PDA

View Full Version : Hot Hot!!! Hướng dẫn chi tiết sever silkroad v1.188 đây!!!

duytranduc_cm
07-04-12, 11:32 PM
Đây anh em khỏi ai phàn nàn mình đã tìm được clip hướng dẫn chi tiết sever silkroad v1.188 cua bac Alex làm đây.:-Bd:-Bd
Nếu thấy hay thì thank.
Gồm ba đoạn từ A>>>Z: đây là đoạn đầu, xem xong sẽ hiện tiếp đoạn 2,3.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
08-04-12, 06:46 AM
Thế nào đã cài đc sv này chưa >_< bó tay chú em a giúp thế rùi h vào chơi thôi

duytranduc_cm
08-04-12, 10:27 AM
Thế nào đã cài đc sv này chưa >_< bó tay chú em a giúp thế rùi h vào chơi thôi

con nhieu nguoi chua cai duoc lam cua em loi iis bac oi, tim nguon huong dan thi ra o youtube, du sao cung thaks bac nhieu

congacon_pro
09-04-12, 10:56 PM
Mình bị cái lỗi này khi chạy xong SR_GameServer, cái lỗi Visual C++ Runtime Library, down hết visual C++ 2005,2008,2010 về rồi mà vẫn bị, các bác có cách nào khắc phục không. Nhân tiện hỏi luôn cách để đóng bớt Map

Alexandria
12-04-12, 06:12 AM
Mình có pót 1 bài tổng hợp các lổi bạn nên xem lại tất ca những lổi bạn mắc phải mình có fix hết rùi chủ yếu đào mộ xem thội

leanhducxh
12-04-12, 11:57 AM
Mình có pót 1 bài tổng hợp các lổi bạn nên xem lại tất ca những lổi bạn mắc phải mình có fix hết rùi chủ yếu đào mộ xem thội
anh Alex cho em cái yahoo dc ko giúp em cái Wep với :)

congacon_pro
12-04-12, 03:12 PM
Lỗi trước mình sửa đc rồi, làm sắp xong rồi h lại đến lỗi này, oái oăm thật. Ai biết sửa cái lỗi này không chỉ giáo mình với
Ảnh đây. Có phải mật khẩu +tài khoản là do mình lập không hay của SQL (thử hết cả 2 cái mà không đc)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

leanhducxh
12-04-12, 04:26 PM
Lỗi trước mình sửa đc rồi, làm sắp xong rồi h lại đến lỗi này, oái oăm thật. Ai biết sửa cái lỗi này không chỉ giáo mình với
Ảnh đây. Có phải mật khẩu +tài khoản là do mình lập không hay của SQL (thử hết cả 2 cái mà không đc)
PM yahoo:sauthienthu_1997_xh ta làm cho.Alex để lại cái Yahoo em có chút việc với:-*

eckxanh
14-04-12, 07:35 AM
Đã làm theo và gần thành công đang bị cái lỗi cuối :-|

nodie
14-04-12, 10:47 AM

cái này là bác tạo 1 acc Gm đang nhập = ac Gm đó. yahoo thangcuibapcuchi_pdh mình biết j sẽ chỉ cái đó.

mancom88
14-04-12, 10:58 AM
sg................................................ .................................................. .

xlinh
14-04-12, 12:00 PM
cái này là bác tạo 1 acc Gm đang nhập = ac Gm đó. yahoo thangcuibapcuchi_pdh mình biết j sẽ chỉ cái đó.

bạn ơi ! giúp mình cái. mình tạo acc và pass nhu hướng dẫn Vào fan đăng nhập game nó toàn báo sai. Mong các pro ra tay giúp mình với :)>- ;) :D

chaolegion01
16-04-12, 09:05 PM
không chạy được sever vì cứ báo certification fail !

congacon_pro
17-04-12, 09:20 AM
Mình làm xong hết rồi h còn cái Clien thôi, chạy toàn báo linh tinh cái j ấy. Bạn nào có bản Pack để chạy đc Clien VDC thì cho mình với. Thank trước nhé

xlinh
17-04-12, 04:23 PM
AI CÒN BẢN SRO FIX CỦA KELLY KO? UP LÊN CHO MỌI NGƯỜI DOWN VỀ THƯỞNG THỨC NHÉ =D>:x

duytranduc_cm
21-04-12, 02:53 PM
Mình làm xong hết rồi h còn cái Clien thôi, chạy toàn báo linh tinh cái j ấy. Bạn nào có bản Pack để chạy đc Clien VDC thì cho mình với. Thank trước nhé

cua alex đó trong tổng hợp sever co link đo

nodie
23-04-12, 08:51 AM
bạn ơi ! giúp mình cái. mình tạo acc và pass nhu hướng dẫn Vào fan đăng nhập game nó toàn báo sai. Mong các pro ra tay giúp mình với :)>- ;) :D

vào SQL tab TB_User rùi sữa ô GMrank thành 1. ô sec_primary = 1. ô sec_content = 1. là ok

congacon_pro
28-04-12, 01:47 PM
Help với mọi người ơi. vào game đc 30s là ngắt kết nối máy chủ

xlinh
29-04-12, 02:30 PM
có ai biết chỉnh cho nhân vật học được tất cả các bảng skill ko? :-? ai biết cho a e hướng dẫn với ;))

duytranduc_cm
01-05-12, 08:08 PM
có ai biết chỉnh cho nhân vật học được tất cả các bảng skill ko? :-? ai biết cho a e hướng dẫn với ;))
Để nhân vật học được 7 bảng skill(china nha Eu thì củng vậy ) bạn làm như thế này đây:
USE [SRO_VT_SHARD]
GO
update[dbo].[_CharSkillMastery] SET Level = '120'

xlinh
02-05-12, 10:08 AM
Để nhân vật học được 7 bảng skill(china nha Eu thì củng vậy ) bạn làm như thế này đây:
USE [SRO_VT_SHARD]
GO

duytranduc_cm
02-05-12, 07:52 PM
Đây nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

xlinh
03-05-12, 03:28 PM
mình thấy trên sro vdc thay nguoi ta chơi gọi dc nhieu pet chiên đấu ra danh wai nhieu lắm . ai biet chỉ cho a e cách làm với nha 8->

leanhducxh
04-05-12, 07:11 PM
nhìn xong 2 quả vú chóng hết cả mặt

yeuvona
13-08-12, 12:53 PM
USE [SRO_VT_SHARD]
GO

làm thì đc,nhưng giờ muốn trở về ban đầu 360 cho china và 240 cho EU phải làm sao
và muốn cho 1 NV úp đc 7 bảng thì query thế nào