PDA

View Full Version : [MU] Giúp cài Muoline

carotkhoaitay
10-04-12, 10:36 PM
Mình thấy nhiều bạn không cài được Mu.

Server của PXX share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào cài k được PM mình, mình rãnh cài giúp cho. Pmm yahoo không Buzz nha các bạn.

TearSnows
10-04-12, 10:59 PM
Mình thấy nhiều bạn không cài được Mu.

Server của PXX share : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn nào cài k được PM mình, mình rãnh cài giúp cho. Pmm yahoo không Buzz nha các bạn.

Cậu nhiệt tình thế chơi hẳn 1 toppic cơ ah sắp thành pro rồi đấy nhỉ ?

Ah mà rảnh giới thiệu anh em cái host hay domain xem nào. Tính dùng 1 cái đây

carotkhoaitay
10-04-12, 11:05 PM
Cậu nhiệt tình thế chơi hẳn 1 toppic cơ ah sắp thành pro rồi đấy nhỉ ?

Ah mà rảnh giới thiệu anh em cái host hay domain xem nào. Tính dùng 1 cái đây

cài Mu thì được chứ mấy cái khác không biết ;)).

bạn muốn mua domain hay hosting thì vào đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TearSnows
10-04-12, 11:20 PM
cài Mu thì được chứ mấy cái khác không biết ;)).

bạn muốn mua domain hay hosting thì vào đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không thấy chỗ domain đâu bạn ah ? Mà mình có cái Domain là No-ip có sài được không thế? bữa trước mua mấy cái nhưng không biết dùng nên bỏ xó tiền mất mà hàng để đó cho đẹp

bistro007_hp
10-04-12, 11:44 PM
Không thấy chỗ domain đâu bạn ah ? Mà mình có cái Domain là No-ip có sài được không thế? bữa trước mua mấy cái nhưng không biết dùng nên bỏ xó tiền mất mà hàng để đó cho đẹp
tks chủ topic vì tinh thần.
:">:">:"> host muốn dùng vn thì PM mình cho 1 cái còn domain thì chịu chết:">

huanst
11-04-12, 06:53 PM
up cái cho bạn nè :) tks vì tinh thần nha