PDA

View Full Version : [KT] [Help] về font china

luumin
08-04-12, 10:27 PM
em đã cài xong font china và khởi động lại máy nhưng khi khởi động máy xong thì vào start-- run
thì nó hiện toàn chữ như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và em đang cài bản game gôc của phien-nhatrang chạy server rồi vào game thì chữ toàn hình vuông
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)
còn trong game thì đây ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng.jpg)
bản đồ thì
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e.jpg)
ai giúp em vụ này với em vào web thì vẫn hiện tiếng trung ai biết lỗi ở đâu chỉ em với nha

luumin
09-04-12, 03:31 PM
ai hộ em cái font china này với

Sesshomaru
09-04-12, 09:10 PM
đĩa win của bạn bị lỗi rồi nhé.bạn kiếm đĩa win khác cài lại font là ok

khungvonline1
09-04-12, 09:26 PM
tiện thể anh em nào có i386 up cho mình với để up lên con vps down font xp v1.0 ko cài dc ức chế

DarkFoxIT
10-04-12, 12:00 PM
KT off không cần cài font vẫn chơi tốt mà bạn.Mà cái kia chắc là set language lộn rồi