao có đc. thôi để vọc game này rồi làm tút cho anh em vậy

tung5523
24-06-12, 06:22 PM
dua len online nhu the nao anh thank..............

033718730
30-06-12, 08:56 AM
mở cái port mà khi chạy game server nó có ở trong đấy đó

tung5523
01-07-12, 08:40 PM

có cần chỉnh ip không
giúp mình đưa lên onl đc không
yh mr.tungtk199x

tuli9x
01-02-15, 08:43 PM
Trò này mình đã build thành công và đã chạy thử nhưng đồ họa còn kém và chưa tìm cách add quái nên mình bỏ giờ share lên đây cho các pro ngâm cứu :)
Hướng dẫn:
Cài visual studio 2010
Sau đó truy cập link:
nhấn vào chữ download ở đó hoặc vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đề down source code của nó

còn đây là toàn bộ hướng dẫn của nó về server
trong đó có hướng dẫn build code và client
ở đây mình có source code đã build, các bạn tải source code ở trên vào phần Server lấy data import vào mysql và xóa pass ở mysql đi
còn cái clien thì mình ghost máy quên backup lại.
[CENTE] DEMO GAME
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[/CENTER]
link die gần hết rồi bác ơi..........

anfbi98
14-05-16, 09:57 PM

ko down đc b ơi,mìh hóng link game này hoài, hay b upload lên mediafire or fshare đc ko? thank b

+tiện có source code mobile nào nữa cho mình nha