Đăng nhập

View Full Version : [JX] [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

Trang : 1 2 [3]

thanhkent
08-12-12, 01:12 PM
Lỗi như trên ( Hiện Đang Kết Nối ) rồi ( Kết nối thất bại ) Giúp e cái đã sửa hết rùi mà ko đc
Y!h: mr.hailu

Mình cũng bị lỗi như thế này , ai giúp với .

MinYeuVy
08-12-12, 01:38 PM
Mình cũng bị lỗi như thế này , ai giúp với .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai bị lỗi này là do Patch không phù hợp, ai bị thì kiếm patch khác là được :D

thanhkent
08-12-12, 06:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai bị lỗi này là do Patch không phù hợp, ai bị thì kiếm patch khác là được :D

Kiếm pacth nào bây giờ 8-> 30 char

khoath5
08-12-12, 10:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20121208223512.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Learning
09-12-12, 08:33 AM
Ai GIúp Mình Cài JX Với :(

thanhkent
09-12-12, 07:18 PM
Ai giúp với , xài pacth full by thaihoa không vào được sever , lấy pacth nào bây giờ :-s

thegames92
10-12-12, 09:28 PM
Tạo Loopback đặt ip là bước này nói rõ hơn cho tui được ko ?

Nếu tui muốn chơi 2 máy mạng lan chung 1 ip nữa thì phải làm sao ? có thể hướng dẫn dùm tui ko ?

Đang dùng windows 8 ko biết có chơi được ko ?

YH : ngheo_nhungcotinh92 . Cao thủ xin giúp mình với nhá . lâu lâu muốn chơi lại tự sướng cho vui !!!!!!!!!

luadola000
10-12-12, 09:30 PM
bác thànhkent bên FM qua đây vỡ mộng làm forum rồi hả $-)

avinhdt
12-04-13, 12:26 PM
mod nào có auto PK bản này cho mình xin link down. tks:-q

kenbiviet
14-04-13, 11:43 AM
ai giúp mình với tới đây k vào đc !!!!!!!!!!!!!
có j pm yahoo giúp mình với nhé các bác

thaihoa91
14-04-13, 08:18 PM
ai giúp mình với tới đây k vào đc !!!!!!!!!!!!!
có j pm yahoo giúp mình với nhé các bác

Trong thư mục Client sẽ có file represent04.dll hoặc represent4.dll thì xoá file đó đi là dc !

freepro921
14-04-13, 08:29 PM
cảm ơn bạn nhé
đã vào dc game rồi

kenbiviet
14-04-13, 10:23 PM
bác nào chỉ giùm với vào cái nó thế này:(:(

manhlaoja
22-04-13, 12:15 PM
bác nào chỉ giùm với vào cái nó thế này:(:(

ai đó giúp đi. mình cũng bị như vậy, làm mọi cách theo ebook mà vẫn bi. PRO đâu, cứu

matnarey
26-04-13, 10:47 AM
Bạn ơi cho mình hỏi vậy cái này cài trên win7 làm sao?

matnarey
26-04-13, 12:56 PM
bạn ơi client bị gì vậy? mình xài win7 khi vào game.exe là tự nó văng ra à.

matnarey
26-04-13, 04:07 PM
bạn ơi mình bị lỗi này chỉ mình cách khắc phục đi
33663168:0

vipbk
26-04-13, 04:20 PM
bạn ơi mình bị lỗi này chỉ mình cách khắc phục đi
33663168:0

chỉ bật 1 card mạng để chạy sv

shinrenkyo
26-04-13, 04:47 PM
chỉ bật 1 card mạng để chạy sv
thế nếu giớ hạn ip thì ng ta phải cài cảd ảo thì thế nào MOD?

vipbk
26-04-13, 04:57 PM
có 2 cách:

1. ko cần cài card ảo, đổi ip card mạng thật về ip mà sv giới hạn -> vẫn vào dc mạng và chơi dc
2. cài card ảo, set ip thành ip giới hạn, card mạng thật để nguyên -> vẫn vào dc mạng và chơi dc

mình đã test cả 2 cách này, router wifi thì ko rõ :D

matnarey
26-04-13, 05:52 PM
vô được rồi nhưng mà xài win 7. nó cứ ghi đang kết nối tới server rồi một hồi kết nối thất bại mặc dù mọi thứ đêù okie

danghai1993
26-04-13, 10:11 PM
vô được rồi nhưng mà xài win 7. nó cứ ghi đang kết nối tới server rồi một hồi kết nối thất bại mặc dù mọi thứ đêù okie

Cho xin tấm hình mới biết bệnh mà xử lý ;)

huutinhqtm
27-04-13, 06:05 PM
lỗi game.exe has stopped working cách khắc phục ra sao bạn

52cardshop
30-04-13, 10:50 PM
e mới nghịch cái này ...pro chỉ giáo với...làm sao để cài server vậy :( win7 có xài đc k? các bác đừng gạch đá e nhé...(*)

danghai1993
01-05-13, 08:41 AM
e mới nghịch cái này ...pro chỉ giáo với...làm sao để cài server vậy :( win7 có xài đc k? các bác đừng gạch đá e nhé...(*)

Hòan toàn được bạn. =D> .................................

52cardshop
01-05-13, 09:19 PM
Hòan toàn được bạn. =D> .................................

bạn có thể cho mình xin yahoo để hỏi được hok :D

huutinhqtm
24-05-13, 03:52 PM
chủ topic ơi bạn có thể quay lại 1 video làm toàn bộ cái này trên win7 đuọc không ạ,mong chủ topic giúp a e với ạ

hupchao
24-05-13, 07:30 PM
mình là newbie,mình max level 250 h muốn chuyển sinh phải làm thế nào hả các bạn#-o

quan2051993
24-05-13, 07:45 PM
Sao mình cài, chạy sv oke ... Copy patch vào client VNG bật Game.exe phát nó tắt luôn :-? Ai giải thích hộ vs :-?

ituni
20-07-13, 08:57 PM
Trong thư mục Client sẽ có file represent04.dll hoặc represent4.dll thì xoá file đó đi là dc !

Cảm ơn bạn nhiều nhiều nè :D
Chạy server okie rồi, mở client ok rồi, nhưng cứ hiện "đang kết nối đến máy chủ" hoài ^^.
Sau đó là thành "kết nối server thất bại".
Dù xài máy ảo và tắt hết chỉ để card mạng lookback :D
Đã thử sửa cả wordset.ini sau dấu bằng đều là 3 chữ số :(

Mình xin gửi các ảnh chụp màn hình mong các bạn trợ giúp.
Mình đã tải và update client mới nhất của VNG, sau đó đè path Thai Hoa lên ạ.
Chạy server bằng tay lẫn bằng tool đều ra kết quả giống nhau:

ituni
21-07-13, 11:41 AM
Cảm ơn bạn nhiều nhiều nè :D
Chạy server okie rồi, mở client ok rồi, nhưng cứ hiện "đang kết nối đến máy chủ" hoài ^^.
Sau đó là thành "kết nối server thất bại".
Dù xài máy ảo và tắt hết chỉ để card mạng lookback :D
Đã thử sửa cả wordset.ini sau dấu bằng đều là 3 chữ số :(

Mình xin gửi các ảnh chụp màn hình mong các bạn trợ giúp.
Mình đã tải và update client mới nhất của VNG, sau đó đè path Thai Hoa lên ạ.
Chạy server bằng tay lẫn bằng tool đều ra kết quả giống nhau:

Rất mong các bạn trợ giúp hic hic :(

tronghieu113
01-09-13, 10:10 PM
mình cũng bị lỗi tuơng tự mong đựoc giúp đỡ . nick yahu

Cảm ơn

huang0nline
04-02-14, 11:24 AM
Ai giúp mình cài đặt config thành công rồi chạy sv cũng oke rồi nhưng khi đăng ký acc thì báo lỗi.
Vào game.exe thì báo kết nối sv thất bại không đăng nhập được ae ai biết khắc phục giùm :(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Zonlagi
04-02-14, 04:17 PM

Zonlagi
04-02-14, 06:54 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai biết lỗi này là sao ko :( , mình làm theo tất cả các bước rùi mà đến lỗi này thì bó tay :(

khungboktvn
04-02-14, 07:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai biết lỗi này là sao ko :( , mình làm theo tất cả các bước rùi mà đến lỗi này thì bó tay :(

Thì bạn đợi nó hiện ra 4 dòng success là OK mà

Zonlagi
04-02-14, 07:08 PM
mình đợi 1 lúc rất lâu rồi mà nó ko hiện gì cả :(

Zonlagi
04-02-14, 07:44 PM
à đc rồi , nhưng mà sao mình vào game.exe để vào game thì đc vài giây lại tự tắt là sao vậy :(

huang0nline
04-02-14, 09:31 PM
à đc rồi , nhưng mà sao mình vào game.exe để vào game thì đc vài giây lại tự tắt là sao vậy :(bạn vào patch xóa represent04.dll là oke

Zonlagi
04-02-14, 10:38 PM
lại gặp phải 1 lỗi nữa đăng nhập vào game mà nó cứ : hiện đang kết nối với sever , mà đợi hoài vẫn ko vào đc là sao ai help với :(

Zonlagi
05-02-14, 12:21 AM
sao mình làm đủ các bước rùi mà vẫn bị như này là sao :( , làm đi làm lại chục lần rùi :((

Zonlagi
05-02-14, 10:54 AM
sao mình làm đủ các bước rùi mà vẫn bị như này là sao :( , làm đi làm lại chục lần rùi :((

ai help mình vụ này với chạy đầy đủ rùi , config IP rùi mà nó vẫn báo mất kết nối sv lúc đăng nhập:(

Zonlagi
05-02-14, 09:07 PM
ai help mình vụ này với chạy đầy đủ rùi , config IP rùi mà nó vẫn báo mất kết nối sv lúc đăng nhập:(

hỏi từ hôm qua đến bh vẫn chẳng ai tl ........

emnhochi
15-02-14, 01:43 PM
Minh cai Server xong roi. khi nao Clien thi bi nhu vay ai biet chi dum minh voi1837

thaihoa91
15-02-14, 07:52 PM
Minh cai Server xong roi. khi nao Clien thi bi nhu vay ai biet chi dum minh voi1837

Lần sau viết tiếng việt có dấu nha bạn!

Bạn vào thư mục Client (thứ mục chứa game.exe) tìm file represent04.dll và xoá nó đi là sẽ hết bị lỗi như trên.

emnhochi
15-02-14, 08:58 PM
Cảm ơn bạn thaihoa91 nhiều. Mình đã vào được nhưng lai bị lỗi mới 18431844
Ai biết gium mình với

Zonlagi
23-02-14, 01:14 AM
mình cũng bị lỗi này và ko ai chỉ cho =.=

xuandiep
23-02-14, 07:58 PM
sao em cai ko dc, may anh chi giup em voi, em da coppy de cai file trong batchThaiHoa roi nhung no bao loi.
luc đăng nhâp báo, kêt nối sever thất bại
config IP rùi mà nó vẫn báo mất kết nối sv lúc đăng nhập
con tool tao acc thi bao koket noi dc.
giup em voi.
đổi pass acc chổ nào bác.
minh muốn add tự add thêm dồ đạt, đẳng cấp, skill cho nhân vật mới tạo vào đâu, mấy bác giúp em. cảm ơn!!!!

xuandiep
23-02-14, 09:37 PM
sao em cai ko dc, may anh chi giup em voi, em da coppy de cai file trong batchThaiHoa roi nhung no bao loi.
luc đăng nhâp báo, kêt nối sever thất bại
config IP rùi mà nó vẫn báo mất kết nối sv lúc đăng nhập
con tool tao acc thi bao koket noi dc.
giup em voi.
đổi pass acc chổ nào bác.
minh muốn add tự add thêm dồ đạt, đẳng cấp, skill cho nhân vật mới tạo vào đâu, mấy bác giúp em. cảm ơn!!!!

xuandiep
24-02-14, 08:30 AM
đã đăng nhập dược nhưng ko đánh đc, click vao xe phu, ruơng hay bất kỳ đâu đều ko có tác dụng, click chuôt vao ko co tac dung ji hêt, chay ra ngoai đánh thú cũng ko dc. giup em chinh lai voi.

kenlucky2000
22-04-14, 08:15 PM
Cho mình hỏi có pass sa k !!! sao mình config ip het r` ma` no van~ bao connect DB khi vao jxstartup :v

Alone_
30-06-17, 05:42 PM

Tui sẽ teamviewer chỉnh, còn giờ bận học tới 7h30 mới về nhà !

Anh Ơi Anh chỉnh giúp em ip 192.168.1.2 thành ip khác được không anh

bthhhz1
01-07-17, 01:11 AM
Anh Ơi Anh chỉnh giúp em ip 192.168.1.2 thành ip khác được không anh

a ,thằng e HungĐe, ra mặt ròi à . núp kỹ thế
sv full tính năng của chú đâu. năm bao nhiêu rồi còn chưa biết chỉnh cái này mà vẫn phải đi hỏi.
inbox đi. a chỉ cho . Cũng đơn giản thôi