PDA

View Full Version : Share Việt hóa Gunny 3.0

Mr.Phát
05-04-12, 03:19 PM
đây là bản việt hóa của mình đang dùng , việt hóa tạm tạm :D đủ xài :D nói chung là cũng tạm ổn thôi !
Việt Hóa Full Quest , Item , một số flash trong game...
mình đã test lui test tới nhìu lần để khi các bạn copy vào sẽ không bị lỗi !
một chút demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Và đây là link down :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass : gamezone.vn
*nếu leech qua các trang khác vui lòng để nguồn là gamezone.vn
Hướng dẫn :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau đó down link trên về giải nén ra
copy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào Input
copy request đè lên thư mục request cũ
copy www đè vào vertrigo/www ( cái này copy hay không cũng được tùy các bạn )
sau đó config lại config.xml ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config lại config.in.php ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config lại Web.config ở Request ;;)
Xóa Cookie đi ! và tận hưởng :D

bachugacon122
05-04-12, 03:21 PM
Bóc tem............................................... .................

Mr.Phát
05-04-12, 03:23 PM
Bóc tem............................................... .................
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem lại nội quy box cả bị phạt nhé !

Sesshomaru
05-04-12, 03:33 PM
không hứng thú với gunny nhưng thank cho những ng có tấm lòng

thanhtringuyen
05-04-12, 03:35 PM
Cắt chim em nó nào. Thanks for share :o)

pekubu
05-04-12, 03:38 PM
pass là j` nhỉ ............:-?

Mr.Phát
05-04-12, 03:46 PM
Pass gamezone.vn

mytday
05-04-12, 03:47 PM
Em không thank em chết luôn :D

zin1007
05-04-12, 04:10 PM
tks thôi ;)).......................................

Mr.Phát
05-04-12, 04:18 PM
tks thôi ;)).......................................
lại chém e rồi =)

zZK3yL0v3Zz
05-04-12, 04:46 PM
Hix nói pác share mãi hum nay mới share làm em tự vọc lun rùi đúng là may mắn mạn phép cho em show hàng tí ngon hơn bản của bác có tí ak dù sao cũng cám mơn bác đã share cho ae
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

minhchau0309
05-04-12, 05:31 PM
bác cho e hỏi đi ải đc mấy ải ạ? cái này chắc chĩnh tỉ lệ đập đá 100 hết rồi phải không ạ? có cách nào chỉnh tỉ lệ lại giống vng hong? cái này hong cần mạng chơi vẫn có hình ảnh phải không ạ? thanks bác ùi đoá

811659
05-04-12, 05:37 PM
ai rãnh có thể cài dùm mình gunny 3.0 của duthli đc không . làm theo video cài iis rồi ngang cái đoạn vào requet mà nó ko có cái mục requet , khổ T_T ai help với.......... (tks)

Mr.Phát
05-04-12, 05:43 PM
ai rãnh có thể cài dùm mình gunny 3.0 của duthli đc không . làm theo video cài iis rồi ngang cái đoạn vào requet mà nó ko có cái mục requet , khổ T_T ai help với.......... (tks)
do bạn chưa add thôi bạn kích fãi rồi tạo mới thêm tên là request chọn đường dẫn tới folder request là được

bác cho e hỏi đi ải đc mấy ải ạ? cái này chắc chĩnh tỉ lệ đập đá 100 hết rồi phải không ạ? có cách nào chỉnh tỉ lệ lại giống vng hong? cái này hong cần mạng chơi vẫn có hình ảnh phải không ạ? thanks bác ùi đoá
đi đc có 2 ải gà và kiến chế độ dễ thôi !
tỉ lệ cường hóa như VNG thì fãi. khi nào bạn Query mấy cái code thì mới 100% thành công !

811659
05-04-12, 05:47 PM
cậu phát có thể team giúp mình được không click phải rồi ko thấy add gì cả?

phamngochai2
05-04-12, 05:53 PM
Các bạn cho mình hỏi lỗi gì đây ? cài thành công hết rồi chỉ còn lỗi này thôi !

811659
05-04-12, 05:55 PM
cậu kia cho hỏi add cái request làm sao thế

811659
05-04-12, 06:07 PM
sao ko ai chỉ với nhizzzzzzzzzzzzzz

duyhungvt
05-04-12, 08:28 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hix nói pác share mãi hum nay mới share làm em tự vọc lun rùi đúng là may mắn mạn phép cho em show hàng tí ngon hơn bản của bác có tí ak dù sao cũng cám mơn bác đã share cho ae
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
share anh em đi bác :D _________________________________

nghiadht
05-04-12, 09:02 PM

Share cho e với bác ơi............................................... .........

8xonline
05-04-12, 09:16 PM
Đúng đấy share đi bác, ỉm hàng làm gì.. Muốn phát triển Gunny thì nên share để có gì hay ng` khác còn share lên nữa chứ ^^!

8xonline
05-04-12, 10:00 PM
đây là bản việt hóa của mình đang dùng , việt hóa tạm tạm :D đủ xài :D nói chung là cũng tạm ổn thôi !
Việt Hóa Full Quest , Item , một số flash trong game...
mình đã test lui test tới nhìu lần để khi các bạn copy vào sẽ không bị lỗi !
một chút demo :
Và đây là link down :

Pass : gamezone.vn
*nếu leech qua các trang khác vui lòng để nguồn là gamezone.vn
Hướng dẫn :
sau đó down link trên về giải nén ra
copy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào Input
copy request đè lên thư mục request cũ
copy www đè vào vertrigo/www ( cái này copy hay không cũng được tùy các bạn )
sau đó config lại config.xml ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config lại config.in.php ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config lại Web.config ở Request ;;)
Xóa Cookie đi ! và tận hưởng :D

Bác Mr.Phát test lại cái Request đi, cái Rq của bác sử dụng bị lỗi 83% rồi!!!

yuri85
05-04-12, 10:04 PM
Không có cập nhật cho các trường hợp = (

biendong1980
05-04-12, 11:39 PM
Mình bị lỗi khi cài viêt hóa vào thì bị đứng khi đang đi ải viên chinh.Có acc thi bi man hình mầu nâu khi load xong bản đồ ai biết fix hộ với thanks

Mr.Phát
06-04-12, 12:03 AM

mytday
06-04-12, 05:17 AM
Bác Mr.Phát test lại cái Request đi, cái Rq của bác sử dụng bị lỗi 83% rồi!!!
Tớ cài ko lỗi mà. Chắc config sai thôi

vitdance
06-04-12, 09:07 AM
Chào Phát, hình vừa copy file của bạn xong chạy sever ok nhưng đăng nhập web bị lỗi này.
P/S: Mình cofig lại hết rồi. Hình

duyhungvt
06-04-12, 10:33 AM
Chào Phát, hình vừa copy file của bạn xong chạy sever ok nhưng đăng nhập web bị lỗi này.
P/S: Mình cofig lại hết rồi. Hình
Một là cậu chư đăng kí nick.2 là cậu chưa xài query tạo acc bằng web

3z0k2
06-04-12, 11:57 AM
ai giúp mình với :((

duyhungvt
06-04-12, 12:05 PM
ai giúp mình với :((
sao cái fighting của bạn chạy ghê thế nhỉ :D

chodoitinhem
06-04-12, 12:28 PM
ai share full code đi nào hi :D:D:D:D

3z0k2
06-04-12, 12:33 PM
duyhungvt cho mình xin yh của bạn còn cái fighting nó chạy ghê thì cứ pm yahoo mình :D

Mr.Phát
06-04-12, 12:53 PM
hiện tại t chưa mò mẫm nhìu và chưa rõ về cái sv này nên chưa giúp các bạn fix lỗi được :-? Pro nào vô giúp mấy bạn dùm nhé !

duyhungvt
06-04-12, 12:58 PM
Lỗi đấy cậu ạ, bắn đc 1 phát thôi, nv thì thiếu tùm lum :D

duyhungvt
06-04-12, 01:13 PM
duyhungvt cho mình xin yh của bạn còn cái fighting nó chạy ghê thì cứ pm yahoo mình :D
à à, fighting là để đánh vs máy hay sao à :(
.......
yh à. duyhung_online_vt

quangbaoit98
25-04-12, 09:00 PM
hiện tai em chưa cài đước có bác nào giúp em cài qua teamviewer dc ko em xin hậu tạ
yahoo em quangbaoit98

th190
30-04-12, 12:11 PM
cài được rồi thanks nhìu.......

tan_vu646
07-05-12, 09:31 AM

nghienmu
07-05-12, 04:05 PM
cho mình hỏi
cái này là mình dowload về rồi mình làm và mình quản lý à

sdonku
08-05-12, 08:10 PM
Bác nào có bài hướng dẫn add map vào GN 3.0 cho em xin vs.

thanhsonitdlu
08-05-12, 09:45 PM
ai cài được thì giúp mình càii với, mình RUN SEVER không bị lỗi, nhưng đến phần Config thì không biết làm, YH của mình là thanhson_itdlu. ai cài được thì pm giúp mình với nhé, thanks!

0253503052
09-05-12, 09:22 PM
sao anh lam duoc bum hoang kim the ?
noi em voi !
thanks

Scofield9x
11-05-12, 12:17 PM
ớ :D á
uppppppppppppppppppppppppppppp

phungbk21
14-05-12, 11:48 PM
bấm thanks rồi h cám ơn lẫn nữa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x

warriwods
15-05-12, 12:18 AM
Cám ơn bác nhiều.
Sẽ down về xem thử\m/

anhvu6
02-06-12, 01:11 PM
mr phat cho hỏi vps vn win sv 2k3 ram 768 chạy nổi sv này k,nếu đc lượt try cập chừng nhiu ng

Mr.Phát
12-06-12, 03:37 PM
mr phat cho hỏi vps vn win sv 2k3 ram 768 chạy nổi sv này k,nếu đc lượt try cập chừng nhiu ng
cái này thì tui ko rõ :D bạn pm các bác mở onl thử nhé !

huyhieudam
13-06-12, 06:32 PM
mọi người ơi cho mình hỏi : Việt hóa cái chức vụ của Guild thì mình sửa ở đâu ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e.png
Mình có dùng thẻ đổi NickName mà khi đánh tên vào ->Kiểm tra Hiện Lên

TANK.REQUEST.NICKNAMECHECK.RIGHT
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> me.png
Ai biết giúp mình nhé.

aceshy
14-06-12, 04:07 PM
Tks 4 Share .... Nhìn Hình Nice Quá