PDA

View Full Version : Chạy sever bị lổi,thiếu request

nhocluka
04-04-12, 12:30 AM
tình hình là coppy file IIS vao inetpub nhưng ko có file request để tạo đường dẩn ,như trong hình
file này dow của duthli
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn trong hướng dẩn thì có ,ai biết cách khắc phục ko ,chỉ dùm mình.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khi config hết chạy sever bị màu đỏ như vầy nè

ai biết cách fix ,fix dùm mình nha ,,anh có lòng nửa thì temview dùm luôn nha.
thank all !!!

nhocluka
04-04-12, 12:32 PM
1 nagy2 rồi ko ai chỉ sao trời .............

mytday
04-04-12, 12:52 PM
để lại yahoo mình temwie cho..........

duyhungvt
04-04-12, 02:43 PM

zin1007
04-04-12, 06:58 PM
tình hình là coppy file IIS vao inetpub nhưng ko có file request để tạo đường dẩn ,như trong hình
file này dow của duthli

còn trong hướng dẩn thì có ,ai biết cách khắc phục ko ,chỉ dùm mình.

khi config hết chạy sever bị màu đỏ như vầy nè

ai biết cách fix ,fix dùm mình nha ,,anh có lòng nửa thì temview dùm luôn nha.
thank all !!!

bạn chưa add nó lên iis thì làm sao nó có dc ;))
Thêm một website chạy thử
Sites --> Click chuột phải vào Default Web Site --> Add Application...
Alias: điền tên request
Physical path: nơi chứa request trên ổ cứng.