PDA

View Full Version : [KT] Cấu hình máy thế này có chạy được Kiếm Thế không ?

phamngochai2
03-04-12, 03:25 PM
Như tiêu đề , đây là cấu hình :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nh0kk3n2310
03-04-12, 03:38 PM
Như tiêu đề , đây là cấu hình :

RAM nhu vay thi chay dc co 10 map la cung :D nen dau tu them vao RAM la co the mo sv thoi bn ak :)

phamngochai2
03-04-12, 03:49 PM
cấu hình vậy mà chép patch xông lại ko vào game được cậu ạ

khungvonline1
03-04-12, 04:56 PM
cái này ko chạy được đâu tối thiểu cũng 1g8 ram rồi . chạy cháy ram à nha

ken07
03-04-12, 05:26 PM
RAM nhu vay thi chay dc co 10 map la cung :D nen dau tu them vao RAM la co the mo sv thoi bn ak :)
cậu ơi đua đòi làm gì kẻo lại tậu Ram Mới :D
à có cách: bạn mở 1 map tân thủ tạo acuon rui 1map pk ví dụ vinh lac chan ---map 132: tan tích thế la vui rùi. tham quá kẻo chạy game.exe cũng không nổi !!

saunai
03-04-12, 07:46 PM
Thế ram bao nhiêu là đủ????????

Sesshomaru
03-04-12, 08:00 PM
Ram tối thiểu để mở khoảng 60 Map là 2GB ram thật,set Ram ảo và ram USB nữa

kyeljnk
03-04-12, 08:18 PM
Ram tối thiểu để mở khoảng 60 Map là 2GB ram thật,set Ram ảo và ram USB nữa

bác nói thế nào chứ, máy em pen IV 3ghz ram 1GB set ảo lên chạy được 79 map :)) chắc thay ram dần dần thôi :))

còn máy bác chủ thớt thì tốt nhất đừng chạy làm gì, chạy win 7 đã đủ ngốn cái ram 1GB của bác rùi :)) (chưa kể còn card onboard nữa :)) )

Edward_Newgate
03-04-12, 08:20 PM
bác nói thế nào chứ, máy em pen IV 3ghz ram 1GB set ảo lên chạy được 79 map :)) chắc thay ram dần dần thôi :))

còn máy bác chủ thớt thì tốt nhất đừng chạy làm gì, chạy win 7 đã đủ ngốn cái ram 1GB của bác rùi :)) (chưa kể còn card onboard nữa :)) )

Windows XP Fake Windows 7 :))
Nhìn cái ảnh đầu tiên kìa ;))

kyeljnk
03-04-12, 09:02 PM
Windows XP Fake Windows 7 :))
Nhìn cái ảnh đầu tiên kìa ;))

ừ nhỉ, mắt mũi thế nào mà k để ý :))