PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề full map trong KT

dammejx
29-03-12, 11:27 AM
mấy bác ơi em là newbie máy em ram 2g pentium 4 3.00ghz.. em thấy mấy sv KT thì nói là full map, nhưg máy em có 2 g sao mở full map được. với ram 2g thì em có thể mở map để làm
hết nhiệm vụ trong sv được không.....
Nếu dc mấy bác cho em xin Clip hướng dẫn, với sever ngon để chơi. với nhưg thứ cần thiết khi cài đặt lun nha. thank

kyeljnk
29-03-12, 11:32 AM
mấy bác ơi em là newbie máy em ram 2g pentium 4 3.00ghz.. em thấy mấy sv KT thì nói là full map, nhưg máy em có 2 g sao mở full map được. với ram 2g thì em có thể mở map để làm
hết nhiệm vụ trong sv được không.....
Nếu dc mấy bác cho em xin Clip hướng dẫn, với sever ngon để chơi. với nhưg thứ cần thiết khi cài đặt lun nha. thank

ý bạn là nhiệm vụ chính tuyến thôi. hay là cả ngoại tuyến??? với ram 2GB và chip như vầy chạy đc 150-160 map là an toàn :D server thì bạn vào box release, mình đang dùng bản kết hợp danhkiem-shinichi vào thấy good :D có cả hướng dẫn đầy đủ luôn. theo quan điểm của mình thì với ram đấy bạn k nên chú tâm vào mấy cái nhiệm vụ làm gì, mở full map TK TDC BHD vs map train là ok ( dĩ nhiên là thôn thành phái đầy đủ )

tny143
29-03-12, 11:34 AM
Mình thấy bạn dùng bản Shinichi+Nha Trang ý.Đầu tiên cứ chạy sv1 đã (thiếu map Minh Giáo,nếu cần thì sửa).Khi nào kẹt thì tắt sv1 đi,mở sv2 chơi tiếp,đảm bảo ok :)>-
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trước h mình mở 2sv,chưa thấy kẹt phát nào.

dammejx
29-03-12, 11:39 AM
nếu mấy nói vậy thì cho mình xin list để mở với ram 2g và chạy sever ngon. khôg vius. và server các bạn vừa nói có cần chạy vs2005 gì không, nếu có cho mình xin lun. nếu bạn nào tốt thì up cho mình server với các sòt để cài đặt, rồi up cho minh cai clip HD lun, thank thank

Sesshomaru
29-03-12, 12:07 PM
nếu mấy nói vậy thì cho mình xin list để mở với ram 2g và chạy sever ngon. khôg vius. và server các bạn vừa nói có cần chạy vs2005 gì không, nếu có cho mình xin lun. nếu bạn nào tốt thì up cho mình server với các sòt để cài đặt, rồi up cho minh cai clip HD lun, thank thank
há miệng chờ sung

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kyeljnk
29-03-12, 12:19 PM
siêu phẩm mì ăn liền của bác toại là hợp vs bạn đó :))

hoaanhhunh91
29-03-12, 01:09 PM
bác trantoai ơi bác có thể giúp làm 1 cái hd dễ hiểu để add map vào đc ko. nếu được giúp dùm nha mình đang cần

dammejx
29-03-12, 01:38 PM
ai hướng dẫn mình cài sever kết hợp danh kiếm đi, cho xin id dể mở đủ map chơi vs ram 2g.. thank.. chỉ mình các sòt cần dowload lun nha

kyeljnk
29-03-12, 07:51 PM
ai hướng dẫn mình cài sever kết hợp danh kiếm đi, cho xin id dể mở đủ map chơi vs ram 2g.. thank.. chỉ mình các sòt cần dowload lun nha

ngồi lóc cóc gõ cho bạn chắc cũng vài ngày mất :)) tốt nhất là bạn tự kiếm lấy, hướng dẫn và tools cần thiết đã đầy đủ lắm rồi :D