PDA

View Full Version : Giúp đỡ connect connect server

online1781
12-04-12, 09:41 PM
Mình cài sv test offline trên cùng 1 máy ,nhưng cài ok hết ,connect client vào toàn báo sv đang sửa ...

với lại cứ phải tích vào multiclient trên edxloader nó mới chạy ,còn ko nó ra cái bảng lỗi gì đó cũng ko biết nữa ...

Bà con xem lại dùm với ,có ai rảnh cho mình xin cái yahoo tớ nhờ team viewer check giúp với zz

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiepvesau96
12-04-12, 09:52 PM
bạn pm yahoo: kiepvesau96 mình chỉ cho
thứ 2: chưa start all sv

online1781
12-04-12, 10:01 PM
à chạy rùi ... đọc mấy guides trên ragezone ,elitepvpers với cua alex ko thấy nói vụ này hay chắc tại mình ko để ý ...

à còn vụ xài edx loader ,sao mình cứ phải tích multiclient nó mới chạy ,còn ko tích mà chỉ chọn redirect gateway hoặc chạy sau khi edit DIVISIONINFO.txt thì nó hiện ra cái bảng này nè :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kiepvesau96
12-04-12, 10:07 PM
à chạy rùi ... đọc mấy guides trên ragezone ,elitepvpers với cua alex ko thấy nói vụ này hay chắc tại mình ko để ý ...

à còn vụ xài edx loader ,sao mình cứ phải tích multiclient nó mới chạy ,còn ko tích mà chỉ chọn redirect gateway hoặc chạy sau khi edit DIVISIONINFO.txt thì nó hiện ra cái bảng này nè :

cái đó thì tớ ko rõ. cậu win 7. lên lâu tớ ko rõ. cậu dùng ipinput để sửa ip ở cliet và vào = silkroad.exe trong client nhé

online1781
13-04-12, 03:25 PM
ok hết rùi ... giờ còn mỗi vụ web cài mãi mà nó ko connect được sql ,ko biết bị sao nữa ,cò ntwlib.dll rồi mà vẫn ko connect dc zz

kiepvesau96
13-04-12, 05:56 PM
ok hết rùi ... giờ còn mỗi vụ web cài mãi mà nó ko connect được sql ,ko biết bị sao nữa ,cò ntwlib.dll rồi mà vẫn ko connect dc zz

cài theo đúng như cái hướng dẫn có trong box này rồi là ok. config sao cho đúng máy vào