PDA

View Full Version : Vấn đề trang load game gunny 3.0

zZK3yL0v3Zz
27-03-12, 01:59 PM
Tình hình là hiện mình đang cần cái code chạy game trong cửa sổ hình cuốn sách giống của gunny.azo.vn hoặc gunny.zing.vn bác nào có share cái
cách để load chứ ko cần cái hình bg_all đâu nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duthli
27-03-12, 02:31 PM
cái này xưa rồi bây h load của gunny azo là gunny 3.1 của VNG ;))
dễ lắm mà tạo 1 liên kết đến với loadding :)

zZK3yL0v3Zz
27-03-12, 05:42 PM
Mình làm đc rùi nhưng nó chỉ load cố định một tài khoản thui còn mình để
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì nó lại ko nhận được uses vì chưa đăng nhập vào mà bạn bik chỉnh lại cái web đi kèm với bộ server 3.0 cho khi mình đăng nhập rùi nhấn nút play game thì nó chuyển qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và làm sao cho nó nhận dữ liệu uses lun bỏ hẳn cái fancybox được ko
Hoặc chỉ mình viết code khi nhấn vào nút play game nó sẽ chuyển sang trang khác cách tạo liên kết tới web khác đó

futurex19972
27-03-12, 06:58 PM
Bác duthli bán bộ web ko em đang cần bộ web của bác web thui ko cần sv

duyhungvt
27-03-12, 07:26 PM
sửa cái link ở vertrigo thành trang load chứ k phải mở cửa sổ mới..... nghĩ thế :D. Hình như trc ở forum có Gunny 3.0 tích hợp vituar box mà... mỗi tội link die mất roài :(