PDA

View Full Version : [Gunny] Share web đăng nhập DDTank 3.0 giống VNG

trminhpc
09-04-12, 01:31 PM
Tình hình là hỏi xin web đăng nhập của Bác Zin, nhưng bác y bảo đang làm cho team không share được... :((
Đành về nhà mày mò... và rồi cũng thành công =D>, share cho anh em phát triễn thêm
Em nó đây :-bd
Trang đăng nhập bắt mắt

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

Tính năng đổi pass nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg

Tính năng đăng ký nhanh nè

WoW pass đã được mã hóa, còn mong đợi gì hơn chứ

Download nào:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn sơ qua:
+++ down về giải nén vào đâu đó bạn sẽ thấy 2 folder: DDT và reg
---- vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tạo folder DDT sau đó copy toàn bộ file trong folder <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của duthli vào folder này.
---- tiep copy folder DDT vừa down về và ghi đè lên folder DDT.
---- tiep tuc tạo web app cho folder DDT đạt tên là DDT luôn nha.
---- tiep copy folder reg vào www của VertrigoServ
----mở file config.inc.php trong folder reg congfig lại host của
SQLserver. và may cái lặt vặt khác theo y bạn.
----mở file login.htm và web.config trong folder DDT tìm IP 127.0.0.1 congfig lại IP bạn đang dùng
----
Xong! Gõ địa chỉ 127.0.0.1/DDT/login.htm tự sướng

Lưu ý: web đăng nhập này chỉ áp dụng cho server của duthli chạy trên localhost: 127.0.0.1
nếu bạn sài ip khác thì bạn phải tự congfig lại nhé!
Đọc kỹ hướng dẩn nha!

nhloiagu
09-04-12, 01:35 PM
Sư phụ numberone, cám ơn sư phụ nhiều. Downlaod về thôi anh em ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!>:)

duyhungvt
09-04-12, 02:04 PM
Chất lượng :)) nhìn trang load chất vãi há há =)), tks thôi pà con

3z0k2
09-04-12, 02:34 PM
giúp mình cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duyhungvt
09-04-12, 02:41 PM
giúp mình cái <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cậu bị hâm à, file index là login.htm cơ mà

zin1007
09-04-12, 02:52 PM
quá chất lượng. verý gút ....................... =))

zZK3yL0v3Zz
09-04-12, 03:07 PM
ngon quá.............................................. .................................

chaolegion01
09-04-12, 03:14 PM
link die royyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy up lai giúp phát, chưa đc 4h nữa :(

nghiadht
09-04-12, 03:29 PM
link die hết rồi up lại dùm mình cái đi.......................... thanks các bác nha...........

duyhungvt
09-04-12, 03:30 PM
ngon quá.............................................. .................................
thế thì share việt hóa cho ae đi ;)), lần trc hứa roài mà
P/s:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cái này là do cái gì nhỉ?

Mr.Phát
09-04-12, 04:03 PM
Tks cho hàng tốt ;)) từ từ cái gì rồi cũng full . kekeke

trminhpc
09-04-12, 04:09 PM
link die hết rồi up lại dùm mình cái đi.......................... thanks các bác nha...........

Sorry các bạn có vài lổi nhỏ nên fix lại, mong các bạn thông cảm, giờ các bạn xem và down lại nhé

8xonline
09-04-12, 08:10 PM
Tình hình là hỏi xin web đăng nhập của Bác Zin, nhưng bác y bảo đang làm cho team không share được... :((
Đành về nhà mày mò... và rồi cũng thành công =D>, share cho anh em phát triễn thêm
Em nó đây :-bd
Trang đăng nhập bắt mắt

Tính năng đổi pass nè

Tính năng đăng ký nhanh nè

WoW pass đã được mã hóa, còn mong đợi gì hơn chứ

Download nào:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn sơ qua:
+++ down về giải nén vào đâu đó bạn sẽ thấy 2 folder: DDT và reg
---- vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tạo folder DDT sau đó copy toàn bộ file trong folder <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của duthli vào folder này.
---- tiep copy folder DDT vừa down về và ghi đè lên folder DDT.
---- tiep copy folder reg vào www của VertrigoServ
----mở file config.inc.php trong folder reg congfig lại host của
SQLserver. và may cái lặt vặt khác theo y bạn.
----mở file login.htm và web.config trong folder DDT tìm IP 127.0.0.1 congfig lại IP bạn đang dùng
----
Xong! Gõ địa chỉ 127.0.0.1/DDT/login.htm tự sướng

Lưu ý: web đăng nhập này chỉ áp dụng cho server của duthli chạy trên localhost: 127.0.0.1
nếu bạn sài ip khác thì bạn phải tự congfig lại nhé!
Đọc kỹ hướng dẩn nha!

Với toàn bộ những gì bác share cho mọi người, mình xin chân thành cảm ơn bạn rất nhiều và cũng mong Mod tạo box Gunny để phát triển thôi nhỉ? Zin hiện đang test trong team cùng mấy người nữa nên chắc chưa thể chia sẻ nhưng mình nghĩ sớm muộn các bác ấy cũng sẽ share để mở rộng gunny ra thôi..

quancoi000
09-04-12, 08:18 PM
mình xin hỏi cái này 1 tý:
chỗ này:

là tạo folder mới hay là như thế nào có thể hướng dẫn cụ thể 1 tý không?

fantasy2010
09-04-12, 10:15 PM
Pro nào up cho mình xin cái toot xem file xml trong Request bị mã hóa với,
và tiện thể hướng dẫn sơ qua cho mình 1 chút.
Thank trước nhé ;))

__davi__
10-04-12, 12:19 AM

brasil
10-04-12, 03:57 AM
Tôi cần giúp đỡ, tôi đã sao chép các tập tin từ DDT và thay thế các tập tin trong IIS inetpub, tôi thiết lập web.config nhưng lỗi này chỉ hoạt động đăng ký và thay đổi mật khẩu không đi vào chơi.

System.Net.WebException: The remote server returned an error: (500) Internal Server Error. at System.Net.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>() at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url, Int32 byteLength) in E:\temp\download\Gunny.phien-nhatrang\Herman-PC\workspace\Server\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:line 154 at Bussiness.Interface.BaseInterface.RequestContent(S tring Url) in E:\temp\download\Gunny.phien-nhatrang\Herman-PC\workspace\Server\Bussiness\Interface\BaseInterf ace.cs:line 146 at Tank.Flash.LoginGame.Page_Load(Object sender, EventArgs e) in D:\dandantang\trunk\Tank.Flash\LoginGame.aspx.cs:l ine 54]

Pedro
10-04-12, 07:14 AM
oi eu sou novo nese forum ---------------------------------------------------

zin1007
10-04-12, 07:40 AM
oi eu sou novo nese forum ---------------------------------------------------

zona de jogo muito felizes em ter você............... :)

duyhungvt
10-04-12, 11:55 AM
Từ giã vertrigo đc rùi đấy ;))

zZK3yL0v3Zz
10-04-12, 11:59 AM
Show hàng anh em tí phòng luyện tập nè

3z0k2
10-04-12, 12:05 PM
show cái ảnh phòng tập làm gì có vào dc hay k mới là pro show cái ảnh này ở gunnyazo cũng có :| :))

zin1007
10-04-12, 02:32 PM
Show hàng anh em tí phòng luyện tập nè

vào đứng ngắm thôi chứ để vào bắn dc thì vào = mắt =)) xài ui việt nam thì nó cho vô thôi, muốn vô fix lại sv ^#(^

|Rick|
10-04-12, 02:37 PM
:)) Convert hết sang php cho lành 8-> chơi gì mà nửa aspx nữa php =]]

zZK3yL0v3Zz
10-04-12, 04:08 PM
vào đứng ngắm thôi chứ để vào bắn dc thì vào = mắt =)) xài ui việt nam thì nó cho vô thôi, muốn vô fix lại sv ^#(^

Show hàng cái việt hóa là chính =)) ........................................

hungdicu12
10-04-12, 04:17 PM
CO vo được ko đó ad:-o:-o:-o:-o:-o

duyhungvt
10-04-12, 05:44 PM
Show hàng cái việt hóa là chính =)) ........................................
share ae đi :D

zinsky
11-04-12, 04:04 AM
tết mensagem de vẻ o tẽto do site

hayhip123
11-04-12, 08:10 PM
Các pác chỉ lại cách làm đi em vẫn chưa hiểu :D

nghiadht
11-04-12, 08:14 PM
tiep tuc tạo web app cho folder DDT đạt tên là DDT luôn nha.

Là thế nào nhỉ các bác .... Làm giống folder request à

zZK3yL0v3Zz
11-04-12, 08:15 PM
Chạy off ngon lành đem lên onl bug tùm lum............................................... .................

dthongvl
11-04-12, 10:05 PM
wá ngon,tks .................................................

traihoabinh
11-04-12, 10:41 PM
anh em làm nhanh cho chúng tớ chơi với:-*

nghiadht
12-04-12, 06:22 PM

Cái Này Là sao nhỉ các bác ... Hướng dẫn thêm dc hok thanks

trminhpc
13-04-12, 09:52 AM
Cái Này Là sao nhỉ các bác ... Hướng dẫn thêm dc hok thanks

uh! cai đó làm giống folder request thôi chúc bạn thành công

rava81oo
14-04-12, 08:58 AM
Hay lắm chủ pic :)>- ..................................

bachugacon122
16-04-12, 03:37 PM
ai hướng dẫn mình cách sửa tính năng đổi pass dc ko zay
đổi pass mà chỉ cần bik tên đăng nhập là đổi đc^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

minhhung999
16-04-12, 10:14 PM
chủ thớt giúp giùm mình cái.
bị lỗi như vậy là sao vậy. minh sửa hoài mà không được
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> y.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình đang cần gấp
cám ơn!

hoangtumu
17-04-12, 07:01 AM
. rat ngon. thank ban \:D/

VND2012RS
18-04-12, 12:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của duthli send cho tui cái :T k bíc ở nơi nào

maivanvuong
26-04-12, 12:25 PM
:D phải tải về chơi thôi :D, chơi trên localhost đựoc ko bạn.

hai07dv
26-04-12, 01:16 PM
:D phải tải về chơi thôi :D, chơi trên localhost đựoc ko bạn.

Được....Nhưng nếu ko có mạng thì phải down cái recource của trminhpc về để hiện thị hình ảnh

Xem chi tiết <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>