PDA

View Full Version : Share: Trang Home đơn giản cho bạn nào thích sự giản đơn :))

jambovt05
12-04-12, 07:16 AM
Như tiêu đề.
Mới tập viết ( chắp vá thì đúng hơn :)) ) đc cái này. đem share cho ace GZ luôn.
Demo: ko đc đẹp lắm :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bonus cái intro mới làm ( mới vọc lần đầu..mất gần 1 đêm :| )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (no virut nhá)
Hướng dẫn: đơn giản thôi mà. chỉ cần làm những gì phù hợp với sv của bạn
1. chỉnh sửa ảnh
2. thay cái video. hoặc không để im cũng đc :))

Thank mạnh nào :)

leanhducxh
12-04-12, 11:55 AM
Như tiêu đề.
Mới tập viết ( chắp vá thì đúng hơn :)) ) đc cái này. đem share cho ace GZ luôn.
Demo: ko đc đẹp lắm :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bonus cái intro mới làm ( mới vọc lần đầu..mất gần 1 đêm :| )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (no virut nhá)
Hướng dẫn: đơn giản thôi mà. chỉ cần làm những gì phù hợp với sv của bạn
1. chỉnh sửa ảnh
2. thay cái video. hoặc không để im cũng đc :))

Thank mạnh nào :)
bạn cho mình cái Yahoo được ko mình có việc mún hỏi tí :bz

jambovt05
12-04-12, 10:21 PM
bạn cho mình cái Yahoo được ko mình có việc mún hỏi tí :bz

Có chuyện j` bạn. pm thanhtung_mu nhé. có gì mình giúp cho